Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 50 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 93 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 280 gói thầu, trong đó có 87 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 112 gói (với 124 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 237 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 233 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,58%, Xây lắp 11,29%, Tư vấn 3,23%, Phi tư vấn 12,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 516.165.194.067 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 505.051.523.918 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,58%, Xây lắp 11,29%, Tư vấn 3,23%, Phi tư vấn 12,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 516.165.194.067 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 505.051.523.918 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 50 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 193 KHLCNT trong đó có 92 KHLCNT tự đăng tải, có 101 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 120 TBMT trong đó tự mời thầu 72 TBMT, có 48 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị văn phòng, năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
08/10/2022 09:58
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
23/09/2022 14:35
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
23/09/2022 14:33
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị văn phòng, năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 11:06
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Mua sắm thiết bị phòng học thông minh - năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
31/08/2022 17:29
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
26/08/2022 16:16
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
10/08/2022 16:53
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng, năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An với 3 gói thầu.
01/08/2022 17:09
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức bồi dưỡng nâng cao năng lực cho 300 giáo viên giảng dạy Tiếng Anh phổ thông tại các cơ sở công lập trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
29/07/2022 16:51
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng họp trực tuyến ngành và phục vụ các kỳ thi, hoạt động của ngành tại Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CỔ phần Thương mại Hồng Hà
29/07/2022 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị văn phòng, năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tin học Thương mại Dũng Diệu
08/10/2022 09:58
Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư Giáo dục và Y tế Việt Nam
23/09/2022 14:35
Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư công nghệ Đức Trí
23/09/2022 14:33
Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị văn phòng, năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 14:00
Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị văn phòng, năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 11:06
Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Mua sắm thiết bị phòng học thông minh - năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
31/08/2022 17:29
Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Kiến trúc và đầu tư xây dựng TV Group
26/08/2022 16:16
Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - dự toán với 1 nhà thầu tham gia.
23/08/2022 14:38
Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần dịch vụ và xây dựng ARC
10/08/2022 16:53
Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03 - Mua sắm thiết bị phòng học thông minh - năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị văn phòng, năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
08/10/2022 09:58
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
23/09/2022 14:35
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
23/09/2022 14:33
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị văn phòng, năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 11:06
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Mua sắm thiết bị phòng học thông minh - năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
31/08/2022 17:29
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
26/08/2022 16:16
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại cơ quan Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
10/08/2022 16:53
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị văn phòng, năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An với 3 gói thầu.
01/08/2022 17:09
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức bồi dưỡng nâng cao năng lực cho 300 giáo viên giảng dạy Tiếng Anh phổ thông tại các cơ sở công lập trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
29/07/2022 16:51
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng họp trực tuyến ngành và phục vụ các kỳ thi, hoạt động của ngành tại Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CỔ phần Thương mại Hồng Hà
29/07/2022 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải 93 KHLCNT, trong đó có 280 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải 124 TBMT trong 112 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 72 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 52 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An đã đăng tải 84 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Nghệ An có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giới hạn của ái tình là yêu không giới hạn. "
Xanhô Gôtxtin