Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 51 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 70,59%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 236.511.425.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 235.414.861.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,88%, Xây lắp 70,59%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 236.511.425.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 235.414.861.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 51 TBMT trong đó tự mời thầu 50 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 6 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và mua sắm vật tư của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN II
02/03/2023 09:21
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4
02/03/2023 09:14
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng, mua sắm vật tư, đo thông số đường dây của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI- XÂY LẮP- CÔNG NGHIỆP THĂNG LONG
29/09/2022 10:29
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Xây lắp, chỉnh trang cửa ngõ vào sân bay quốc tế Phú Bài của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 16:49
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Xử lý điểm đen, điểm tiềm ẩn tai nạn (Đường vào Cảng hàng không Phú Bài). của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
06/09/2022 16:09
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Sửa chữa đường tỉnh và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 09:11
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường Km7+200-Km8+900 đường tỉnh 10E; Km5+500-Km7+100 đường tỉnh 10D của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
19/08/2022 10:43
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng, mua sắm vật tư, đo thông số đường dây của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 23:59
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/08/2022 17:10
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và mua sắm vật tư của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/08/2022 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và mua sắm vật tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN THÀNH NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN II
02/03/2023 09:21
Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4
02/03/2023 09:14
Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế công bố KQMT gói thầu Xây lắp, chỉnh trang cửa ngõ vào sân bay quốc tế Phú Bài với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 10:38
Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng, mua sắm vật tư, đo thông số đường dây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NĂNG LƯỢNG THỦ ĐÔ, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI- XÂY LẮP- CÔNG NGHIỆP THĂNG LONG
29/09/2022 10:29
Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế công bố KQMT gói thầu Sửa chữa đường tỉnh và đảm bảo giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
19/09/2022 10:55
Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và mua sắm vật tư với 2 nhà thầu tham gia.
13/09/2022 09:46
Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đăng tải TBMT Xây lắp, chỉnh trang cửa ngõ vào sân bay quốc tế Phú Bài theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 16:49
Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng, mua sắm vật tư, đo thông số đường dây với 2 nhà thầu tham gia.
06/09/2022 16:12
Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Xử lý điểm đen, điểm tiềm ẩn tai nạn (Đường vào Cảng hàng không Phú Bài). với 1 gói thầu.
06/09/2022 16:09
Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn Quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
06/09/2022 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và mua sắm vật tư của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN II
02/03/2023 09:21
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 4
02/03/2023 09:14
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng, mua sắm vật tư, đo thông số đường dây của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI- XÂY LẮP- CÔNG NGHIỆP THĂNG LONG
29/09/2022 10:29
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Xây lắp, chỉnh trang cửa ngõ vào sân bay quốc tế Phú Bài của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 16:49
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Xử lý điểm đen, điểm tiềm ẩn tai nạn (Đường vào Cảng hàng không Phú Bài). của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
06/09/2022 16:09
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Sửa chữa đường tỉnh và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 09:11
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường Km7+200-Km8+900 đường tỉnh 10E; Km5+500-Km7+100 đường tỉnh 10D của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
19/08/2022 10:43
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng, mua sắm vật tư, đo thông số đường dây của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 23:59
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/08/2022 17:10
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và mua sắm vật tư của chủ đầu tư Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/08/2022 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải 51 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 50 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải Thừa Thiên Huế có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Biết ngôn ngữ thứ hai là sở hữu linh hồn thứ hai. "
Charlemagne
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.