Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 53,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.639.950.892 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.414.670.947 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 53,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.639.950.892 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.414.670.947 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
19/05/2025 07:23
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cấp báo Dân tộc và Phát triển cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn tỉnh Ninh thuận năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
05/05/2025 15:46
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Cấp báo Dân tộc và Phát triển cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn tỉnh Ninh thuận năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
28/04/2025 16:36
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền Biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến, phát huy vai trò của người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận năm 2025 trên Đài Phát thanh truyền hình của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Ninh Thuận
26/04/2025 10:40
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói số 03 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 15:25
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến, phát huy vai trò của người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận năm 2025 trên Đài Phát thanh truyền hình của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
17/04/2025 16:13
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG
17/04/2025 11:11
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ HOÀNG PHÁT NINH THUẬN
17/04/2025 11:07
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo,nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai chương trình ở các cấp năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
17/04/2025 07:26
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, vận động đồng bào dân tộc thiểu số của Người có uy tín chấp hành tốt chủ trương của Đảng, pháp luật của Nhà nước; tuyên truyền thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021 - 2030; giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025 theo Quyết định số 1719/QĐ-TTg ngày 14/10/2021 của Thủ tướng Chính phủ trên Báo chí của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận với 3 gói thầu.
16/04/2025 07:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
19/05/2025 07:23
Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Cấp báo Dân tộc và Phát triển cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn tỉnh Ninh thuận năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
05/05/2025 15:46
Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đăng tải KHLCNT Cấp báo Dân tộc và Phát triển cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn tỉnh Ninh thuận năm 2025 với 1 gói thầu.
28/04/2025 16:36
Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận công bố KQMT gói thầu Gói số 03 với 1 nhà thầu tham gia.
28/04/2025 09:34
Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền Biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến, phát huy vai trò của người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận năm 2025 trên Đài Phát thanh truyền hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Ninh Thuận
26/04/2025 10:40
Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đăng tải TBMT Gói số 03 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 15:25
Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG
17/04/2025 11:11
Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Gói số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ HOÀNG PHÁT NINH THUẬN
17/04/2025 11:07
Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận công bố kết quả gói thầu Đào tạo,nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai chương trình ở các cấp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
17/04/2025 07:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
19/05/2025 07:23
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cấp báo Dân tộc và Phát triển cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn tỉnh Ninh thuận năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
05/05/2025 15:46
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Cấp báo Dân tộc và Phát triển cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn tỉnh Ninh thuận năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
28/04/2025 16:36
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền Biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến, phát huy vai trò của người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận năm 2025 trên Đài Phát thanh truyền hình của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Ninh Thuận
26/04/2025 10:40
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải TBMT Gói số 03 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 15:25
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền Biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến, phát huy vai trò của người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh Ninh Thuận năm 2025 trên Đài Phát thanh truyền hình của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận với 1 gói thầu.
17/04/2025 16:13
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG
17/04/2025 11:11
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ HOÀNG PHÁT NINH THUẬN
17/04/2025 11:07
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo,nâng cao năng lực cho cộng đồng triển khai chương trình ở các cấp năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
17/04/2025 07:26
Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, vận động đồng bào dân tộc thiểu số của Người có uy tín chấp hành tốt chủ trương của Đảng, pháp luật của Nhà nước; tuyên truyền thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021 - 2030; giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025 theo Quyết định số 1719/QĐ-TTg ngày 14/10/2021 của Thủ tướng Chính phủ trên Báo chí của chủ đầu tư Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận với 3 gói thầu.
16/04/2025 07:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải 13 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận đã đăng tải 28 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân Tộc và Tôn Giáo tỉnh Ninh Thuận có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Anh không sở hữu sự giàu sang; nó sở hữu anh. "
Benjamin Franklin