Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 157 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 18 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.939.442.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.927.381.047 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.939.442.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.927.381.047 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 157 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 196 KHLCNT trong đó có 54 KHLCNT tự đăng tải, có 142 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 167 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 163 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý và bảo trì công trình đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu sửa chữa thường xuyên cầu, đường các đoạn tuyến quốc lộ cũ chuyển thành đường tỉnh giai đoạn 2025-2026 (từ 01/3/2025 đến 31/12/2026) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ ĐƯỜNG BỘ THÁI BÌNH
11/04/2025 08:28
Bên mời thầu Ban Quản lý và bảo trì công trình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ÁNH SÁNG MỚI
10/04/2025 15:45
Bên mời thầu Ban Quản lý và bảo trì công trình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/03/2025 11:05
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI BÌNH DƯƠNG
18/03/2025 14:18
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGHĨA
18/03/2025 14:12
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGHĨA
18/03/2025 14:10
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
18/03/2025 14:07
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGHĨA
18/03/2025 14:05
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI BÌNH
18/03/2025 14:01
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI BÌNH
18/03/2025 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI BÌNH DƯƠNG
18/03/2025 14:18
Sở Giao thông vận tải Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGHĨA
18/03/2025 14:12
Sở Giao thông vận tải Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGHĨA
18/03/2025 14:10
Sở Giao thông vận tải Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
18/03/2025 14:07
Sở Giao thông vận tải Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGHĨA
18/03/2025 14:05
Sở Giao thông vận tải Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI BÌNH
18/03/2025 14:01
Sở Giao thông vận tải Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI BÌNH
18/03/2025 13:59
Sở Giao thông vận tải Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGHĨA
18/03/2025 13:56
Sở Giao thông vận tải Thái Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
18/03/2025 13:54
Sở Giao thông vận tải Thái Bình đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình với 1 gói thầu.
27/02/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý và bảo trì công trình đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu sửa chữa thường xuyên cầu, đường các đoạn tuyến quốc lộ cũ chuyển thành đường tỉnh giai đoạn 2025-2026 (từ 01/3/2025 đến 31/12/2026) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ ĐƯỜNG BỘ THÁI BÌNH
11/04/2025 08:28
Bên mời thầu Ban Quản lý và bảo trì công trình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ÁNH SÁNG MỚI
10/04/2025 15:45
Bên mời thầu Ban Quản lý và bảo trì công trình đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/03/2025 11:05
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI BÌNH DƯƠNG
18/03/2025 14:18
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGHĨA
18/03/2025 14:12
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGHĨA
18/03/2025 14:10
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
18/03/2025 14:07
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGHĨA
18/03/2025 14:05
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI BÌNH
18/03/2025 14:01
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI BÌNH
18/03/2025 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải 55 KHLCNT, trong đó có 56 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thái Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đánh giá một người qua những câu hỏi của anh ta chứ không phải là những câu trả lời. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.