Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.016.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.016.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Sơn, sửa cửa mặt tiền Trụ sở làm việc Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử Quảng Nam
27/11/2024 15:12
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Mua vé máy bay phục vụ Đoàn trao đổi, học tập kinh nghiệm trong việc quản lý và triển khai thực hiện các CTMTQG năm 2024 của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
25/09/2024 07:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 17:52
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Mua vé máy bay phục vụ Đoàn trao đổi, học tập kinh nghiệm trong việc quản lý và triển khai thực hiện các CTMTQG năm 2024 của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
05/09/2024 08:56
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Mua kệ thép 6 tầng phục vụ lưu trữ hồ sơ tại kho của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
25/07/2024 08:58
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 3 gói thầu.
25/07/2024 08:52
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ máy chủ ảo (VPS) Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
27/03/2024 16:53
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Lập quy hoạch tỉnh Quảng Nam thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 7 gói thầu.
20/03/2024 17:35
Chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập quy hoạch tỉnh Quảng Nam thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
20/03/2024 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Sơn, sửa cửa mặt tiền Trụ sở làm việc Sở Kế hoạch và Đầu tư với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:52
SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Mua vé máy bay phục vụ Đoàn trao đổi, học tập kinh nghiệm trong việc quản lý và triển khai thực hiện các CTMTQG năm 2024 với 1 gói thầu.
25/09/2024 07:52
SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Mua vé máy bay phục vụ Đoàn trao đổi, học tập kinh nghiệm trong việc quản lý và triển khai thực hiện các CTMTQG năm 2024 với 1 gói thầu.
05/09/2024 08:56
SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Mua kệ thép 6 tầng phục vụ lưu trữ hồ sơ tại kho với 1 gói thầu.
25/07/2024 08:58
SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Sở Kế hoạch và Đầu tư với 3 gói thầu.
25/07/2024 08:52
SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ máy chủ ảo (VPS) Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/03/2024 16:53
SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Lập quy hoạch tỉnh Quảng Nam thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 7 gói thầu.
20/03/2024 17:35
SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Thuê máy chủ ảo (VPS) với 1 gói thầu.
20/03/2024 17:06
SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đăng tải TBMT Lắp đặt hệ thống phòng họp trực tuyến theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/10/2023 10:30
SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế hội trường (100 cái ghế và 50 cái bàn). với 2 gói thầu.
01/10/2023 07:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Sơn, sửa cửa mặt tiền Trụ sở làm việc Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử Quảng Nam
27/11/2024 15:12
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Mua vé máy bay phục vụ Đoàn trao đổi, học tập kinh nghiệm trong việc quản lý và triển khai thực hiện các CTMTQG năm 2024 của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
25/09/2024 07:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD KIẾN HUY đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 17:52
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Mua vé máy bay phục vụ Đoàn trao đổi, học tập kinh nghiệm trong việc quản lý và triển khai thực hiện các CTMTQG năm 2024 của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
05/09/2024 08:56
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Mua kệ thép 6 tầng phục vụ lưu trữ hồ sơ tại kho của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
25/07/2024 08:58
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 3 gói thầu.
25/07/2024 08:52
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ máy chủ ảo (VPS) Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 1 gói thầu.
27/03/2024 16:53
Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải KHLCNT bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Lập quy hoạch tỉnh Quảng Nam thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM với 7 gói thầu.
20/03/2024 17:35
Chủ đầu tư SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập quy hoạch tỉnh Quảng Nam thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050.
20/03/2024 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH QUẢNG NAM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Lập quyết định đôi khi có thể giống như cuộc nội chiến bên trong. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.