Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.986.451.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.946.477.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.986.451.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.946.477.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 49 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/08/2019 10:33
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/08/2019 09:48
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/03/2019 08:48
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/02/2019 09:09
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2018 09:24
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt thiết kế bản vẽ thi công và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xử lý triệt để cao su, ổ gà, bù vênh và thảm tăng cường 1 lớp bê tông nhựa đoạn Km89 - Km104, Quốc lộ 4D, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với 3 gói thầu.
31/07/2018 14:54
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa đột xuất cầu Khe Lếch tại Km101+258/QL.279, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với 1 gói thầu.
11/07/2018 15:46
Chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đột xuất cầu Khe Lếch tại Km101+258/QL.279, tỉnh Lào Cai.
11/07/2018 15:15
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kiểm định các cầu Vàng Mừng, Nậm Con, Nậm Xây, Nậm Mu Quốc lộ 279, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với 1 gói thầu.
10/07/2018 09:28
Chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiểm định các cầu Vàng Mừng, Nậm Con, Nậm Xây, Nậm Mu Quốc lộ 279, tỉnh Lào Cai.
10/07/2018 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa đột xuất cầu Khe Lếch tại Km101+258/QL.279, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
11/07/2018 15:46
Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đăng tải KHLCNT Kiểm định các cầu Vàng Mừng, Nậm Con, Nậm Xây, Nậm Mu Quốc lộ 279, tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
10/07/2018 09:28
Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/07/2018 10:55
Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa mặt đường đoạn Km190-Km194, QL.4, tỉnh Lào Cai với 3 gói thầu.
09/07/2018 10:50
Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa mặt đường đoạn Km190-Km194, QL.4, tỉnh Lào Cai với 3 gói thầu.
09/07/2018 10:28
Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đăng tải TBMT Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên cầu, đường bộ năm 2017 - 2020: ĐT.154, ĐT.157, ĐT.161, Đường 4E, Cầu Giang Đông, Cầu Phố Mới theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/09/2017 17:23
Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đăng tải TBMT Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên cầu, đường bộ năm 2017 - 2020: ĐT.158,ĐT.155, ĐT.156, ĐT.156B theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/09/2017 17:19
Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đăng tải TBMT Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên cầu, đường bộ năm 1017 - 2020: ĐT.153, ĐT.159, ĐT.160 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/09/2017 17:09
Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đăng tải TBMT Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên cầu, đường bộ năm 2017 - 2020: ĐT.151, ĐT.151B, ĐT.151C, ĐT.152, ĐT.152B theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/09/2017 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/08/2019 10:33
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/08/2019 09:48
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/03/2019 08:48
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/02/2019 09:09
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2018 09:24
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt thiết kế bản vẽ thi công và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xử lý triệt để cao su, ổ gà, bù vênh và thảm tăng cường 1 lớp bê tông nhựa đoạn Km89 - Km104, Quốc lộ 4D, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với 3 gói thầu.
31/07/2018 14:54
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa đột xuất cầu Khe Lếch tại Km101+258/QL.279, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với 1 gói thầu.
11/07/2018 15:46
Chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đột xuất cầu Khe Lếch tại Km101+258/QL.279, tỉnh Lào Cai.
11/07/2018 15:15
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kiểm định các cầu Vàng Mừng, Nậm Con, Nậm Xây, Nậm Mu Quốc lộ 279, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai với 1 gói thầu.
10/07/2018 09:28
Chủ đầu tư Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kiểm định các cầu Vàng Mừng, Nậm Con, Nậm Xây, Nậm Mu Quốc lộ 279, tỉnh Lào Cai.
10/07/2018 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận Tải Lào Cai có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đức tin của bạn rất quan trọng. Tôi đã tính toán rồi, thời gian bạn chết sẽ lâu hơn nhiều thời gian bạn sống. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.