Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 0%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.681.496.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.336.379.256 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 0%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 30,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.681.496.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.336.379.256 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng đại trà mô-đun 8 cho cán bộ quản lý và giáo viên cơ sở giáo dục phổ thông thực hiện Chương trình GDPT 2018 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỌC VIỆN QUẢN LÝ GIÁO DỤC
18/08/2025 11:12
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
01/07/2025 14:12
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
01/07/2025 14:09
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị phòng ngoại ngữ tương tác trực tuyến kết hợp trực tiếp cho các trường THPT thực hiện nhiệm vụ năm 2025 Đề án dạy và học ngoại ngữ trong hệ thống giáo dục quốc dân trên địa bàn tỉnh Tây Ninh giai đoạn 2019-2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh với 3 gói thầu.
27/06/2025 17:02
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án:Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường công lập trên địa bàn tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh với 6 gói thầu.
25/06/2025 14:30
Chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường công lập trên địa bàn tỉnh Tây Ninh.
25/06/2025 14:14
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
25/06/2025 11:10
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
25/06/2025 11:07
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị giáo dục, cải tạo cơ sở vật chất thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia của trường Phổ Thông dân tộc nội trú tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh với 3 gói thầu.
19/06/2025 14:37
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói số 01 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV ĐTPT TRƯỜNG THỊNH NT
10/06/2025 17:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng đại trà mô-đun 8 cho cán bộ quản lý và giáo viên cơ sở giáo dục phổ thông thực hiện Chương trình GDPT 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: HỌC VIỆN QUẢN LÝ GIÁO DỤC
18/08/2025 11:12
Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
01/07/2025 14:12
Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
01/07/2025 14:09
Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án:Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường công lập trên địa bàn tỉnh Tây Ninh với 6 gói thầu.
25/06/2025 14:30
Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
25/06/2025 11:10
Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
25/06/2025 11:07
Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh công bố KQMT gói thầu Bồi dưỡng đại trà mô-đun 8 cho cán bộ quản lý và giáo viên cơ sở giáo dục phổ thông thực hiện Chương trình GDPT 2018 với 2 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 09:54
Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị giáo dục, cải tạo cơ sở vật chất thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia của trường Phổ Thông dân tộc nội trú tỉnh Tây Ninh với 3 gói thầu.
19/06/2025 14:37
Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV ĐTPT TRƯỜNG THỊNH NT
10/06/2025 17:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng đại trà mô-đun 8 cho cán bộ quản lý và giáo viên cơ sở giáo dục phổ thông thực hiện Chương trình GDPT 2018 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỌC VIỆN QUẢN LÝ GIÁO DỤC
18/08/2025 11:12
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
01/07/2025 14:12
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
01/07/2025 14:09
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị phòng ngoại ngữ tương tác trực tuyến kết hợp trực tiếp cho các trường THPT thực hiện nhiệm vụ năm 2025 Đề án dạy và học ngoại ngữ trong hệ thống giáo dục quốc dân trên địa bàn tỉnh Tây Ninh giai đoạn 2019-2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh với 3 gói thầu.
27/06/2025 17:02
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án:Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường công lập trên địa bàn tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh với 6 gói thầu.
25/06/2025 14:30
Chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho các trường công lập trên địa bàn tỉnh Tây Ninh.
25/06/2025 14:14
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
25/06/2025 11:10
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
25/06/2025 11:07
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị giáo dục, cải tạo cơ sở vật chất thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia của trường Phổ Thông dân tộc nội trú tỉnh Tây Ninh của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh với 3 gói thầu.
19/06/2025 14:37
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói số 01 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV ĐTPT TRƯỜNG THỊNH NT
10/06/2025 17:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Tây Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chẳng gì không thể chịu đựng nổi với con người hơn là hoàn toàn nghỉ ngơi, không có đam mê, không có công chuyện, không có giải trí, không có mối quan tâm. "
Blaise Pascal