Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 93 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 118 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 252 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 112 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 109 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.071.177.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.944.305.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.071.177.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.944.305.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 93 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 139 KHLCNT trong đó có 101 KHLCNT tự đăng tải, có 38 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 169 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 168 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định cầu của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SBTECH
30/06/2025 10:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH SXKD MINH ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát luồng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
27/06/2025 10:02
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÂN LÊ NGUYÊN
27/06/2025 10:02
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÂN LÊ NGUYÊN
27/06/2025 10:01
Bên mời thầu Trung tâm Quản lý hạ tầng giao thông Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ, TÀI CHÍNH, KẾ TOÁN, THUẾ- KIỂM TOÁN COM. PT
27/06/2025 10:00
Bên mời thầu Trung tâm Quản lý hạ tầng giao thông Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ, TÀI CHÍNH, KẾ TOÁN, THUẾ- KIỂM TOÁN COM. PT
27/06/2025 09:59
Bên mời thầu Trung tâm Quản lý hạ tầng giao thông Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 16:45
Bên mời thầu Trung tâm Quản lý hạ tầng giao thông Quảng Nam đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 16:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH SXKD MINH ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN BẢO
30/05/2025 16:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG VẬN TẢI QUẢNG NAM
29/05/2025 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÂN LÊ NGUYÊN
27/06/2025 10:02
Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÂN LÊ NGUYÊN
27/06/2025 10:01
Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán quyết toán hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN FAC
28/02/2025 14:42
Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu tư vấn kiểm định cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
25/02/2025 10:34
Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SXKD MINH ANH
25/02/2025 10:24
Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA
25/02/2025 10:21
Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INNOVATA
19/02/2025 10:32
Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
19/02/2025 09:59
Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa lề đường, mương dọc giải quyết đọng nước cục bộ các đoạn từ Km1+650 - Km6+300, mặt đường đoạn Km4+400 - Km4+600, tuyến ĐT.611B và sửa chữa mặt đường hư hỏng đoạn Km14+700 - Km15+400, cầu Mỹ Cang, tuyến ĐT.615 với 3 gói thầu.
19/02/2025 08:59
Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SXKD MINH ANH
18/02/2025 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định cầu của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SBTECH
30/06/2025 10:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH SXKD MINH ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát luồng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
27/06/2025 10:02
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÂN LÊ NGUYÊN
27/06/2025 10:02
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÂN LÊ NGUYÊN
27/06/2025 10:01
Bên mời thầu Trung tâm Quản lý hạ tầng giao thông Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ, TÀI CHÍNH, KẾ TOÁN, THUẾ- KIỂM TOÁN COM. PT
27/06/2025 10:00
Bên mời thầu Trung tâm Quản lý hạ tầng giao thông Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ, TÀI CHÍNH, KẾ TOÁN, THUẾ- KIỂM TOÁN COM. PT
27/06/2025 09:59
Bên mời thầu Trung tâm Quản lý hạ tầng giao thông Quảng Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 16:45
Bên mời thầu Trung tâm Quản lý hạ tầng giao thông Quảng Nam đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 16:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH SXKD MINH ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾN BẢO
30/05/2025 16:17
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG VẬN TẢI QUẢNG NAM
29/05/2025 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam đã đăng tải 118 KHLCNT, trong đó có 252 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Quảng Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tình bạn mà không có sự tương hỗ thì không phải là tình bạn. "
Tục ngữ Phần Lan
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.