Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 579.050.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 570.050.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 579.050.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 570.050.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHÁNH HUY TN đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Họp mặt Doanh nghiệp mừng Xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ HÙNG DUY
11/01/2025 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHÁNH HUY TN đã đăng tải TBMT Tổ chức Họp mặt Doanh nghiệp mừng Xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 11:39
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂY NAM PHÁT
01/01/2025 14:11
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN PHI DŨNG
01/01/2025 14:04
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Tổ chức họp mặt Doanh nghiệp mừng Xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh với 3 gói thầu.
01/01/2025 09:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHÁNH HUY TN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TOYOTA TÂY NINH
31/10/2024 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VẠN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đào tạo nguồn nhân lực cho doanh nghiệp nhỏ và vừa năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN OURANSOFT
28/10/2024 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHÁNH HUY TN đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 15:28
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh với 1 gói thầu.
16/10/2024 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VẠN PHÚC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đào tạo nguồn nhân lực cho doanh nghiệp nhỏ và vừa năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/10/2024 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂY NAM PHÁT
01/01/2025 14:11
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN PHI DŨNG
01/01/2025 14:04
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đăng tải KHLCNT Gói thầu Tổ chức họp mặt Doanh nghiệp mừng Xuân Ất Tỵ năm 2025 với 3 gói thầu.
01/01/2025 09:23
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Kế hoạch và Đầu tư với 1 gói thầu.
16/10/2024 17:07
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đăng tải KHLCNT Dịch vụ hỗ trợ đào tạo nguồn nhân lực cho doanh nghiệp nhỏ và vừa năm 2024 với 3 gói thầu.
20/09/2024 15:55
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng nghiệp vụ về đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ MINH ĐỨC
30/08/2024 15:29
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đăng tải KHLCNT Bồi dưỡng nghiệp vụ về đấu thầu với 1 gói thầu.
28/08/2024 09:28
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Khóa tập huấn đấu thầu trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ MINH ĐỨC
13/12/2023 15:16
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đăng tải KHLCNT Khóa tập huấn đấu thầu trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia với 1 gói thầu.
01/12/2023 14:43
Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Cập nhật thông tin, biên soạn và tái bản ấn phẩm " Tây Ninh - Tiềm năng và cơ hội đầu tư".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG DOANH NHÂN TRẺ VIỆT NAM
27/09/2023 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHÁNH HUY TN đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Họp mặt Doanh nghiệp mừng Xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ DỊCH VỤ HÙNG DUY
11/01/2025 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHÁNH HUY TN đã đăng tải TBMT Tổ chức Họp mặt Doanh nghiệp mừng Xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2025 11:39
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂY NAM PHÁT
01/01/2025 14:11
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYỄN PHI DŨNG
01/01/2025 14:04
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Tổ chức họp mặt Doanh nghiệp mừng Xuân Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh với 3 gói thầu.
01/01/2025 09:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHÁNH HUY TN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TOYOTA TÂY NINH
31/10/2024 11:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VẠN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Đào tạo nguồn nhân lực cho doanh nghiệp nhỏ và vừa năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN OURANSOFT
28/10/2024 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG KHÁNH HUY TN đã đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 15:28
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ công tác chung cho Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh với 1 gói thầu.
16/10/2024 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VẠN PHÚC đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Đào tạo nguồn nhân lực cho doanh nghiệp nhỏ và vừa năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/10/2024 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư Tây Ninh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thật điên rồ khi cừu nói về hòa bình với sói. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.