Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 146 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 163 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 366 gói thầu, trong đó có 144 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 95 gói (với 109 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 321 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 248 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 72 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,64%, Xây lắp 23,85%, Tư vấn 2,75%, Phi tư vấn 0,92%, Hỗn hợp 1,83%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 570.312.828.985 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 496.598.197.508 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 146 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,64%, Xây lắp 23,85%, Tư vấn 2,75%, Phi tư vấn 0,92%, Hỗn hợp 1,83%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 570.312.828.985 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 496.598.197.508 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 153 KHLCNT trong đó có 136 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 90 TBMT trong đó tự mời thầu 84 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn cho Kỳ tuyển dụng viên chức các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập tỉnh Lai Châu năm 2026 (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ HÀNG CHÂU PHÁT QUÁN
07/08/2026 08:28
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thuê địa điểm ra đề Kỳ tuyển dụng viên chức các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập tỉnh Lai Châu năm 2026 (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HÀ NHI
07/08/2026 08:24
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn cho Kỳ tuyển dụng viên chức các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập tỉnh Lai Châu năm 2026 (đợt 2) với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:39
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Thuê địa điểm ra đề Kỳ tuyển dụng viên chức các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập tỉnh Lai Châu năm 2026 (đợt 2) với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:31
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn cho Ban in sao đề thi và Ban làm phách bài thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2026 tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ HÀNG CHÂU PHÁT QUÁN
30/05/2026 11:37
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn cho Ban in sao đề thi và Ban làm phách bài thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2026 tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
30/05/2026 11:32
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2026 tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH QUẢNG CÁO VŨ PHƯƠNG
30/05/2026 11:00
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2026 tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
30/05/2026 10:48
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ Hội đồng coi thi Kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH QUẢNG CÁO VŨ PHƯƠNG
20/05/2026 11:32
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ Hội đồng coi thi Kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
20/05/2026 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp Trung học phổ thông năm 2025 tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: QUẢNG CÁO VŨ PHƯƠNG
16/06/2025 10:58
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp Trung học phổ thông năm 2025 tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
14/06/2025 07:32
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ hạ tầng máy chủ phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số ngành giáo dục năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
12/06/2025 14:24
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ coi thi, chấm thi Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
07/06/2025 11:05
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ hạ tầng máy chủ phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số ngành giáo dục năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 08:07
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ coi thi, chấm thi Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 với 1 gói thầu.
04/06/2025 15:20
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải TBMT Thuê dịch vụ hạ tầng máy chủ phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số ngành giáo dục năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 11:01
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn lập hồ sơ mời thầu đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
29/05/2025 07:36
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ hạ tầng máy chủ phục vụ nhiệm vụ chuyển đổi số ngành giáo dục năm 2025 với 2 gói thầu.
22/05/2025 09:17
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ Hội đồng coi thi, Kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 tỉnh Lai Châu năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: QUẢNG CÁO VŨ PHƯƠNG
21/05/2025 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn cho Kỳ tuyển dụng viên chức các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập tỉnh Lai Châu năm 2026 (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ HÀNG CHÂU PHÁT QUÁN
07/08/2026 08:28
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thuê địa điểm ra đề Kỳ tuyển dụng viên chức các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập tỉnh Lai Châu năm 2026 (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HÀ NHI
07/08/2026 08:24
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn cho Kỳ tuyển dụng viên chức các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập tỉnh Lai Châu năm 2026 (đợt 2) với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:39
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Thuê địa điểm ra đề Kỳ tuyển dụng viên chức các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập tỉnh Lai Châu năm 2026 (đợt 2) với 1 gói thầu.
06/08/2026 08:31
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn cho Ban in sao đề thi và Ban làm phách bài thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2026 tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ HÀNG CHÂU PHÁT QUÁN
30/05/2026 11:37
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn cho Ban in sao đề thi và Ban làm phách bài thi tự luận Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2026 tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
30/05/2026 11:32
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2026 tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH QUẢNG CÁO VŨ PHƯƠNG
30/05/2026 11:00
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2026 tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
30/05/2026 10:48
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư phục vụ Hội đồng coi thi Kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH QUẢNG CÁO VŨ PHƯƠNG
20/05/2026 11:32
Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư phục vụ Hội đồng coi thi Kỳ thi tuyển sinh vào lớp 10 năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
20/05/2026 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đã đăng tải 163 KHLCNT, trong đó có 366 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đã đăng tải 109 TBMT trong 95 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 84 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu đã đăng tải 321 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 321 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 248 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu có quan hệ với 146 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Lai Châu có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bởi vì tuổi thanh xuân ngắn lắm, nên đừng dùng quãng thời gian quý giá đó để níu kéo những người không cam tâm. Có thể yêu hết mình, nhưng nhớ kỹ, đừng bao giờ tự khiến mình khổ sở. Người ta có trân trọng mình thì khắc sẽ ở lại. "
Khuyết Danh