Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.223.099.183 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.758.375.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.223.099.183 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.758.375.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng nghiệp vụ chuyên ngành đấu thầu, đấu thầu qua mạng năm 2024 trên địa bàn tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ CÔNG NGHỆ STEC
04/03/2025 09:59
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Xác định giá trị doanh nghiệp của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ECOVIS AFA VIỆT NAM
04/03/2025 09:41
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và triển khai thực hiện phương án thoái hóa vốn nhà nước tại Công ty Cổ phần Xây dựng và Bảo trì cầu đường của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN BẢO VIỆT
04/03/2025 09:40
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Xác định giá trị doanh nghiệp, gói thầu Xây dựng và triển khai thực hiện phương án thoái hóa vốn Nhà nước tại Công ty cổ phần Xây dựng và bảo trì cầu đường của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
13/02/2025 17:09
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng nghiệp vụ chuyên ngành đấu thầu, đấu thầu qua mạng năm 2024 trên địa bàn tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
25/10/2024 10:03
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN PHÚC
25/09/2024 15:22
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHONG
25/09/2024 13:17
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2024 09:37
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc của Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre với 4 gói thầu.
22/07/2024 15:34
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc của Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre với 4 gói thầu.
22/07/2024 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng nghiệp vụ chuyên ngành đấu thầu, đấu thầu qua mạng năm 2024 trên địa bàn tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ CÔNG NGHỆ STEC
04/03/2025 09:59
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Xác định giá trị doanh nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ECOVIS AFA VIỆT NAM
04/03/2025 09:41
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Xây dựng và triển khai thực hiện phương án thoái hóa vốn nhà nước tại Công ty Cổ phần Xây dựng và Bảo trì cầu đường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN BẢO VIỆT
04/03/2025 09:40
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng nghiệp vụ chuyên ngành đấu thầu, đấu thầu qua mạng năm 2024 trên địa bàn tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
25/10/2024 10:03
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN PHÚC
25/09/2024 15:22
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHONG
25/09/2024 13:17
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 3 nhà thầu tham gia.
23/08/2024 09:16
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2024 09:37
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc của Sở Kế hoạch và Đầu tư với 4 gói thầu.
22/07/2024 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lớp bồi dưỡng nghiệp vụ chuyên ngành đấu thầu, đấu thầu qua mạng năm 2024 trên địa bàn tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ CÔNG NGHỆ STEC
04/03/2025 09:59
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Xác định giá trị doanh nghiệp của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN - THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ECOVIS AFA VIỆT NAM
04/03/2025 09:41
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và triển khai thực hiện phương án thoái hóa vốn nhà nước tại Công ty Cổ phần Xây dựng và Bảo trì cầu đường của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN BẢO VIỆT
04/03/2025 09:40
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Xác định giá trị doanh nghiệp, gói thầu Xây dựng và triển khai thực hiện phương án thoái hóa vốn Nhà nước tại Công ty cổ phần Xây dựng và bảo trì cầu đường của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre với 2 gói thầu.
13/02/2025 17:09
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng nghiệp vụ chuyên ngành đấu thầu, đấu thầu qua mạng năm 2024 trên địa bàn tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
25/10/2024 10:03
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG AN PHÚC
25/09/2024 15:22
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát kỹ thuật thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TUẤN PHONG
25/09/2024 13:17
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2024 09:37
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc của Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre với 4 gói thầu.
22/07/2024 15:34
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở làm việc của Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre với 4 gói thầu.
22/07/2024 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bến Tre có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Anh hùng chỉ chết một lần, kẻ hèn yếu lại chết vô số lần. "
W. Shakespeare
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".