Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 37 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 142 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 69 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 69 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 845.147.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 845.147.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 845.147.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 845.147.550 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 37 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 55 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 86 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 84 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03. Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VÂN
29/07/2025 15:42
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02. Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG DŨNG
29/07/2025 07:45
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TSP
29/06/2025 18:14
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03. Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 17:04
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02. Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 17:03
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 16:36
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 8
27/05/2025 10:02
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 09:43
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phụ kiện in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật tài liệu nghiệp vụ
19/02/2025 17:00
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Mua phụ kiện in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang với 1 gói thầu.
17/02/2025 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang công bố kết quả gói thầu Mua phụ kiện in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của Sở Giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật tài liệu nghiệp vụ
19/02/2025 17:00
Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đăng tải KHLCNT Mua phụ kiện in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của Sở Giao thông vận tải với 1 gói thầu.
17/02/2025 14:06
Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán với 1 gói thầu.
28/11/2024 14:44
Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đăng tải KHLCNT Sửa chưa hư hỏng nền, mặt đường và công trình trên tuyến đoạn Km47 - Km55, đường Bắc Quang - Xín Mần (ĐT.177) với 3 gói thầu.
07/11/2024 15:03
Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường và các công trình trên tuyến đoạn Km0 - Km0+800, Km50+200 - Km51+400, đường Vĩnh Tuy – Yên Bình (ĐT.183). với 2 gói thầu.
07/11/2024 14:36
Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường và công trình trên tuyến đoạn Km0 ÷ Km9+250, đường Cán Tỷ - Lao Và Chải với 3 gói thầu.
07/11/2024 10:58
Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường và công trình trên tuyến đoạn Km31÷Km33, Km33+300÷Km36+500 và Km56÷Km63, QL.34, tỉnh Hà Giang. với 1 gói thầu.
07/11/2024 10:13
Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đăng tải KHLCNT Xử lý nguy cơ mất ATGT đoạn Km19+500 ÷ Km21+300, QL.4C, tỉnh Hà Giang với 4 gói thầu.
05/11/2024 10:53
Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đăng tải KHLCNT Xử lý nguy cơ mất ATGT đoạn Km19+500 ÷ Km21+300, QL.4C, tỉnh Hà Giang với 4 gói thầu.
05/11/2024 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03. Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH VÂN
29/07/2025 15:42
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02. Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG DŨNG
29/07/2025 07:45
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TSP
29/06/2025 18:14
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03. Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 17:04
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02. Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 17:03
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 16:36
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 8
27/05/2025 10:02
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì đường bộ - Sở Xây dựng tỉnh Hà Giang đã đăng tải TBMT Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/04/2025 09:43
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phụ kiện in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật tài liệu nghiệp vụ
19/02/2025 17:00
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Mua phụ kiện in giấy phép lái xe bằng vật liệu PET năm 2025 của Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang với 1 gói thầu.
17/02/2025 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đã đăng tải 56 KHLCNT, trong đó có 142 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Hà Giang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi chẳng điên cuồng về hiện thực lắm, nhưng đó là nơi duy nhất có được bữa ăn ngon. "
Groucho Marx