Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 170 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 202 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 189 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,82%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.931.973.769 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.768.925.458 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,62 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,82%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 100.931.973.769 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.768.925.458 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 71 KHLCNT trong đó có 71 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 43 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 26 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018, giai đoạn I (SGDĐT 02) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THIÊN BÌNH
04/09/2025 17:55
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018, giai đoạn I (SGDĐT 01) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TÍN
04/09/2025 17:54
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn huyện Tiểu Cần (Tiểu Cần 01) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MỘT THÀNH VIÊN NAM PHƯƠNG
04/09/2025 17:52
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn huyện Tiểu Cần (Tiểu Cần 02) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MỘT THÀNH VIÊN NAM PHƯƠNG
04/09/2025 17:50
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn huyện Cầu Ngang (Cầu Ngang 02) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC CỬU LONG
11/08/2025 17:04
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn huyện Cầu Ngang (Cầu Ngang 01) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC CỬU LONG
11/08/2025 16:55
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn Thị xã Duyên Hải của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRÍ NGUYÊN VIỆT
11/08/2025 16:44
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018, giai đoạn I (SGDĐT 02) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 14:55
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018, giai đoạn I (SGDĐT 01) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 14:54
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn huyện Cầu Ngang (Cầu Ngang 02) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 19:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm Cặp văn phòng phục vụ Đại hội Đảng bộ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC TRÀ VINH
24/06/2025 14:14
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm Cặp văn phòng phục vụ Đại hội Đảng bộ năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:08
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Thi công xây dựng Cải tạo, nâng cấp mở rộng Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Trung học phổ thông tỉnh Trà Vinh (điều chỉnh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
20/06/2025 11:05
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Tư vấn giám sát thi công (gói thầu số 15).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng
20/06/2025 11:00
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC CỬU LONG
20/06/2025 10:55
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công Sửa chữa nhà làm việc Sở Giáo dục và Đào tạo (Nhà khảo thí quản lý chất lượng Giáo dục) (bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN - QUẢNG CÁO - XÂY DỰNG LÂM NGUYỄN
20/06/2025 10:45
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 17: Tư vấn giám sát thi công Cải tạo khu nội trú nữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng
16/06/2025 16:01
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc Sở Giáo dục và Đào tạo (Nhà khảo thí quản lý chất lượng giáo dục) (bổ sung nhiệm vụ) với 1 gói thầu.
16/06/2025 15:49
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp mở rộng Trường Phổ thông Dân tộc nội trú Trung học phổ thông tỉnh Trà Vinh với 3 gói thầu.
16/06/2025 15:42
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03; Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng
12/06/2025 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018, giai đoạn I (SGDĐT 02) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THIÊN BÌNH
04/09/2025 17:55
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018, giai đoạn I (SGDĐT 01) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TÍN
04/09/2025 17:54
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn huyện Tiểu Cần (Tiểu Cần 01) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MỘT THÀNH VIÊN NAM PHƯƠNG
04/09/2025 17:52
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn huyện Tiểu Cần (Tiểu Cần 02) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MỘT THÀNH VIÊN NAM PHƯƠNG
04/09/2025 17:50
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn huyện Cầu Ngang (Cầu Ngang 02) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC CỬU LONG
11/08/2025 17:04
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn huyện Cầu Ngang (Cầu Ngang 01) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC CỬU LONG
11/08/2025 16:55
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn Thị xã Duyên Hải của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRÍ NGUYÊN VIỆT
11/08/2025 16:44
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018, giai đoạn I (SGDĐT 02) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 14:55
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình giáo dục phổ thông 2018, giai đoạn I (SGDĐT 01) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 14:54
Bên mời thầu Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu thực hiện Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 (giai đoạn 1), trên địa bàn huyện Cầu Ngang (Cầu Ngang 02) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 19:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 170 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 17 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 202 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 202 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 189 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Pháp luật đơn giản và cố định luôn tốt hơn pháp luật hoàn thiện mà lại không có uy quyền. "
Xiusdide (Hy Lạp)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.