Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 80,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.550.994.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.732.898.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 80,00%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.550.994.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.732.898.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường và kế hoạch tái định cư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
30/07/2022 15:33
Bên mời thầu Công ty Tư vấn Thành An 191 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Lập quy hoạch tỉnh Hà Nam thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 (gồm chi phí hoạt động trực tiếp và chi phí lập nội dung đề xuất tích hợp vào quy hoạch) của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/04/2021 08:34
Bên mời thầu Công ty Tư vấn Thành An 191 đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch tỉnh Hà Nam thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam với 5 gói thầu.
30/03/2021 13:34
Chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch tỉnh Hà Nam thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
30/03/2021 07:00
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSYC, kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam.
26/08/2020 17:25
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Phát triển Công nghệ Xây dựng Nam Hà
26/08/2020 17:23
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX và Gói thầu số 02: Thẩm định HSYC, kết quả LCNT thuộc Dự án: Mua sắm tài sản, trang thiết bị cần thiết phục vụ hoạt động của Sở Kế hoạch và Đầu tư năm 2020 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam với 2 gói thầu.
26/08/2020 15:42
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cần thiết phục vụ hoạt động của Sở Kế hoạch đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam với 1 gói thầu.
23/07/2020 09:20
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức các hoạt động Xúc tiến đầu tư của tỉnh Hà Nam tại Hàn Quốc năm 2019 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam.
27/09/2019 10:49
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức các hoạt động Xúc tiến đầu tư của tỉnh Hà Nam tại Hàn Quốc năm 2019 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2019 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường và kế hoạch tái định cư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
30/07/2022 15:33
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSYC, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Sông Hồng
26/08/2020 17:25
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Phát triển Công nghệ Xây dựng Nam Hà
26/08/2020 17:23
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX và Gói thầu số 02: Thẩm định HSYC, kết quả LCNT thuộc Dự án: Mua sắm tài sản, trang thiết bị cần thiết phục vụ hoạt động của Sở Kế hoạch và Đầu tư năm 2020 với 2 gói thầu.
26/08/2020 15:42
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cần thiết phục vụ hoạt động của Sở Kế hoạch đầu tư với 1 gói thầu.
23/07/2020 09:20
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức các hoạt động Xúc tiến đầu tư của tỉnh Hà Nam tại Hàn Quốc năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ HỢP TÁC QUỐC TẾ ĐẤT MỚI
27/09/2019 10:49
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức các hoạt động Xúc tiến đầu tư của tỉnh Hà Nam tại Hàn Quốc năm 2019 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2019 15:37
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa, dịch vụ phục vụ công tác tổ chức các hoạt động Xúc tiến đầu tư của tỉnh Hà Nam tại Hàn Quốc năm 2019 với 6 gói thầu.
09/09/2019 13:48
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát địa hình, địa chất, thủy văn và lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn kỹ thuật Quốc tế
19/10/2018 08:40
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường và kế hoạch tái định cư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2018 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường và kế hoạch tái định cư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG THÀNH
30/07/2022 15:33
Bên mời thầu Công ty Tư vấn Thành An 191 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Lập quy hoạch tỉnh Hà Nam thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 (gồm chi phí hoạt động trực tiếp và chi phí lập nội dung đề xuất tích hợp vào quy hoạch) của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/04/2021 08:34
Bên mời thầu Công ty Tư vấn Thành An 191 đã đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch tỉnh Hà Nam thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam với 5 gói thầu.
30/03/2021 13:34
Chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch tỉnh Hà Nam thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
30/03/2021 07:00
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSYC, kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam.
26/08/2020 17:25
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Phát triển Công nghệ Xây dựng Nam Hà
26/08/2020 17:23
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX và Gói thầu số 02: Thẩm định HSYC, kết quả LCNT thuộc Dự án: Mua sắm tài sản, trang thiết bị cần thiết phục vụ hoạt động của Sở Kế hoạch và Đầu tư năm 2020 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam với 2 gói thầu.
26/08/2020 15:42
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cần thiết phục vụ hoạt động của Sở Kế hoạch đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam với 1 gói thầu.
23/07/2020 09:20
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức các hoạt động Xúc tiến đầu tư của tỉnh Hà Nam tại Hàn Quốc năm 2019 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam.
27/09/2019 10:49
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức các hoạt động Xúc tiến đầu tư của tỉnh Hà Nam tại Hàn Quốc năm 2019 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2019 15:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hà Nam có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Với nhà văn, chỉ có một hình thức ái quốc tồn tại: thái độ của anh ta với ngôn ngữ. "
Joseph Brodsky