Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 163 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 298 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 349 gói thầu, trong đó có 258 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 229 gói (với 238 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 202 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 114 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 108 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,82%, Xây lắp 0,42%, Tư vấn 5,46%, Phi tư vấn 55,88%, Hỗn hợp 0,42%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 349.404.427.277 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 338.973.453.656 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 163 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,82%, Xây lắp 0,42%, Tư vấn 5,46%, Phi tư vấn 55,88%, Hỗn hợp 0,42%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 349.404.427.277 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 338.973.453.656 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI như sau:
- Là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 186 KHLCNT trong đó có 159 KHLCNT tự đăng tải, có 27 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 163 TBMT trong đó tự mời thầu 134 TBMT, có 29 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ máy tính để bàn, máy tính xách tay, màn hình máy tính và máy tính bảng phục vụ nhu cầu làm việc tại Sở Giao dịch Chứng khoán Hà Nội với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:53
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ bảo hành mở rộng các giải pháp an ninh bảo mật cần thiết năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ - MITEC
14/08/2026 10:18
Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô 7 chỗ của chủ đầu tư SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ THIẾT BỊ TB HYDRO VIỆT NAM
11/08/2026 16:50
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cải tạo, sửa chữa và xử lý thấm dột tại mặt sàn tầng 3,5,6 của tòa nhà Sở Giao dịch Chứng khoán Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ XỬ LÝ NỀN MÓNG THÀNH ĐÔNG
05/08/2026 14:58
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đăng tải TBMT Nâng cấp chỉnh sửa hệ thống Trái phiếu Chính phủ - Phân hệ Chỉ báo trái phiếu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 16:48
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền phần mềm diệt virus.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG
28/07/2026 15:22
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Dịch vụ giám sát và điều hành an toàn, an ninh mạng (SOC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN AN NINH MẠNG VIETTEL
24/07/2026 14:04
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đăng tải TBMT Mua sắm thay thế hệ thống máy chủ tại trung tâm dữ liệu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/07/2026 16:36
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật (Gói số 01).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
21/07/2026 11:23
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
20/07/2026 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô 7 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ THIẾT BỊ TB HYDRO VIỆT NAM
11/08/2026 16:50
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Dịch vụ đánh giá điểm yếu từ bên ngoài cho hệ thống các website của Sở Giao dịch Chứng khoán Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH MẠNG VIỆT NAM
30/09/2025 16:28
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ bảo hành mở rộng các giải pháp an ninh bảo mật cần thiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG TIN HỌC SUN VIỆT
04/09/2025 16:55
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung giải pháp an ninh bảo mật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG TIN HỌC SUN VIỆT
26/08/2025 16:04
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thay thế linh kiện hệ thống điều hòa không khí tại Sở GDCK Hà Nội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ QUỐC TẾ HOÀNG GIA ABS
01/08/2025 11:27
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thay thế Acquy cho hệ thống UPS PX250 tại Trung tâm dữ liệu của Sở Giao dịch Chứng khoán Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM VIỄN THÔNG MIỀN NAM
22/07/2025 10:14
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Dịch vụ đánh giá điểm yếu từ bên ngoài cho hệ thống các website của Sở Giao dịch Chứng khoán Hà Nội với 5 nhà thầu tham gia.
16/07/2025 10:02
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Mua sắm dịch vụ bảo hành mở rộng các giải pháp an ninh bảo mật cần thiết với 3 nhà thầu tham gia.
15/07/2025 10:01
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Mua sắm bổ sung giải pháp an ninh bảo mật với 4 nhà thầu tham gia.
11/07/2025 10:02
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ bảo hành mở rộng cho hệ thống máy chủ Synergy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ - MITEC
10/07/2025 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ máy tính để bàn, máy tính xách tay, màn hình máy tính và máy tính bảng phục vụ nhu cầu làm việc tại Sở Giao dịch Chứng khoán Hà Nội với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:53
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ bảo hành mở rộng các giải pháp an ninh bảo mật cần thiết năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ - MITEC
14/08/2026 10:18
Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô 7 chỗ của chủ đầu tư SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ THIẾT BỊ TB HYDRO VIỆT NAM
11/08/2026 16:50
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cải tạo, sửa chữa và xử lý thấm dột tại mặt sàn tầng 3,5,6 của tòa nhà Sở Giao dịch Chứng khoán Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ XỬ LÝ NỀN MÓNG THÀNH ĐÔNG
05/08/2026 14:58
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đăng tải TBMT Nâng cấp chỉnh sửa hệ thống Trái phiếu Chính phủ - Phân hệ Chỉ báo trái phiếu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 16:48
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền phần mềm diệt virus.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MẠNG VÀ TRUYỀN THÔNG
28/07/2026 15:22
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Dịch vụ giám sát và điều hành an toàn, an ninh mạng (SOC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN AN NINH MẠNG VIETTEL
24/07/2026 14:04
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đăng tải TBMT Mua sắm thay thế hệ thống máy chủ tại trung tâm dữ liệu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/07/2026 16:36
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật (Gói số 01).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
21/07/2026 11:23
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
20/07/2026 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đã đăng tải 298 KHLCNT, trong đó có 349 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đã đăng tải 238 TBMT trong 229 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 134 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 104 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI đã đăng tải 202 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 202 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI có quan hệ với 163 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN HÀ NỘI có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đối với bệnh nặng thì các cách chữa cực đoan về tiết chế là thích hợp nhất. "
Hippocrates