Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 71 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 169 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 70 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.385.263.198 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.264.289.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.385.263.198 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.264.289.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 71 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 188 KHLCNT trong đó có 76 KHLCNT tự đăng tải, có 112 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 134 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 132 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CẦU ĐƯỜNG ĐẠI VIỆT
10/12/2024 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂM THÀNH
25/11/2024 11:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LỘC THỊNH PHÁT
20/11/2024 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC LONG
07/11/2024 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 08:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LỘC THỊNH PHÁT
06/11/2024 16:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH AN
06/11/2024 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ AN KHANG
06/11/2024 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ MỚI
06/11/2024 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LỘC THỊNH PHÁT
06/11/2024 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC LONG
10/10/2024 15:46
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG
03/10/2024 16:29
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế hệ thống biển báo hiệu giao thông đường bộ trên các tuyến đường tỉnh với 3 gói thầu.
26/09/2024 09:38
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thầu giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC
24/09/2024 15:20
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC
24/09/2024 15:19
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC LẬP
19/09/2024 09:51
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường ĐT.749d với 4 gói thầu.
13/09/2024 16:39
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thầu giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC
13/09/2024 16:31
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC
13/09/2024 16:30
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC
13/09/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CẦU ĐƯỜNG ĐẠI VIỆT
10/12/2024 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG TÂM THÀNH
25/11/2024 11:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LỘC THỊNH PHÁT
20/11/2024 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC LONG
07/11/2024 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2024 08:02
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LỘC THỊNH PHÁT
06/11/2024 16:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH AN
06/11/2024 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẦU TƯ AN KHANG
06/11/2024 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ MỚI
06/11/2024 16:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN ĐỨC đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LỘC THỊNH PHÁT
06/11/2024 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 169 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương đã đăng tải 74 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 70 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta nói, con ong, độc nhất ở cái đuôi, còn đàn bà độc nhất là ở tấm lòng. Không sai đâu, nhưng cậu nghĩ kĩ đi, nếu cậu không chọc phá con ong, nó sẽ chẳng chích, cũng như đàn bà, nếu không đẩy họ vào đường cùng, họ sẽ không bao giờ thâm độc. "
Toboso Yana
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.