Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,55%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 136.935.636.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 136.550.243.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,55%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 136.935.636.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 136.550.243.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 44 KHLCNT trong đó có 42 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị phòng học ngoại ngữ, phòng học tin học của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
04/06/2025 08:14
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định giá thiết bị phòng học ngoại ngữ, phòng học tin học của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
30/05/2025 16:49
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ cho Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 41 HUẾ
20/05/2025 10:56
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xe chở Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DỊCH VỤ VẬN TẢI HƯNG THỊNH
20/05/2025 10:46
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ cho Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:45
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xe chở Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:32
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ cho Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
19/05/2025 17:33
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phòng nghỉ cho Ban In sao đề thi tốt nghiệp, Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:51
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phòng làm việc cho Ban In sao đề thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:44
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Photocopy tài liệu phục vụ tổ chức thi, hướng dẫn chấm, phiếu chấm thi, kết quả Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị phòng học ngoại ngữ, phòng học tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
04/06/2025 08:14
Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định giá thiết bị phòng học ngoại ngữ, phòng học tin học với 1 gói thầu.
30/05/2025 16:49
Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ cho Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 41 HUẾ
20/05/2025 10:56
Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xe chở Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DỊCH VỤ VẬN TẢI HƯNG THỊNH
20/05/2025 10:46
Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xe chở Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:32
Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đăng tải KHLCNT Cung cấp phòng nghỉ cho Ban In sao đề thi tốt nghiệp, Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:51
Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đăng tải KHLCNT Cung cấp phòng làm việc cho Ban In sao đề thi tốt nghiệp THPT năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:44
Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đăng tải KHLCNT Photocopy tài liệu phục vụ tổ chức thi, hướng dẫn chấm, phiếu chấm thi, kết quả Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị phòng học ngoại ngữ, phòng học tin học của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
04/06/2025 08:14
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm định giá thiết bị phòng học ngoại ngữ, phòng học tin học của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
30/05/2025 16:49
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ cho Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐOÀN AN ĐIỀU DƯỠNG 41 HUẾ
20/05/2025 10:56
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xe chở Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DỊCH VỤ VẬN TẢI HƯNG THỊNH
20/05/2025 10:46
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ cho Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:45
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xe chở Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
20/05/2025 10:32
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống, phòng nghỉ cho Đoàn vận động viên tham gia thi đấu môn Điền kinh tại Giải thể thao học sinh phổ thông toàn quốc năm 2025 tại thành phố Huế của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
19/05/2025 17:33
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phòng nghỉ cho Ban In sao đề thi tốt nghiệp, Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:51
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phòng làm việc cho Ban In sao đề thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:44
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Photocopy tài liệu phục vụ tổ chức thi, hướng dẫn chấm, phiếu chấm thi, kết quả Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 75 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải 29 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hải Dương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ba điều làm nên giá trị một con người: Siêng năng Tốt bụng Thành đạt "
Luôn mỉm cười với cuộc sống