Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.118.240.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.097.979.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.118.240.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.097.979.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 8 gói thầu, trong đó trúng 8 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Trị (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Trị (7), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp văn phòng phẩm cho lớp tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ ĐĂNG KÝ KINH DOANH DƯƠNG THỊ THÚY
28/08/2026 10:38
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hội nghị tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Chính trị Lê Duẩn tỉnh Quảng Trị
25/08/2026 16:55
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ giải khát giữa giờ cho lớp tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH TỔNG HỢP HUỆ QUANG
11/08/2026 12:31
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy, thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁN LẺ KỸ THUẬT SỐ FPT
11/08/2026 12:19
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Thực hiện tiểu dự án giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống vùng đồng bào DTTS&MN, Tiểu dự án 2 - Dự án 9, Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng DTTS và miền núi năm 2026 với 4 gói thầu.
10/08/2026 16:51
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thuê xe chở Đoàn công tác làm việc tại các xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI - DU LỊCH LỘC PHÁT
10/08/2026 16:32
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại - Dịch vụ Phương Nam
05/08/2026 10:01
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào dân tộc thiểu số thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào DTTS & MN giai đoạn 2021-2030, giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025 trên địa bàn tỉnh Quảng Trị năm 2026 với 1 gói thầu.
04/08/2026 16:17
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Thực hiện tiểu dự án giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống vùng đồng bào DTTS&MN, Tiểu dự án 2 - Dự án 9, Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng DTTS và miền núi năm 2026 với 4 gói thầu.
04/08/2026 15:59
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thuê Dịch vụ tổ chức Hội nghị cung cấp thông tin, bồi dưỡng kiến thức cho người có uy tín trong đồng bào DTTS tổ chức tại phường Đông Hà năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH TỈNH ỦY
03/08/2026 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ phục vụ tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH TỈNH ỦY
22/05/2025 16:24
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Hỗ trợ đi lại cho học viên tham gia tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị
22/05/2025 16:20
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Lắp đặt Pa nô tuyên truyền về phát huy vai trò, nhiệm vụ của người có uy tín tại các xã.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH QUẢNG CÁO VÀ CƠ KHÍ LED VIỆT
05/05/2025 15:52
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phục vụ Hội nghị tuyên truyền giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống.
- Nhà thầu trúng thầu: Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị
29/04/2025 10:39
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Đợt 1) Dự toán kinh phí thực hiện nội dung Biểu dương, tôn vinh, phát huy vai trò người có uy tín và truyền thông, tuyên truyền Tiểu dự án 1. Dự án 10. Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 (kéo dài thực hiện trong năm 2025) với 1 gói thầu.
25/04/2025 10:03
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu ( Đợt 1)
Dự toán kinh phí thực hiện nội dung Tiểu dự án 2. Dự án 9: Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 chuyển tiếp thực hiện năm 2025 với 1 gói thầu.
25/04/2025 09:24
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH KHANG GREEN
06/02/2025 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp văn phòng phẩm cho lớp tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ ĐĂNG KÝ KINH DOANH DƯƠNG THỊ THÚY
28/08/2026 10:38
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hội nghị tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Chính trị Lê Duẩn tỉnh Quảng Trị
25/08/2026 16:55
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ giải khát giữa giờ cho lớp tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH TỔNG HỢP HUỆ QUANG
11/08/2026 12:31
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy, thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁN LẺ KỸ THUẬT SỐ FPT
11/08/2026 12:19
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Thực hiện tiểu dự án giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống vùng đồng bào DTTS&MN, Tiểu dự án 2 - Dự án 9, Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng DTTS và miền núi năm 2026 với 4 gói thầu.
10/08/2026 16:51
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thuê xe chở Đoàn công tác làm việc tại các xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI - DU LỊCH LỘC PHÁT
10/08/2026 16:32
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức lớp tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại - Dịch vụ Phương Nam
05/08/2026 10:01
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào dân tộc thiểu số thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 10 Chương trình MTQG phát triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào DTTS & MN giai đoạn 2021-2030, giai đoạn I: từ năm 2021 đến năm 2025 trên địa bàn tỉnh Quảng Trị năm 2026 với 1 gói thầu.
04/08/2026 16:17
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Thực hiện tiểu dự án giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống vùng đồng bào DTTS&MN, Tiểu dự án 2 - Dự án 9, Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng DTTS và miền núi năm 2026 với 4 gói thầu.
04/08/2026 15:59
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Thuê Dịch vụ tổ chức Hội nghị cung cấp thông tin, bồi dưỡng kiến thức cho người có uy tín trong đồng bào DTTS tổ chức tại phường Đông Hà năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH TỈNH ỦY
03/08/2026 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Quảng Trị có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có gì tầm thường trên thế giới. Tất cả đều tùy thuộc vào góc nhìn. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.