Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 205 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 69 gói (với 73 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 146 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 144 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,71%, Xây lắp 13,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,59%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.424.633.154 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 271.860.837.395 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,71%, Xây lắp 13,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,59%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 276.424.633.154 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 271.860.837.395 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 58 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN INCOM
26/06/2025 11:04
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Kinh phí mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
07/06/2025 11:48
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 09:20
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho các trường học đạt chuẩn quốc gia năm 2024-2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với 2 gói thầu.
07/05/2025 08:25
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01:Mua sắm máy vi tính cho các trường học đạt chuẩn quốc gia năm 2023-2024 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN INCOM
05/03/2025 09:58
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BẢO MINH BẠC LIÊU
27/12/2024 17:40
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Gói số 01:Mua sắm máy vi tính cho các trường học đạt chuẩn quốc gia năm 2023-2024 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 11:10
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho các trường học đạt chuẩn quốc gia năm 2023-2024 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với 2 gói thầu.
03/12/2024 08:03
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn - Đầu tư Xây dựng Nam Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác làm đề thi của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ ĐỈNH VÀNG
25/11/2024 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Kinh phí mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 với 1 gói thầu.
07/06/2025 11:48
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho các trường học đạt chuẩn quốc gia năm 2024-2025 với 2 gói thầu.
07/05/2025 08:25
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho các trường học đạt chuẩn quốc gia năm 2023-2024 với 2 gói thầu.
03/12/2024 08:03
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Dự án nâng sân khu B Trường THPT Hiệp Thành với 6 gói thầu.
15/10/2024 15:22
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học phục vụ chuyển đổi số cho học sinh Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ SAO NAM
09/01/2024 14:44
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua máy vi tính cho trường học đạt chuẩn quốc gia và thư viện trường học đạt chuẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC THƯƠNG MẠI HOA SEN
26/12/2023 12:00
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 6: Mua sắm thiết bị dạy học cho các trường mầm non, mẫu giáo, tiểu học, THCS thuộc Phòng Giáo dục và Đào tạo thị xã Giá Rai và thành phố Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÚ QUÂN
20/12/2023 15:22
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói 5: Mua sắm thiết bị đồ chơi ngoài trời, dạy học tối thiểu; bàn ghế giáo viên; bảng từ cho các trường mầm non, mẫu giáo, tiểu học và THCS thuộc Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI TIẾN ĐẠT
06/12/2023 13:36
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học phục vụ chuyển đổi số cho học sinh Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Bạc Liêu với 2 nhà thầu tham gia.
30/11/2023 11:16
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua máy vi tính cho trường học đạt chuẩn quốc gia và thư viện trường học đạt chuẩn với 2 nhà thầu tham gia.
30/11/2023 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN INCOM
26/06/2025 11:04
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Kinh phí mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
07/06/2025 11:48
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2025 09:20
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho các trường học đạt chuẩn quốc gia năm 2024-2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với 2 gói thầu.
07/05/2025 08:25
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01:Mua sắm máy vi tính cho các trường học đạt chuẩn quốc gia năm 2023-2024 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN INCOM
05/03/2025 09:58
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG BẢO MINH BẠC LIÊU
27/12/2024 17:40
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Gói số 01:Mua sắm máy vi tính cho các trường học đạt chuẩn quốc gia năm 2023-2024 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2024 11:10
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính cho các trường học đạt chuẩn quốc gia năm 2023-2024 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với 2 gói thầu.
03/12/2024 08:03
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Tư vấn - Đầu tư Xây dựng Nam Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác làm đề thi của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ ĐỈNH VÀNG
25/11/2024 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG THANH BẠC LIÊU đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 49 KHLCNT, trong đó có 205 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 73 TBMT trong 69 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 35 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bằng cách hy sinh một số điều trong cuộc sống, bạn đang chọn lựa điều mà bạn sẽ cố gắng làm hết sức mình, để có thể vươn tới những gì bạn thực sự mơ ước. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.