Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 62,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.156.058.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.704.258.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 62,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.156.058.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.704.258.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 41 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 37 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu QB01.1: Cải thiện và nâng cấp Tuyến đường du lịch kết nối TP Đồng Hới với vùng Nam tỉnh Quảng Bình (Tuyến Bảo Ninh - Hải Ninh, điện chiếu sáng tuyến An Sơn) của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG THỊNH
04/07/2023 14:26
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT QB01.1: Cải thiện và nâng cấp Tuyến đường du lịch kết nối TP Đồng Hới với vùng Nam tỉnh Quảng Bình (Tuyến Bảo Ninh - Hải Ninh, điện chiếu sáng tuyến An Sơn) của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2023 17:06
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện các tỉnh Nghệ An, Hà Tĩnh, Quảng Bình và Quảng Trị - Tiểu dự án tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với 2 gói thầu.
08/03/2023 14:16
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập điều chỉnh thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Tuyến đường du lịch kết nối thành phố Đồng Hới với vùng Nam tỉnh Quảng Bình (Điều chỉnh Tuyến nhánh Bảo Ninh - Hải Ninh, Bổ sung điện chiếu sáng tuyến An Sơn). của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/08/2022 17:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TV06: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 16:37
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện các tỉnh Nghệ An, Hà Tĩnh, Quảng Bình và Quảng Trị - Tiểu dự án tỉnh Quảng Bình. của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với 5 gói thầu.
17/08/2022 14:55
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tuyến đường Phú Hải – Lương Ninh. của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với 2 gói thầu.
19/07/2022 15:14
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Xây dựng Tuyến đường Phú Hải – Lương Ninh (bao gồm: Chi phí xây dựng + chi phí dự phòng + chi phí đảm bảo an toàn giao thông ) của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/07/2022 16:02
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Xây dựng Tuyến đường Phú Hải – Lương Ninh (bao gồm: Chi phí xây dựng + chi phí dự phòng + chi phí đảm bảo an toàn giao thông ) của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2022 16:51
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tuyến đường Phú Hải – Lương Ninh của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với 8 gói thầu.
21/06/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng, lập kế hoạch, kinh phí tổ chức thi tuyển; lập quy chế, nhiệm vụ thiết kế, hồ sơ mời thi tuyển kiến trúc và hỗ trợ tổ chức thi tuyển kiến trúc Cầu Nhật Lệ 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CPTVXD Giao thông Quảng Bình
01/07/2021 16:01
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn khảo sát xây dựng, lập kế hoạch, kinh phí tổ chức thi tuyển; lập quy chế, nhiệm vụ thiết kế, hồ sơ mời thi tuyển kiến trúc và hỗ trợ tổ chức thi tuyển kiến trúc Cầu Nhật Lệ 3 thuộc Dự án Thành phần 2 – với 1 gói thầu.
23/06/2021 17:56
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Sữa chửa xe ô tô phục vụ công tác của Sở KHĐT Quảng Bình với 2 nhà thầu tham gia.
17/12/2020 09:15
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Sữa chửa xe ô tô phục vụ công tác của Sở KHĐT Quảng Bình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
11/12/2020 17:04
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Sữa chửa xe ô tô phục vụ công tác của Sở KHĐT Quảng Bình với 1 gói thầu.
08/12/2020 15:54
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa xe ô tô phục vụ công tác của Sở Kế hoạch và Đầu tư Quảng Bình với 1 gói thầu.
05/08/2020 14:43
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Đầu tư Hệ thống hỗ trợ tác nghiệp, quản lý và giám sát hoạt động thuộc lĩnh vực ngành kế hoạch đầu tư trên địa bàn toàn tỉnh..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HQSOFT
27/07/2018 15:52
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Đầu tư Hệ thống hỗ trợ tác nghiệp, quản lý và giám sát hoạt động thuộc lĩnh vực ngành kế hoạch đầu tư trên địa bàn toàn tỉnh. với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2018 09:03
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình đăng tải TBMT Đầu tư Hệ thống hỗ trợ tác nghiệp, quản lý và giám sát hoạt động thuộc lĩnh vực ngành kế hoạch đầu tư trên địa bàn toàn tỉnh. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
19/06/2018 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu QB01.1: Cải thiện và nâng cấp Tuyến đường du lịch kết nối TP Đồng Hới với vùng Nam tỉnh Quảng Bình (Tuyến Bảo Ninh - Hải Ninh, điện chiếu sáng tuyến An Sơn) của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRƯỜNG THỊNH
04/07/2023 14:26
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT QB01.1: Cải thiện và nâng cấp Tuyến đường du lịch kết nối TP Đồng Hới với vùng Nam tỉnh Quảng Bình (Tuyến Bảo Ninh - Hải Ninh, điện chiếu sáng tuyến An Sơn) của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2023 17:06
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện các tỉnh Nghệ An, Hà Tĩnh, Quảng Bình và Quảng Trị - Tiểu dự án tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với 2 gói thầu.
08/03/2023 14:16
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập điều chỉnh thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Tuyến đường du lịch kết nối thành phố Đồng Hới với vùng Nam tỉnh Quảng Bình (Điều chỉnh Tuyến nhánh Bảo Ninh - Hải Ninh, Bổ sung điện chiếu sáng tuyến An Sơn). của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/08/2022 17:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT TV06: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/08/2022 16:37
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện các tỉnh Nghệ An, Hà Tĩnh, Quảng Bình và Quảng Trị - Tiểu dự án tỉnh Quảng Bình. của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với 5 gói thầu.
17/08/2022 14:55
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tuyến đường Phú Hải – Lương Ninh. của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với 2 gói thầu.
19/07/2022 15:14
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Xây dựng Tuyến đường Phú Hải – Lương Ninh (bao gồm: Chi phí xây dựng + chi phí dự phòng + chi phí đảm bảo an toàn giao thông ) của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/07/2022 16:02
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải TBMT Xây dựng Tuyến đường Phú Hải – Lương Ninh (bao gồm: Chi phí xây dựng + chi phí dự phòng + chi phí đảm bảo an toàn giao thông ) của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/06/2022 16:51
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Hạ tầng cơ bản cho phát triển toàn diện tỉnh Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tuyến đường Phú Hải – Lương Ninh của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình với 8 gói thầu.
21/06/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Rất cần đến nhiều sự tế nhị và tinh tế khi chăm sóc cho tâm hồn của một đứa trẻ từ ba tới sáu tuổi, và người lớn có thể rất thiếu điều đó. "
Maria Montessori