Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 93 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 132 gói thầu, trong đó có 92 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,23%, Xây lắp 11,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 69,23%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.856.384.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.605.182.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,23%, Xây lắp 11,54%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 69,23%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.856.384.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.605.182.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 204 KHLCNT trong đó có 92 KHLCNT tự đăng tải, có 112 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 93 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 67 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Kiểm định cầu Hương/ĐT390, Ngọc Đường/ĐT391, Thái Quyền/ĐT392, cầu Binh/ĐT395; đánh giá an toàn các công trình trên đường tỉnh 396C; Đo cao độ lòng sông và đánh giá tình trạng cục bộ tại các vị trí móng, trụ, mố cầu sau bão số 03 Yagi tại các vị trí cầu Mây/ĐT389, cầu Hàn/ĐT390, cầu Di Linh/ĐT396, cầuVạn/ĐT392, cầu Đáy/ĐT393, cầu Xe/ĐT391, cầu Lộ Cương/Đ62m; cầu Cửu An, Hồng Đức/Trục Bắc Nam. của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ DEVOTEC
18/03/2025 10:24
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỈNH LONG
18/03/2025 10:14
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, thiết kế lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Khắc phục vị trí tiểm ẩn tai nạn giao thông tại các nút giao trên các tuyến đường tỉnh: Nút giao Đại bộ Km0+600/ĐT.398B; Nút giao Km2+030/ĐT.390D (đường vào xã An Thượng); Nút giao đầu cầu Mây tại Km2+900/ĐT.389; Nút giao tại Km16+900 (giao với đường huyện 20C) và nút giao Km31+500 (giao với các trục đường xã Nghĩa An), đường tỉnh 392; Nút giao với đường huyện Thanh Khê - Thanh Thuỷ tại Km24+850, đường tỉnh 390. của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
18/03/2025 10:09
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập thiết kế - dự toán xây dựng công trình: Thay thế, sửa chữa, bổ sung báo hiệu, mốc chỉ giới trên tuyến của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
18/03/2025 09:57
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Thay thế báo hiệu các tuyến đường gom ô tô cao tốc Hà Nội – Hải Phòng và sơn vạch kẻ đường các tuyến đường tỉnh. của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
18/03/2025 09:55
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, thiết kế lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Xử lý điểm nguy cơ gây mất an toàn giao thông tại nút giao Km0+350/ĐT.394 giao với đường vào khu di tích Đền Xưa; Nút giao Km12+640 đường Trục Bắc Nam giao với ĐT.396C; Nút giao Km0+00 đường tỉnh 398 giao với QL.18; Nút giao tại Km38+980 đường tỉnh 391 giao với đường huyện 191N (tả sông Luộc). của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
18/03/2025 09:53
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Khắc phục tiềm ẩn tai nạn giao thông trên các đoạn đường tỉnh 390 (Km15+400 - Km22+00), 390C (Km0 - Km2+500) qua địa bàn thành phố Hải Dương và các huyện lân cận có lưu lượng qua lại đông vào ban đêm của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ- XÂY DỰNG SAO KHUÊ
18/03/2025 09:21
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa nền, mặt đường, thoát nước đoạn Km9+635 - Km10+300 và đoạn Km26+700 - Km27+700, đường tỉnh 392 của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
28/02/2025 15:42
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa nền, mặt đường, thoát nước đoạn Km28+650-Km29+300 và Km29+550-Km32+700 đường tỉnh 391. của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG THÀNH HD
28/02/2025 15:40
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa nền, mặt đường đoạn Km22+600 - Km25+600 đường tỉnh 390 của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỈNH LONG
28/02/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Kiểm định cầu Hương/ĐT390, Ngọc Đường/ĐT391, Thái Quyền/ĐT392, cầu Binh/ĐT395; đánh giá an toàn các công trình trên đường tỉnh 396C; Đo cao độ lòng sông và đánh giá tình trạng cục bộ tại các vị trí móng, trụ, mố cầu sau bão số 03 Yagi tại các vị trí cầu Mây/ĐT389, cầu Hàn/ĐT390, cầu Di Linh/ĐT396, cầuVạn/ĐT392, cầu Đáy/ĐT393, cầu Xe/ĐT391, cầu Lộ Cương/Đ62m; cầu Cửu An, Hồng Đức/Trục Bắc Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ DEVOTEC
18/03/2025 10:24
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỈNH LONG
18/03/2025 10:14
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Khảo sát, thiết kế lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Khắc phục vị trí tiểm ẩn tai nạn giao thông tại các nút giao trên các tuyến đường tỉnh: Nút giao Đại bộ Km0+600/ĐT.398B; Nút giao Km2+030/ĐT.390D (đường vào xã An Thượng); Nút giao đầu cầu Mây tại Km2+900/ĐT.389; Nút giao tại Km16+900 (giao với đường huyện 20C) và nút giao Km31+500 (giao với các trục đường xã Nghĩa An), đường tỉnh 392; Nút giao với đường huyện Thanh Khê - Thanh Thuỷ tại Km24+850, đường tỉnh 390..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
18/03/2025 10:09
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập thiết kế - dự toán xây dựng công trình: Thay thế, sửa chữa, bổ sung báo hiệu, mốc chỉ giới trên tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỈNH LONG
18/03/2025 09:57
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Thay thế báo hiệu các tuyến đường gom ô tô cao tốc Hà Nội – Hải Phòng và sơn vạch kẻ đường các tuyến đường tỉnh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỈNH LONG
18/03/2025 09:55
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Khảo sát, thiết kế lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Xử lý điểm nguy cơ gây mất an toàn giao thông tại nút giao Km0+350/ĐT.394 giao với đường vào khu di tích Đền Xưa; Nút giao Km12+640 đường Trục Bắc Nam giao với ĐT.396C; Nút giao Km0+00 đường tỉnh 398 giao với QL.18; Nút giao tại Km38+980 đường tỉnh 391 giao với đường huyện 191N (tả sông Luộc)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
18/03/2025 09:53
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Khắc phục tiềm ẩn tai nạn giao thông trên các đoạn đường tỉnh 390 (Km15+400 - Km22+00), 390C (Km0 - Km2+500) qua địa bàn thành phố Hải Dương và các huyện lân cận có lưu lượng qua lại đông vào ban đêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ- XÂY DỰNG SAO KHUÊ
18/03/2025 09:21
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa nền, mặt đường, thoát nước đoạn Km9+635 - Km10+300 và đoạn Km26+700 - Km27+700, đường tỉnh 392.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
28/02/2025 15:42
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa nền, mặt đường, thoát nước đoạn Km28+650-Km29+300 và Km29+550-Km32+700 đường tỉnh 391..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG THÀNH HD
28/02/2025 15:40
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa nền, mặt đường đoạn Km22+600 - Km25+600 đường tỉnh 390.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỈNH LONG
28/02/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Kiểm định cầu Hương/ĐT390, Ngọc Đường/ĐT391, Thái Quyền/ĐT392, cầu Binh/ĐT395; đánh giá an toàn các công trình trên đường tỉnh 396C; Đo cao độ lòng sông và đánh giá tình trạng cục bộ tại các vị trí móng, trụ, mố cầu sau bão số 03 Yagi tại các vị trí cầu Mây/ĐT389, cầu Hàn/ĐT390, cầu Di Linh/ĐT396, cầuVạn/ĐT392, cầu Đáy/ĐT393, cầu Xe/ĐT391, cầu Lộ Cương/Đ62m; cầu Cửu An, Hồng Đức/Trục Bắc Nam. của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ DEVOTEC
18/03/2025 10:24
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỈNH LONG
18/03/2025 10:14
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, thiết kế lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Khắc phục vị trí tiểm ẩn tai nạn giao thông tại các nút giao trên các tuyến đường tỉnh: Nút giao Đại bộ Km0+600/ĐT.398B; Nút giao Km2+030/ĐT.390D (đường vào xã An Thượng); Nút giao đầu cầu Mây tại Km2+900/ĐT.389; Nút giao tại Km16+900 (giao với đường huyện 20C) và nút giao Km31+500 (giao với các trục đường xã Nghĩa An), đường tỉnh 392; Nút giao với đường huyện Thanh Khê - Thanh Thuỷ tại Km24+850, đường tỉnh 390. của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
18/03/2025 10:09
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập thiết kế - dự toán xây dựng công trình: Thay thế, sửa chữa, bổ sung báo hiệu, mốc chỉ giới trên tuyến của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
18/03/2025 09:57
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Thay thế báo hiệu các tuyến đường gom ô tô cao tốc Hà Nội – Hải Phòng và sơn vạch kẻ đường các tuyến đường tỉnh. của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
18/03/2025 09:55
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, thiết kế lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Xử lý điểm nguy cơ gây mất an toàn giao thông tại nút giao Km0+350/ĐT.394 giao với đường vào khu di tích Đền Xưa; Nút giao Km12+640 đường Trục Bắc Nam giao với ĐT.396C; Nút giao Km0+00 đường tỉnh 398 giao với QL.18; Nút giao tại Km38+980 đường tỉnh 391 giao với đường huyện 191N (tả sông Luộc). của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
18/03/2025 09:53
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Khắc phục tiềm ẩn tai nạn giao thông trên các đoạn đường tỉnh 390 (Km15+400 - Km22+00), 390C (Km0 - Km2+500) qua địa bàn thành phố Hải Dương và các huyện lân cận có lưu lượng qua lại đông vào ban đêm của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ- XÂY DỰNG SAO KHUÊ
18/03/2025 09:21
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa nền, mặt đường, thoát nước đoạn Km9+635 - Km10+300 và đoạn Km26+700 - Km27+700, đường tỉnh 392 của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI DƯƠNG
28/02/2025 15:42
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa nền, mặt đường, thoát nước đoạn Km28+650-Km29+300 và Km29+550-Km32+700 đường tỉnh 391. của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG THÀNH HD
28/02/2025 15:40
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình Sửa chữa nền, mặt đường đoạn Km22+600 - Km25+600 đường tỉnh 390 của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỈNH LONG
28/02/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải 93 KHLCNT, trong đó có 132 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải 26 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG đã đăng tải 60 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI HẢI DƯƠNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái… trong nhà trẻ. "
Khuyết Danh