Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 358 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 29 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 131 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 240 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 112 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 108 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 473.234.684.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 472.495.807.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 473.234.684.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 472.495.807.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 358 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 131 KHLCNT trong đó có 131 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 279 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 279 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN QLDA ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
16/06/2025 14:56
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thanh Hoa
10/06/2025 11:14
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì công trình giao thông và điều hành hoạt động vận tải hành khách công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRUNG NGUYÊN
08/04/2025 16:46
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì công trình giao thông và điều hành hoạt động vận tải hành khách công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình đoạn Km27+970,81 - Km28+260 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ANH 555
08/04/2025 16:43
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông từ ngã ba Voi (TP. Thanh Hóa) đi thành phố Sầm Sơn, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa với 11 gói thầu.
13/03/2025 10:43
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K
12/03/2025 07:27
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XỬ LÝ BOM, MÌN, VẬT NỔ 319
07/03/2025 15:21
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
07/03/2025 15:19
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Thẩm tra TKBVTC và dự toán đoạn Km2+351- Km8+500 (bao gồm cả khảo sát, thiết kế đường công vụ) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thanh Hóa
27/02/2025 09:46
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì công trình giao thông và điều hành hoạt động vận tải hành khách công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát phục vụ quản lý và thông báo luồng ĐTNĐ của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRUNG NGUYÊN
25/02/2025 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thanh Hoa
10/06/2025 11:14
Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Đường giao thông từ ngã ba Voi (TP. Thanh Hóa) đi thành phố Sầm Sơn, tỉnh Thanh Hóa với 11 gói thầu.
13/03/2025 10:43
Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K
12/03/2025 07:27
Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XỬ LÝ BOM, MÌN, VẬT NỔ 319
07/03/2025 15:21
Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công rà phá bom mìn, vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
07/03/2025 15:19
Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Thẩm tra TKBVTC và dự toán đoạn Km2+351- Km8+500 (bao gồm cả khảo sát, thiết kế đường công vụ).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thanh Hóa
27/02/2025 09:46
Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên Quốc lộ 15 đoạn Km43+595,45-Km63+400; Km66+200-Km98+303 (lý trình cũ Tiểu dự án 3: Km53+00- Km109+00), tỉnh Thanh Hoá từ ngày 01/7/2024 đến hết ngày 31/3/2027 (không bao gồm QL.15 hiện hữu) với 1 gói thầu.
20/02/2025 08:24
Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Sửa chữa đột xuất, đảm bảo giao thông nền mặt đường đoạn Km13+300 - Km14+00 tuyến ĐT.518B (Cẩm Sơn - Quý Lộc - Kiểu) với 2 gói thầu.
18/02/2025 14:37
Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đăng tải KHLCNT phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Sửa chữa nền mặt đường và hệ thống ATGT đoạn Km71+150-Km74+700; Km75+300 - Km75+800 và sửa chữa hệ thống ATGT tại các vị trí trường học Km13+210 (trái), Km17+680 (phải); Km22+520 (trái); Km28+200 (phải); Km30+100 (phải); Km36+900 (phải); Km94+950 (phải); Km95+100 (phải); Km122+180 (phải); Km127+285 (phải); Km131+570 (phải); Km140+700 (phải);Km140+720 (phải); Km146+020 (phải); Km146+080 (phải); Km148+720 (phải); Km148+755 (phải), Quốc lộ 16, tỉnh Thanh Hóa với 3 gói thầu.
05/02/2025 16:14
Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự án và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xử lý điểm tiềm ẩn tai nạn giao thông đoạn Km15÷Km19, Quốc lộ 16, tỉnh Thanh Hoá với 3 gói thầu.
05/02/2025 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN QLDA ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG THANH HÓA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
16/06/2025 14:56
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thanh Hoa
10/06/2025 11:14
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì công trình giao thông và điều hành hoạt động vận tải hành khách công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRUNG NGUYÊN
08/04/2025 16:46
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì công trình giao thông và điều hành hoạt động vận tải hành khách công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình đoạn Km27+970,81 - Km28+260 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ANH 555
08/04/2025 16:43
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông từ ngã ba Voi (TP. Thanh Hóa) đi thành phố Sầm Sơn, tỉnh Thanh Hóa của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa với 11 gói thầu.
13/03/2025 10:43
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K
12/03/2025 07:27
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XỬ LÝ BOM, MÌN, VẬT NỔ 319
07/03/2025 15:21
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công rà phá bom mìn, vật nổ của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 299/QUÂN ĐOÀN 12
07/03/2025 15:19
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 21: Thẩm tra TKBVTC và dự toán đoạn Km2+351- Km8+500 (bao gồm cả khảo sát, thiết kế đường công vụ) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng Thanh Hóa
27/02/2025 09:46
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì công trình giao thông và điều hành hoạt động vận tải hành khách công cộng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát phục vụ quản lý và thông báo luồng ĐTNĐ của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TRUNG NGUYÊN
25/02/2025 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải 131 KHLCNT, trong đó có 240 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Thanh Hóa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tập trung là khẩu hiệu của tôi – đầu tiên là trung thực, sau đó là chăm chỉ, và rồi đến sự tập trung. "
Andrew Carnegie