Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.309.794.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.145.881.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.309.794.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.145.881.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THU THẢO
19/04/2025 12:39
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
17/04/2025 23:26
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Đoàn người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số đi học tập kinh nghiệm ngoài tỉnh theo Nội dung số 1 thuộc Tiểu dự án 1 Dự án 10 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:40
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Phiên chợ văn hóa thúc đẩy tiêu thụ sản phẩm vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi tỉnh Phú Yên năm 2024 (Nội dung số 03, Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 3) của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
17/12/2024 14:02
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức các lớp đào tạo, tập huấn nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ ở các cấp triển khai thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh năm 2024 (Tiểu dự án 4 thuộc Dự án 5) của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
05/11/2024 16:17
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2024 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
18/10/2024 16:55
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2024 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
18/10/2024 16:36
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Kinh phí tổ chức Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên lần thứ IV năm 2024 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
25/09/2024 10:14
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tổ chức các lớp đào tạo, tập huấn nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ ở các cấp triển khai thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh năm 2024 (Tiểu dự án 4 thuộc Dự án 5) của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/09/2024 11:25
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt mới và sửa chữa cụm pa nô tuyên truyền về giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 (Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 9) của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
06/09/2024 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THU THẢO
19/04/2025 12:39
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
17/04/2025 23:26
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Tổ chức Đoàn người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số đi học tập kinh nghiệm ngoài tỉnh theo Nội dung số 1 thuộc Tiểu dự án 1 Dự án 10 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:40
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức các lớp đào tạo, tập huấn nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ ở các cấp triển khai thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh năm 2024 (Tiểu dự án 4 thuộc Dự án 5).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
05/11/2024 16:17
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2024 với 1 gói thầu.
18/10/2024 16:55
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2024 với 1 gói thầu.
18/10/2024 16:36
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Kinh phí tổ chức Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên lần thứ IV năm 2024 với 1 gói thầu.
25/09/2024 10:14
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức các lớp đào tạo, tập huấn nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ ở các cấp triển khai thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh năm 2024 (Tiểu dự án 4 thuộc Dự án 5) với 5 nhà thầu tham gia.
24/09/2024 09:03
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tổ chức các lớp đào tạo, tập huấn nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ ở các cấp triển khai thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh năm 2024 (Tiểu dự án 4 thuộc Dự án 5) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/09/2024 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THU THẢO
19/04/2025 12:39
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
17/04/2025 23:26
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Đoàn người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số đi học tập kinh nghiệm ngoài tỉnh theo Nội dung số 1 thuộc Tiểu dự án 1 Dự án 10 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:40
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Phiên chợ văn hóa thúc đẩy tiêu thụ sản phẩm vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi tỉnh Phú Yên năm 2024 (Nội dung số 03, Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 3) của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
17/12/2024 14:02
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức các lớp đào tạo, tập huấn nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ ở các cấp triển khai thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh năm 2024 (Tiểu dự án 4 thuộc Dự án 5) của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ BỒI DƯỠNG NGUỒN NHÂN LỰC ĐÀ NẴNG
05/11/2024 16:17
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2024 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
18/10/2024 16:55
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị tập huấn, cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên năm 2024 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
18/10/2024 16:36
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Kinh phí tổ chức Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Phú Yên lần thứ IV năm 2024 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
25/09/2024 10:14
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tổ chức các lớp đào tạo, tập huấn nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ ở các cấp triển khai thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi trên địa bàn tỉnh năm 2024 (Tiểu dự án 4 thuộc Dự án 5) của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/09/2024 11:25
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt mới và sửa chữa cụm pa nô tuyên truyền về giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 (Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 9) của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
06/09/2024 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Phú Yên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi người đều có cách sống của mình, vui là được mà. Cô chưa từng ngây thơ tới mức cho rằng yêu là phải thay đổi đối phương, nếu đã ở bên nhau thì phải học cách tôn trọng, thích ứng với nhau. Nếu có xung đột thì đổi cách khác là được. "
Hốt Nhiên Chi Gian
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.