Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 96 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 504 gói thầu, trong đó có 63 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 83 gói (với 95 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 8 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 119 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 397 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 395 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,11%, Xây lắp 32,63%, Tư vấn 3,16%, Phi tư vấn 2,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 506.111.913.157 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 475.625.581.359 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,11%, Xây lắp 32,63%, Tư vấn 3,16%, Phi tư vấn 2,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 506.111.913.157 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 475.625.581.359 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 81 KHLCNT trong đó có 70 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 83 TBMT trong đó tự mời thầu 64 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAO VIỆT NAM
24/08/2026 09:53
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ LAHA
20/08/2026 18:36
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀN QUÂN
20/08/2026 18:31
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư gói thầu: “Nâng cấp Trung tâm điều hành giáo dục thông minh của ngành Giáo dục và Đào tạo” với 3 gói thầu.
20/08/2026 18:26
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU GIAI ĐOẠN CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ GÓI THẦU: NÂNG CẤP XÂY DỰNG CƠ SỞ DỮ LIỆU CHUYÊN NGÀNH GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO với 3 gói thầu.
17/08/2026 20:25
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bì đựng đề thi, bì đụng phiếu trả lởi trắc nghiệm, bì đựng bài thi, bì chấm thi phục vụ cho kỳ thi TN THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Huỳnh Năm
02/06/2026 16:11
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm mực, master, mực máy in phục vụ công tác in sao đề thi TN THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SIÊU NHANH
02/06/2026 16:05
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm chấm thi; giấy thi TN THPT, giấy quay đề thi, giấp nháp phục vụ kỳ thi TN THPT năm 202.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH - THIẾT BỊ VĨNH LONG
02/06/2026 15:56
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm phiếu trả lời trắc nghiệp phục vụ kỳ thi TN THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN NGUYỄN VĂN THẢNH VĨNH LONG
02/06/2026 15:31
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ công tác chấm thi kỳ thi TN THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HÂN TRƯỜNG PHÁT
02/06/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm văn phòng phẩm, vật tư phục vụ công tác thường xuyên và các kỳ thi, các hội thi ngành Giáo dục Đào tạo tỉnh Vĩnh Long năm 2025 với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:53
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tư vấn số 17: Thẩm tra dự toán thiết bị lớp 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂM HOÀNG LONG
25/03/2025 09:35
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tư vấn số 6: Thẩm định giá thiết bị lớp 11..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ LAHA
25/03/2025 09:32
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tư vấn số 3: Lập dự toán thiết bị lớp 11..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY KIẾN TRÚC THUẬN THÀNH (TNHH)
25/03/2025 09:30
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tư vấn số 13B: Thẩm định kết quả LCNT gói thầu MSHH số 5, 6, 7, 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN
25/03/2025 09:28
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tư vấn số 13A: Thẩm định E-HSMT gói thầu MSHH số 5, 6, 7, 12..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN
25/03/2025 09:25
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tư vấn số 12B: Đánh giá E-HSDT gói thầu MSHH số 5, 6, 7, 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT LỘC
25/03/2025 09:22
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu dịch vụ tư vấn số 12A: Lập E-HSMT gói thầu MSHH số 5, 6, 7, 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT LỘC
25/03/2025 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAO VIỆT NAM
24/08/2026 09:53
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ LAHA
20/08/2026 18:36
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀN QUÂN
20/08/2026 18:31
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư gói thầu: “Nâng cấp Trung tâm điều hành giáo dục thông minh của ngành Giáo dục và Đào tạo” với 3 gói thầu.
20/08/2026 18:26
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU GIAI ĐOẠN CHUẨN BỊ ĐẦU TƯ GÓI THẦU: NÂNG CẤP XÂY DỰNG CƠ SỞ DỮ LIỆU CHUYÊN NGÀNH GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO với 3 gói thầu.
17/08/2026 20:25
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bì đựng đề thi, bì đụng phiếu trả lởi trắc nghiệm, bì đựng bài thi, bì chấm thi phục vụ cho kỳ thi TN THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Huỳnh Năm
02/06/2026 16:11
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm mực, master, mực máy in phục vụ công tác in sao đề thi TN THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SIÊU NHANH
02/06/2026 16:05
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm chấm thi; giấy thi TN THPT, giấy quay đề thi, giấp nháp phục vụ kỳ thi TN THPT năm 202.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH - THIẾT BỊ VĨNH LONG
02/06/2026 15:56
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm phiếu trả lời trắc nghiệp phục vụ kỳ thi TN THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN NGUYỄN VĂN THẢNH VĨNH LONG
02/06/2026 15:31
SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ công tác chấm thi kỳ thi TN THPT năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HÂN TRƯỜNG PHÁT
02/06/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG đã đăng tải 96 KHLCNT, trong đó có 504 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG đã đăng tải 95 TBMT trong 83 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 64 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 31 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG đã đăng tải 119 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 119 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG có quan hệ với 111 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG có quan hệ với 26 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO VĨNH LONG có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tự nhiên chẳng bao giờ đọc Tuyên ngôn Độc lập. Nó cứ tiếp tục làm chúng ta không ngang bằng. "
Will Durant