Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 84 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 12 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 84 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường Yên Bình – Cốc Pài (ĐT.178), tỉnh Hà Giang (giai đoạn I từ Km0 - Km27) và xây dựng cầu Bản Ngò tại Km60+600..
22/08/2022 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2022 08:43
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công XDCT của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2022 10:53
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường và công trình đoạn Km69 - Km76 đường Bắc Quang - Xín Mần (ĐT.177) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với 3 gói thầu.
15/07/2022 08:29
Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đột xuất, khắc phục hậu quả lụt bão đảm bảo giao thông (nâng cao khả năng an toàn giao thông trên tuyến) đoạn Km0 ÷ Km14 đường Cán Tỷ - Lao Và Chải..
15/07/2022 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn Km28+500 ÷ Km45, đường Yên Bình - Cốc Pài (ĐT.178), tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với 3 gói thầu.
11/07/2022 09:29
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Quản lý, BDTX đường và cầu đoạn Km339-Km368 QL.4 tỉnh Hà Giang (từ 01 8 2022 đến 31 3 2024) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2022 15:15
Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn Km69 - Km76, đường Bắc Quang - Xín Mần (ĐT.177).
30/06/2022 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Công tác quản lý, bảo dưỡng thường xuyên đoạn Km339 - Km368, Quốc lộ 4, tỉnh Hà Giang từ 01/6/2022 đến 31/3/2024 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với 1 gói thầu.
06/06/2022 17:39
Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cầu Nậm Dịch, Km44+150, ĐT.177 (Bắc Quang - Xín Mần).
20/04/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải Hà Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy văn phòng năm 2022 cho Văn phòng Sở GTVT tỉnh Hà Giang với 1 gói thầu.
11/03/2022 10:46
Sở Giao thông vận tải Hà Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị máy văn phòng năm 2021 cho Văn phòng Sở GTVT tỉnh Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm máy tính thiết bị văn phòng Siêu Thanh
23/06/2021 10:02
Sở Giao thông vận tải Hà Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy văn phòng năm 2021 cho Văn phòng Sở GTVT tỉnh Hà Giang với 1 gói thầu.
17/06/2021 10:47
Sở Giao thông vận tải Hà Giang đăng tải KHLCNT In tuyên truyền ATGT năm 2020 cho Sở GTVT tỉnh Hà Giang với 1 gói thầu.
30/11/2020 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường Yên Bình – Cốc Pài (ĐT.178), tỉnh Hà Giang (giai đoạn I từ Km0 - Km27) và xây dựng cầu Bản Ngò tại Km60+600..
22/08/2022 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2022 08:43
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công XDCT của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2022 10:53
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường và công trình đoạn Km69 - Km76 đường Bắc Quang - Xín Mần (ĐT.177) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với 3 gói thầu.
15/07/2022 08:29
Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đột xuất, khắc phục hậu quả lụt bão đảm bảo giao thông (nâng cao khả năng an toàn giao thông trên tuyến) đoạn Km0 ÷ Km14 đường Cán Tỷ - Lao Và Chải..
15/07/2022 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn Km28+500 ÷ Km45, đường Yên Bình - Cốc Pài (ĐT.178), tỉnh Hà Giang của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với 3 gói thầu.
11/07/2022 09:29
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Quản lý, BDTX đường và cầu đoạn Km339-Km368 QL.4 tỉnh Hà Giang (từ 01 8 2022 đến 31 3 2024) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/07/2022 15:15
Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường đoạn Km69 - Km76, đường Bắc Quang - Xín Mần (ĐT.177).
30/06/2022 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Công tác quản lý, bảo dưỡng thường xuyên đoạn Km339 - Km368, Quốc lộ 4, tỉnh Hà Giang từ 01/6/2022 đến 31/3/2024 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang với 1 gói thầu.
06/06/2022 17:39
Chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Hà Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cầu Nậm Dịch, Km44+150, ĐT.177 (Bắc Quang - Xín Mần).
20/04/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Hà Giang đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Hà Giang đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Hà Giang có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Hà Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Công chúng có sự tò mò không thể thỏa mãn muốn biết mọi chuyện, trừ chuyện đáng biết. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.