Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.710.821.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.670.424.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.710.821.603 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.670.424.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn triển khai đánh giá năng lực cạnh tranh cấp sở, ban, ngành và địa phương (DDCI) tỉnh Long An năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VỀ QUẢN LÝ KINH TẾ
22/11/2024 15:39
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Phát triển bền vững kinh tế địa phương Việt Nam - ASEAN
12/11/2024 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO đã đăng tải TBMT Tư vấn triển khai đánh giá năng lực cạnh tranh cấp sở, ban, ngành và địa phương (DDCI) tỉnh Long An năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/10/2024 16:06
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂM HƯNG PHÁT
07/10/2024 15:07
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO
07/10/2024 15:05
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 16:48
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với 1 gói thầu.
30/09/2024 10:51
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Triển khai đánh giá năng lực cạnh tranh cấp sở, ban, ngành và địa phương (DDCI) tỉnh Long An năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với 3 gói thầu.
16/09/2024 14:26
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với 1 gói thầu.
27/08/2024 11:09
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với 1 gói thầu.
29/07/2024 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Chiến lược phát triển , Viện Phát triển bền vững kinh tế địa phương Việt Nam - ASEAN
12/11/2024 17:07
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An công bố KQMT gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2024 14:16
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂM HƯNG PHÁT
07/10/2024 15:07
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO
07/10/2024 15:05
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 16:48
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
30/09/2024 10:51
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đăng tải KHLCNT Triển khai đánh giá năng lực cạnh tranh cấp sở, ban, ngành và địa phương (DDCI) tỉnh Long An năm 2024 với 3 gói thầu.
16/09/2024 14:26
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
27/08/2024 11:09
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
29/07/2024 08:50
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ BÌNH AN
28/08/2023 17:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn triển khai đánh giá năng lực cạnh tranh cấp sở, ban, ngành và địa phương (DDCI) tỉnh Long An năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VỀ QUẢN LÝ KINH TẾ
22/11/2024 15:39
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Phát triển bền vững kinh tế địa phương Việt Nam - ASEAN
12/11/2024 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO đã đăng tải TBMT Tư vấn triển khai đánh giá năng lực cạnh tranh cấp sở, ban, ngành và địa phương (DDCI) tỉnh Long An năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/10/2024 16:06
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHHTƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂM HƯNG PHÁT
07/10/2024 15:07
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO
07/10/2024 15:05
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 16:48
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với 1 gói thầu.
30/09/2024 10:51
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Triển khai đánh giá năng lực cạnh tranh cấp sở, ban, ngành và địa phương (DDCI) tỉnh Long An năm 2024 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với 3 gói thầu.
16/09/2024 14:26
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với 1 gói thầu.
27/08/2024 11:09
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu tư vấn xây dựng Đề án phát triển kinh tế ban đêm tỉnh Long An thời kỳ đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An với 1 gói thầu.
29/07/2024 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cũng giống như có ăn thì mới ngon miệng, công việc đem lại cảm hứng, nếu cảm hứng không cảm nhận được ngay từ đầu. "
Igor Stravinsky