Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 48 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 112 gói thầu, trong đó có 45 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 45 gói (với 51 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,75%, Xây lắp 0%, Tư vấn 15,69%, Phi tư vấn 21,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.028.711.588 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.480.217.394 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,75%, Xây lắp 0%, Tư vấn 15,69%, Phi tư vấn 21,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.028.711.588 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.480.217.394 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 51 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 39 TBMT trong đó tự mời thầu 37 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm kệ sắt lưu trữ tài liệu của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN NGUYÊN KHÔI
27/10/2022 16:03
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, sửa chữa, thay mới vật tư, mực in, linh kiện máy vi tính, máy in, máy photo năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HOÀN HẢO
24/10/2022 14:38
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Tin Học An Phát
14/10/2022 10:24
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG
04/10/2022 13:42
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SAO ĐỎ
28/09/2022 11:35
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG
27/09/2022 16:58
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
19/09/2022 14:15
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ CAO HDT
16/09/2022 16:12
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DŨNG KHANG
16/09/2022 16:09
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo trì, sửa chữa, thay mới vật tư, mực in, linh kiện máy vi tính, máy in, máy photo năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2022 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm kệ sắt lưu trữ tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN NGUYÊN KHÔI
27/10/2022 16:03
Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, sửa chữa, thay mới vật tư, mực in, linh kiện máy vi tính, máy in, máy photo năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HOÀN HẢO
24/10/2022 14:38
Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Tin Học An Phát
14/10/2022 10:24
Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra đề cương và dự toán chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG
04/10/2022 13:42
Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra đề cương và dự toán chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SAO ĐỎ
28/09/2022 11:35
Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra đề cương và dự toán chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG
27/09/2022 16:58
Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Cung ứng dịch vụ vệ sinh công sở năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
22/09/2022 15:09
Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, sửa chữa, thay mới vật tư, mực in, linh kiện máy vi tính, máy in, máy photo năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 17:13
Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Mua sắm kệ sắt lưu trữ tài liệu với 4 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 14:19
Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
19/09/2022 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm kệ sắt lưu trữ tài liệu của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN NGUYÊN KHÔI
27/10/2022 16:03
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì, sửa chữa, thay mới vật tư, mực in, linh kiện máy vi tính, máy in, máy photo năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HOÀN HẢO
24/10/2022 14:38
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Tin Học An Phát
14/10/2022 10:24
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG
04/10/2022 13:42
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SAO ĐỎ
28/09/2022 11:35
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ MFG
27/09/2022 16:58
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
19/09/2022 14:15
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ CAO HDT
16/09/2022 16:12
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DŨNG KHANG
16/09/2022 16:09
Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo trì, sửa chữa, thay mới vật tư, mực in, linh kiện máy vi tính, máy in, máy photo năm 2022 của chủ đầu tư Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/09/2022 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 48 KHLCNT, trong đó có 112 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 51 TBMT trong 45 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 37 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 69 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao Thông Vận Tải Thành Phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chỉ có một khát khao, khát khao hạnh phúc. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.