Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 71 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.365.435.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.364.425.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.365.435.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.364.425.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường PTDT nội trú tỉnh năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DIỆP THẢO
19/08/2025 14:00
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu: Mua sắm sách giáo khoa và học phẩm phát cho người học Trường PTDT nội trú tỉnh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với 3 gói thầu.
27/06/2025 15:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường PTDT nội trú tỉnh năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2025 09:55
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá KQLCNT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
20/06/2025 16:17
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
20/06/2025 16:13
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường PTDT nội trú tỉnh năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với 3 gói thầu.
18/06/2025 08:55
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua
sắm, sửa chữa các thiết bị của hệ thống camera, thiết bị, sản phẩm máy tính phục
vụ các công tác của Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Thương mại Tin học ADC
15/06/2025 10:13
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm, sửa
chữa các thiết bị của hệ thống camera, thiết bị, sản phẩm máy tính phục vụ
các công tác của Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với 1 gói thầu.
14/06/2025 14:43
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Chào giá tư vấn của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với 2 gói thầu.
05/06/2025 15:49
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Chào giá tư vấn của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với 2 gói thầu.
05/06/2025 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đăng tải KHLCNT Các gói thầu: Mua sắm sách giáo khoa và học phẩm phát cho người học Trường PTDT nội trú tỉnh năm học 2025 - 2026 với 3 gói thầu.
27/06/2025 15:19
Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá KQLCNT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
20/06/2025 16:17
Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
20/06/2025 16:13
Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường PTDT nội trú tỉnh năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
18/06/2025 08:55
Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua
sắm, sửa chữa các thiết bị của hệ thống camera, thiết bị, sản phẩm máy tính phục
vụ các công tác của Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Thương mại Tin học ADC
15/06/2025 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường PTDT nội trú tỉnh năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DIỆP THẢO
19/08/2025 14:00
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu: Mua sắm sách giáo khoa và học phẩm phát cho người học Trường PTDT nội trú tỉnh năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với 3 gói thầu.
27/06/2025 15:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường PTDT nội trú tỉnh năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2025 09:55
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá KQLCNT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
20/06/2025 16:17
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
20/06/2025 16:13
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường PTDT nội trú tỉnh năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với 3 gói thầu.
18/06/2025 08:55
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Mua
sắm, sửa chữa các thiết bị của hệ thống camera, thiết bị, sản phẩm máy tính phục
vụ các công tác của Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng Thương mại Tin học ADC
15/06/2025 10:13
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm, sửa
chữa các thiết bị của hệ thống camera, thiết bị, sản phẩm máy tính phục vụ
các công tác của Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với 1 gói thầu.
14/06/2025 14:43
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Chào giá tư vấn của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với 2 gói thầu.
05/06/2025 15:49
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Chào giá tư vấn của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận với 2 gói thầu.
05/06/2025 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải 49 KHLCNT, trong đó có 71 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Bình Thuận có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thực hành là người thầy tốt nhất. "
Publilius Syrus