Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Đã công bố 73 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 123 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 295 gói thầu, trong đó có 61 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 156 gói (với 170 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 194 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 188 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,24%, Xây lắp 47,06%, Tư vấn 1,76%, Phi tư vấn 1,76%, Hỗn hợp 1,18%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 550.901.921.018 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 519.954.058.590 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 104 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,24%, Xây lắp 47,06%, Tư vấn 1,76%, Phi tư vấn 1,76%, Hỗn hợp 1,18%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 550.901.921.018 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 519.954.058.590 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 73 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 142 KHLCNT trong đó có 118 KHLCNT tự đăng tải, có 24 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 118 TBMT trong đó tự mời thầu 102 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Giấy in, mực in, văn phòng phẩm tổng hợp phục vụ ban in sao đề, tổ chức thi, chấm thi kì thi Tốt nghiệp THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ NGỌC AN
01/06/2026 20:52
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Giấy in, mực in, văn phòng phẩm tổng hợp phục vụ ban in sao đề, tổ chức thi, chấm thi kì thi Tốt nghiệp THPT năm 2026 với 1 gói thầu.
29/05/2026 16:43
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mực in, văn phòng phẩm tổng hợp phục vụ tổ chức thi, chấm thi kì thi tuyển sinh lớp 10 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỊNH HƯNG PHÚC
27/05/2026 19:21
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mực in, văn phòng phẩm tổng hợp phục vụ tổ chức thi, chấm thi kì thi tuyển sinh lớp 10 năm 2026 với 1 gói thầu.
21/05/2026 16:34
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÀN GIANG
13/05/2026 10:03
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM
13/05/2026 09:59
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG IHI
11/05/2026 18:12
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm các loại phục vụ Ban Ra đề và Ban In sao đề thi Kì thi tuyển sinh lớp 10 THPT năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ NGỌC AN
11/05/2026 11:09
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm các loại phục vụ Ban Ra đề và Ban In sao đề thi Kì thi tuyển sinh lớp 10 THPT năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
05/05/2026 15:59
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Ấn phẩm hồ sơ phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp Trung học phổ thông năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ NGỌC AN
29/04/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm và vận chuyển phôi bằng tốt nghiệp THPT năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nhận văn bằng
11/09/2025 18:18
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm các loại phục vụ Ban In sao đề thi Kì thi tốt nghiệp THPT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG THỊ VIỆT HỒNG
29/05/2025 17:34
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm các loại phục vụ Ban In sao đề thi Kì thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 18:31
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Ấn phẩm hồ sơ phục vụ kì thi Tốt nghiệp THPT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC ĐÀ NẴNG
27/05/2025 11:17
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Ấn phẩm hồ sơ phục vụ kì thi Tốt nghiệp THPT năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 17:21
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Ấn phẩm hồ sơ phục vụ kì thi tuyển sinh lớp 10 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC ĐÀ NẴNG
25/04/2025 16:31
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Ấn phẩm hồ sơ phục vụ kì thi tuyển sinh lớp 10 năm 2025 với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:28
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Dịch vụ thi công và lắp đặt cho chương trình tổ chức Ngày hội tư vấn, tuyển sinh giáo dục nghề nghiệp cho học sinh, người lao động trên địa bàn thành phố..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN ANH THỊNH MINH
14/04/2025 16:10
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm các loại phục vụ thi thử tốt nghiệp THPT năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG THỊ VIỆT HỒNG
14/04/2025 14:31
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm các loại phục vụ thi thử tốt nghiệp THPT năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
09/04/2025 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Giấy in, mực in, văn phòng phẩm tổng hợp phục vụ ban in sao đề, tổ chức thi, chấm thi kì thi Tốt nghiệp THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ NGỌC AN
01/06/2026 20:52
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Giấy in, mực in, văn phòng phẩm tổng hợp phục vụ ban in sao đề, tổ chức thi, chấm thi kì thi Tốt nghiệp THPT năm 2026 với 1 gói thầu.
29/05/2026 16:43
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mực in, văn phòng phẩm tổng hợp phục vụ tổ chức thi, chấm thi kì thi tuyển sinh lớp 10 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỊNH HƯNG PHÚC
27/05/2026 19:21
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mực in, văn phòng phẩm tổng hợp phục vụ tổ chức thi, chấm thi kì thi tuyển sinh lớp 10 năm 2026 với 1 gói thầu.
21/05/2026 16:34
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÀN GIANG
13/05/2026 10:03
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM
13/05/2026 09:59
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG IHI
11/05/2026 18:12
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm các loại phục vụ Ban Ra đề và Ban In sao đề thi Kì thi tuyển sinh lớp 10 THPT năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ NGỌC AN
11/05/2026 11:09
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm các loại phục vụ Ban Ra đề và Ban In sao đề thi Kì thi tuyển sinh lớp 10 THPT năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
05/05/2026 15:59
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Ấn phẩm hồ sơ phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp Trung học phổ thông năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ NGỌC AN
29/04/2026 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải 123 KHLCNT, trong đó có 295 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải 170 TBMT trong 156 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 102 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 68 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG đã đăng tải 100 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG có quan hệ với 104 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đóa hoa ngát hương nhất e thẹn và nhỏ bé. "
William Wordsworth
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".