Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,64%, Xây lắp 0%, Tư vấn 13,64%, Phi tư vấn 72,73%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.800.706.543 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.123.735.121 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,64%, Xây lắp 0%, Tư vấn 13,64%, Phi tư vấn 72,73%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.800.706.543 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.123.735.121 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,13%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà A, B, C - Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng với 1 gói thầu.
20/01/2025 08:30
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà A, B, C - Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng với 1 gói thầu.
31/12/2024 14:52
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Bản đồ số công nghệ 360 cho Cụm công nghiệp Giang Biên và Cụm công nghiệp Tiên Cường 2 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VISSSOFT
29/11/2024 15:56
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Bản đồ số công nghệ 360 cho Cụm công nghiệp Giang Biên và Cụm công nghiệp Tiên Cường 2 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng với 1 gói thầu.
28/11/2024 18:03
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa dữ liệu đăng ký doanh nghiệp vào Cơ sở dữ liệu quốc gia về đăng ký doanh nghiệp của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ĐÔNG NAM Á
06/11/2024 15:42
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý, số hóa cơ sở dữ liệu ngành Kế hoạch và Đầu tư. của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NHẬT THIÊN
28/10/2024 15:09
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải TBMT Số hóa dữ liệu đăng ký doanh nghiệp vào Cơ sở dữ liệu quốc gia về đăng ký doanh nghiệp của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 16:27
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý, số hóa cơ sở dữ liệu ngành Kế hoạch và Đầu tư. của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2024 10:22
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn đấu thầu Hải Phòng
13/09/2024 07:34
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC
13/09/2024 07:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà A, B, C - Sở Kế hoạch và Đầu tư với 1 gói thầu.
20/01/2025 08:30
Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà A, B, C - Sở Kế hoạch và Đầu tư với 1 gói thầu.
31/12/2024 14:52
Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Xây dựng Bản đồ số công nghệ 360 cho Cụm công nghiệp Giang Biên và Cụm công nghiệp Tiên Cường 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VISSSOFT
29/11/2024 15:56
Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đăng tải KHLCNT Xây dựng Bản đồ số công nghệ 360 cho Cụm công nghiệp Giang Biên và Cụm công nghiệp Tiên Cường 2 với 1 gói thầu.
28/11/2024 18:03
Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Số hóa dữ liệu đăng ký doanh nghiệp vào Cơ sở dữ liệu quốc gia về đăng ký doanh nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ĐÔNG NAM Á
06/11/2024 15:42
Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý, số hóa cơ sở dữ liệu ngành Kế hoạch và Đầu tư..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NHẬT THIÊN
28/10/2024 15:09
Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý, số hóa cơ sở dữ liệu ngành Kế hoạch và Đầu tư. với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2024 14:12
Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Số hóa dữ liệu đăng ký doanh nghiệp vào Cơ sở dữ liệu quốc gia về đăng ký doanh nghiệp với 2 nhà thầu tham gia.
30/09/2024 09:33
Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đăng tải TBMT Số hóa dữ liệu đăng ký doanh nghiệp vào Cơ sở dữ liệu quốc gia về đăng ký doanh nghiệp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 16:27
Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý, số hóa cơ sở dữ liệu ngành Kế hoạch và Đầu tư. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2024 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà A, B, C - Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng với 1 gói thầu.
20/01/2025 08:30
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà A, B, C - Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng với 1 gói thầu.
31/12/2024 14:52
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng Bản đồ số công nghệ 360 cho Cụm công nghiệp Giang Biên và Cụm công nghiệp Tiên Cường 2 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VISSSOFT
29/11/2024 15:56
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Bản đồ số công nghệ 360 cho Cụm công nghiệp Giang Biên và Cụm công nghiệp Tiên Cường 2 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng với 1 gói thầu.
28/11/2024 18:03
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa dữ liệu đăng ký doanh nghiệp vào Cơ sở dữ liệu quốc gia về đăng ký doanh nghiệp của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ĐÔNG NAM Á
06/11/2024 15:42
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chỉnh lý, số hóa cơ sở dữ liệu ngành Kế hoạch và Đầu tư. của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NHẬT THIÊN
28/10/2024 15:09
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải TBMT Số hóa dữ liệu đăng ký doanh nghiệp vào Cơ sở dữ liệu quốc gia về đăng ký doanh nghiệp của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 16:27
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chỉnh lý, số hóa cơ sở dữ liệu ngành Kế hoạch và Đầu tư. của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/09/2024 10:22
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn đấu thầu Hải Phòng
13/09/2024 07:34
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH ĐỨC
13/09/2024 07:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải 22 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng đã đăng tải 58 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Hải Phòng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chấp nhận tốt hơn oán giận, trước những sự thật không thể thay đổi, trừ bỏ chấp nhận, không còn biện pháp nào tốt hơn. "
Phật học Trung Hoa