Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 0%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 70,59%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.333.981.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.803.130.885 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,76%, Xây lắp 0%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 70,59%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.333.981.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.803.130.885 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH XÂY DỰNG AN PHÁT
10/01/2025 18:14
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DNG
10/01/2025 18:11
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải KHLCNT In thẻ hướng dẫn viên du lịch, túi đựng thẻ và dây đeo thẻ hướng dẫn viên du lịch năm 2025 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH với 3 gói thầu.
10/01/2025 17:50
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức hoạt động bên lề phục vụ Liên hoan ẩm thực Quảng Ninh năm 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần ẩm thực sinh học công nghệ cao
26/12/2024 15:47
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê lắp dựng gian hàng, nhà tiền chế, lắp dựng sân khấu , âm thanh, ánh sáng , in ấn băng zôn, phướn thả , giấy mời, thẻ ra vào, trang trí khánh tiết tổng thể chương trình Liên hoan ẩm thực Quảng Ninh 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI VÀ SỰ KIỆN NHẬT AN
23/12/2024 16:02
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ của Sở Du lịch của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Lưu Trữ Lịch Sử Tỉnh Quảng Ninh
13/12/2024 17:50
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải TBMT Dịch vụ thuê lắp dựng gian hàng, nhà tiền chế, lắp dựng sân khấu , âm thanh, ánh sáng , in ấn băng zôn, phướn thả , giấy mời, thẻ ra vào, trang trí khánh tiết tổng thể chương trình Liên hoan ẩm thực Quảng Ninh 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 15:19
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng nghỉ, hội trường, tearbreak, ăn uống phục vụ chương trình đón Đoàn Sở Thông tin, Văn hóa và Du lịch Hủa Phăn, Lào của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN Ý
09/12/2024 19:08
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng nghỉ, hội trường, tearbreak, ăn uống (cơm thân) của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TÂN HOA LƯ
09/12/2024 19:01
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ của Sở Du lịch của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH với 1 gói thầu.
09/12/2024 18:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH XÂY DỰNG AN PHÁT
10/01/2025 18:14
SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DNG
10/01/2025 18:11
SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đăng tải KHLCNT In thẻ hướng dẫn viên du lịch, túi đựng thẻ và dây đeo thẻ hướng dẫn viên du lịch năm 2025 với 3 gói thầu.
10/01/2025 17:50
SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức hoạt động bên lề phục vụ Liên hoan ẩm thực Quảng Ninh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần ẩm thực sinh học công nghệ cao
26/12/2024 15:47
SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Dịch vụ thuê lắp dựng gian hàng, nhà tiền chế, lắp dựng sân khấu , âm thanh, ánh sáng , in ấn băng zôn, phướn thả , giấy mời, thẻ ra vào, trang trí khánh tiết tổng thể chương trình Liên hoan ẩm thực Quảng Ninh 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI VÀ SỰ KIỆN NHẬT AN
23/12/2024 16:02
SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH công bố KQMT gói thầu Dịch vụ thuê lắp dựng gian hàng, nhà tiền chế, lắp dựng sân khấu , âm thanh, ánh sáng , in ấn băng zôn, phướn thả , giấy mời, thẻ ra vào, trang trí khánh tiết tổng thể chương trình Liên hoan ẩm thực Quảng Ninh 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 10:25
SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ của Sở Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Lưu Trữ Lịch Sử Tỉnh Quảng Ninh
13/12/2024 17:50
SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đăng tải TBMT Dịch vụ thuê lắp dựng gian hàng, nhà tiền chế, lắp dựng sân khấu , âm thanh, ánh sáng , in ấn băng zôn, phướn thả , giấy mời, thẻ ra vào, trang trí khánh tiết tổng thể chương trình Liên hoan ẩm thực Quảng Ninh 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 15:19
SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng nghỉ, hội trường, tearbreak, ăn uống phục vụ chương trình đón Đoàn Sở Thông tin, Văn hóa và Du lịch Hủa Phăn, Lào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN Ý
09/12/2024 19:08
SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng nghỉ, hội trường, tearbreak, ăn uống (cơm thân).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TÂN HOA LƯ
09/12/2024 19:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH XÂY DỰNG AN PHÁT
10/01/2025 18:14
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DNG
10/01/2025 18:11
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải KHLCNT In thẻ hướng dẫn viên du lịch, túi đựng thẻ và dây đeo thẻ hướng dẫn viên du lịch năm 2025 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH với 3 gói thầu.
10/01/2025 17:50
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức hoạt động bên lề phục vụ Liên hoan ẩm thực Quảng Ninh năm 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần ẩm thực sinh học công nghệ cao
26/12/2024 15:47
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê lắp dựng gian hàng, nhà tiền chế, lắp dựng sân khấu , âm thanh, ánh sáng , in ấn băng zôn, phướn thả , giấy mời, thẻ ra vào, trang trí khánh tiết tổng thể chương trình Liên hoan ẩm thực Quảng Ninh 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI VÀ SỰ KIỆN NHẬT AN
23/12/2024 16:02
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ của Sở Du lịch của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Lưu Trữ Lịch Sử Tỉnh Quảng Ninh
13/12/2024 17:50
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải TBMT Dịch vụ thuê lắp dựng gian hàng, nhà tiền chế, lắp dựng sân khấu , âm thanh, ánh sáng , in ấn băng zôn, phướn thả , giấy mời, thẻ ra vào, trang trí khánh tiết tổng thể chương trình Liên hoan ẩm thực Quảng Ninh 2024 của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 15:19
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng nghỉ, hội trường, tearbreak, ăn uống phục vụ chương trình đón Đoàn Sở Thông tin, Văn hóa và Du lịch Hủa Phăn, Lào của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN Ý
09/12/2024 19:08
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng nghỉ, hội trường, tearbreak, ăn uống (cơm thân) của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TÂN HOA LƯ
09/12/2024 19:01
Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu, hồ sơ của Sở Du lịch của chủ đầu tư SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH với 1 gói thầu.
09/12/2024 18:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải 17 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH TỈNH QUẢNG NINH có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên thế giới này, không biết có bao nhiêu thứ không phải cứ nỗ lực là có thể đạt được, đôi khi càng nỗ lực lại càng chỉ có thể mở lớn mắt nhìn nó theo gió bay đi. "
Bùi Lễ
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.