Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.280.521.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.257.948.016 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 94.280.521.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.257.948.016 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Lập điều chỉnh quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG ACUD VIỆT NAM
30/01/2026 09:12
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
26/01/2026 16:53
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu tư vấn Lập điều chỉnh quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH
26/01/2026 16:45
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 4 gói thầu.
22/01/2026 15:13
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 7 chỗ Fortuner BKS: 27A - 000.68 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA TÂY BẮC SƠN LA
17/12/2024 08:46
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô 7 chỗ Fortuner BKS: 27A - 000.68 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:12
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập thuộc dự toán lập Quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ
2021-2030 tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH HÀ NỘI
03/12/2024 10:05
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
26/11/2024 14:43
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư
vấn kiểm toán độc lập thuộc dự toán lập Quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ
2021-2030 tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
21/11/2024 15:54
Chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển lập Quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ
2021-2030 tầm nhìn đến năm 2050.
21/11/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 7 chỗ Fortuner BKS: 27A - 000.68.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA TÂY BẮC SƠN LA
17/12/2024 08:46
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô 7 chỗ Fortuner BKS: 27A - 000.68 với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:12
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập thuộc dự toán lập Quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ
2021-2030 tầm nhìn đến năm 2050.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH HÀ NỘI
03/12/2024 10:05
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
26/11/2024 14:43
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư
vấn kiểm toán độc lập thuộc dự toán lập Quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ
2021-2030 tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
21/11/2024 15:54
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
19/11/2024 14:03
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2024 14:31
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
06/11/2024 15:46
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
06/11/2024 15:44
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên năm 2024 với 3 gói thầu.
30/10/2024 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Lập điều chỉnh quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG ACUD VIỆT NAM
30/01/2026 09:12
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
26/01/2026 16:53
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu tư vấn Lập điều chỉnh quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH
26/01/2026 16:45
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 4 gói thầu.
22/01/2026 15:13
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 7 chỗ Fortuner BKS: 27A - 000.68 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA TÂY BẮC SƠN LA
17/12/2024 08:46
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô 7 chỗ Fortuner BKS: 27A - 000.68 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
13/12/2024 10:12
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập thuộc dự toán lập Quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ
2021-2030 tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH HÀ NỘI
03/12/2024 10:05
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
26/11/2024 14:43
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư
vấn kiểm toán độc lập thuộc dự toán lập Quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ
2021-2030 tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
21/11/2024 15:54
Chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển lập Quy hoạch tỉnh Điện Biên thời kỳ
2021-2030 tầm nhìn đến năm 2050.
21/11/2024 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải 6 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Điện Biên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai thẳng thắn với bản thân và với những người khác thì bao giờ cũng là những người có phẩm chất hết sức quý báu của những tài năng cực kỳ vĩ đại. "
W. Goethe