Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 87 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 57 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 52,38%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.089.384.522 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.898.445.696 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 9,52%, Xây lắp 52,38%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.089.384.522 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.898.445.696 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cấp Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS theo Tiểu dự án 1 dự án 10 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi trên địa bàn tỉnh Lai Châu tháng 9 và quý IV năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo VietNamNet
17/08/2026 10:54
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Cấp Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng cho người có uy tín thực hiện Tiểu dự án 1, Dự án 10 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn tỉnh Lai Châu tháng 9 và quý IV năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:51
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Cấp Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng cho người có uy tín thực hiện Tiểu dự án 1, Dự án 10 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn tỉnh Lai Châu tháng 9 và quý IV năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:42
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Lấy tin, bài, ảnh, phóng sự, chuyên mục, biên tập, dựng và phát sóng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Lai Châu
17/08/2026 10:39
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Quyết định số 1656/QĐ UBND ngày 31/7/2026 của Ủy ban nhân dânCấp Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng cho người có uy tín thực hiện Tiểu dự án 1, Dự án 10 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn tỉnh Lai Châu tháng 9 và quý IV năm 2026 tỉnh Lai Châu về việc điều chỉnh, phân bổ nguồn vốn sự nghiệp còn dư năm 2025 chuyển nguồn sang năm 2026 thực hiện các Chương trình mục tiêu quốc gia với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:31
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Truyền thông, tuyên truyền, vận động trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thực hiện tiểu dự án 1, dự án 10 năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 09:51
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ hoạt động nội dung tổ chức đoàn đi học tập, trao đổi kinh nghiệm giữa các địa phương thuộc tiểu dự án 1 - Dự án 10, năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Du Lịch Lữ Hành Vân Thành Sơn La
26/06/2026 15:50
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Nội dung tổ chức đoàn đi học tập, trao đổi kinh nghiệm giữa các tỉnh thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021- 2025 nguồn vốn năm 2025 chuyển sang năm 2026 với 1 gói thầu.
26/06/2026 15:45
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng đại biểu tham dự chương trình “Điểm tựa của bản làng” tỉnh Lai Châu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRẦN VÂN
12/06/2026 16:12
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Nội dung mua quà tặng đại biểu tham dự chương trình “Điểm tựa của bản làng” tỉnh Lai Châu năm 2026 với 1 gói thầu.
12/06/2026 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Hoạt động giao lưu, học tập kinh nghiệm giữa các địa phương thực hiện Tiểu dự án 1 - Dự án 10, năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 09:16
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ chuyến công tác học tập trao đổi kinh nghiệm giữa các địa phương thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 5, năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Du Lịch Lữ Hành Vân Thành Sơn La
14/11/2024 08:11
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố KQMT gói thầu Thuê xe phục vụ chuyến công tác học tập trao đổi kinh nghiệm giữa các địa phương thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 5, năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
08/11/2024 09:02
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Thuê xe phục vụ chuyến công tác học tập trao đổi kinh nghiệm giữa các địa phương thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 5, năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/11/2024 15:15
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Chuyến công tác học tập trao đổi kinh nghiệm giữa các địa phương thực hiện Tiểu dự án 4 - Dự án 5, năm 2024 với 1 gói thầu.
01/11/2024 14:52
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Đào tạo, nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ triển khai Chương trình ở các cấp thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Lai Châu năm 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/10/2023 09:49
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê đơn vị tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHÁT TRIỂN TIÊN PHONG
06/10/2023 09:01
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU CHUYÊN NGHIỆP
06/10/2023 08:59
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Đào tạo nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ triển khai Chương trình ở các cấp thuộc Dự án 5 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Lai Châu năm 2023 với 3 gói thầu.
02/10/2023 08:31
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Xây lắp toàn bộ công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV MINH THẢO
09/10/2020 22:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cấp Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng cho người có uy tín trong đồng bào DTTS theo Tiểu dự án 1 dự án 10 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi trên địa bàn tỉnh Lai Châu tháng 9 và quý IV năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo VietNamNet
17/08/2026 10:54
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Cấp Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng cho người có uy tín thực hiện Tiểu dự án 1, Dự án 10 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn tỉnh Lai Châu tháng 9 và quý IV năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:51
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Cấp Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng cho người có uy tín thực hiện Tiểu dự án 1, Dự án 10 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn tỉnh Lai Châu tháng 9 và quý IV năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:42
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Lấy tin, bài, ảnh, phóng sự, chuyên mục, biên tập, dựng và phát sóng.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Lai Châu
17/08/2026 10:39
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Quyết định số 1656/QĐ UBND ngày 31/7/2026 của Ủy ban nhân dânCấp Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng cho người có uy tín thực hiện Tiểu dự án 1, Dự án 10 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và MN trên địa bàn tỉnh Lai Châu tháng 9 và quý IV năm 2026 tỉnh Lai Châu về việc điều chỉnh, phân bổ nguồn vốn sự nghiệp còn dư năm 2025 chuyển nguồn sang năm 2026 thực hiện các Chương trình mục tiêu quốc gia với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:31
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Truyền thông, tuyên truyền, vận động trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thực hiện tiểu dự án 1, dự án 10 năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 09:51
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ hoạt động nội dung tổ chức đoàn đi học tập, trao đổi kinh nghiệm giữa các địa phương thuộc tiểu dự án 1 - Dự án 10, năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Du Lịch Lữ Hành Vân Thành Sơn La
26/06/2026 15:50
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Nội dung tổ chức đoàn đi học tập, trao đổi kinh nghiệm giữa các tỉnh thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021- 2025 nguồn vốn năm 2025 chuyển sang năm 2026 với 1 gói thầu.
26/06/2026 15:45
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng đại biểu tham dự chương trình “Điểm tựa của bản làng” tỉnh Lai Châu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TRẦN VÂN
12/06/2026 16:12
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Nội dung mua quà tặng đại biểu tham dự chương trình “Điểm tựa của bản làng” tỉnh Lai Châu năm 2026 với 1 gói thầu.
12/06/2026 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 87 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đã đăng tải 21 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Lai Châu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi tin tưởng sâu sắc vào sự tiến bộ. Cuộc sống không phải là về thành tựu, nó là về sự học hỏi và tiến bộ, và phát triển những phẩm chất như lòng trắc ẩn, sự kiên nhẫn, tính bền bỉ, tình yêu thương và niềm vui, và tương tự như vậy. Và nếu điều đó đúng, thì tôi nghĩ mục tiêu của chúng ta nên bao gồm điều gì đó có thể mở rộng chúng ta. "
Jack Canfield