Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.793.734.852 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.772.933.753 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.793.734.852 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.772.933.753 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường phục vụ tổ chức tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Bình Giang
13/08/2026 21:31
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua hàng hóa giải khát giữa giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ HIỀN
13/08/2026 21:26
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATC QUỐC TẾ
11/08/2026 16:19
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường phục vụ tổ chức tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Bình Giang
09/08/2026 11:34
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Triển khai số hóa học bạ số, chứng chỉ, văn bằng tại Sở Giáo dục và Đào tạo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 10:20
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô BKS 89A-001.40.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ HIỀN DƯƠNG
24/07/2026 09:40
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đăng tải KHLCNT Triển khai số hóa học bạ số, chứng chỉ, văn bằng tại Sở Giáo dục và Đào tạo với 2 gói thầu.
23/07/2026 16:01
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô BKS 89A-001.40 với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua tài sản, thiết bị chuyên dùng phục vụ các kỳ thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ AN LỢI
18/06/2025 15:13
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua tài sản, thiết bị chuyên dùng phục vụ các kỳ thi với 1 gói thầu.
12/06/2025 18:25
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Định giá HFC
12/06/2025 18:10
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục thể thao cho đoàn tham dự Giải thể thao HSPT toàn quốc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Vũ Nghĩa
07/06/2025 20:03
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn chuẩn bị dự án đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa, chống xuống cấp trụ sở làm việc Sở Giáo dục và Đào tạo với 3 gói thầu.
07/06/2025 09:04
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TĐT
06/06/2025 22:42
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QMD
06/06/2025 22:36
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thuê xe đưa đón, phục vụ đoàn tham dự Giải thể thao HSPT toàn quốc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHỐ THI
05/06/2025 17:17
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: mua sắm trang phục thể thao và thuê xe đưa đón đoàn tham dự Giải thể thao HSPT toàn quốc năm 2025 với 2 gói thầu.
30/05/2025 22:46
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn chuẩn bị dự án đầu tư xây dựng công trình Sửa chữa, chống xuống cấp trụ sở làm việc Sở Giáo dục và Đào tạo với 3 gói thầu.
30/05/2025 20:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường phục vụ tổ chức tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Bình Giang
13/08/2026 21:31
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua hàng hóa giải khát giữa giờ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ HIỀN
13/08/2026 21:26
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HATC QUỐC TẾ
11/08/2026 16:19
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường phục vụ tổ chức tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Bình Giang
09/08/2026 11:34
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Triển khai số hóa học bạ số, chứng chỉ, văn bằng tại Sở Giáo dục và Đào tạo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 10:20
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô BKS 89A-001.40.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ HIỀN DƯƠNG
24/07/2026 09:40
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đăng tải KHLCNT Triển khai số hóa học bạ số, chứng chỉ, văn bằng tại Sở Giáo dục và Đào tạo với 2 gói thầu.
23/07/2026 16:01
Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô BKS 89A-001.40 với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hưng Yên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng dời công việc của ngày hôm nay sang ngày mai. Thứ đã mất hôm nay, ngày mai cũng không cách nào bù đắp kịp. "
Sukhomlinsky (Ý)