Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 46,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.905.428.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.395.042.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,77%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 46,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.905.428.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.395.042.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thực hiện Hỗ trợ đào tạo khởi sự kinh doanh và quản trị kinh doanh theo Đề án hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn tỉnh Sơn La giai đoạn 2019-2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
13/09/2022 21:00
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
07/09/2022 19:03
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
07/09/2022 19:01
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, đơn vị Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
02/08/2022 14:32
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu chuyển đổi thông tin và lưu trữ hồ sơ đăng ký doanh nghiệp dưới dạng văn bản điện tử vào cơ sở dữ liệu quốc gia về đăng ký doanh nghiệp của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC EFY VIỆT NAM
02/08/2022 14:23
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689
29/07/2022 21:52
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thực hiện Hỗ trợ đào tạo khởi sự kinh doanh và quản trị kinh doanh theo Đề án hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn tỉnh Sơn La giai đoạn 2019-2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:17
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị và hệ thống tiêu âm phòng họp trực tuyến, phòng họp giao ban của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
18/07/2022 15:54
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm tài sản nội thất, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
18/07/2022 15:54
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Hỗ trợ đào tạo khởi sự kinh doanh và quản trị kinh doanh theo Đề án hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn tỉnh Sơn La giai đoạn 2019-2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
14/07/2022 11:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thực hiện Hỗ trợ đào tạo khởi sự kinh doanh và quản trị kinh doanh theo Đề án hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn tỉnh Sơn La giai đoạn 2019-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Sở hữu trí tuệ Davilaw
13/09/2022 21:00
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giám định chất lượng xây dựng
07/09/2022 19:03
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 18
07/09/2022 19:01
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thực hiện Hỗ trợ đào tạo khởi sự kinh doanh và quản trị kinh doanh theo Đề án hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn tỉnh Sơn La giai đoạn 2019-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 17:44
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, đơn vị Sở Kế hoạch và Đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC EFY VIỆT NAM
02/08/2022 14:32
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu chuyển đổi thông tin và lưu trữ hồ sơ đăng ký doanh nghiệp dưới dạng văn bản điện tử vào cơ sở dữ liệu quốc gia về đăng ký doanh nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC EFY VIỆT NAM
02/08/2022 14:23
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689
29/07/2022 21:52
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thực hiện Hỗ trợ đào tạo khởi sự kinh doanh và quản trị kinh doanh theo Đề án hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn tỉnh Sơn La giai đoạn 2019-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:17
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Tập huấn bồi dưỡng, nâng cao nghiệp vụ đấu thầu và giám sát, đánh giá đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Đào tạo và Công nghệ STEC
20/07/2022 14:05
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị và hệ thống tiêu âm phòng họp trực tuyến, phòng họp giao ban.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG LONG TÂY BẮC
18/07/2022 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thực hiện Hỗ trợ đào tạo khởi sự kinh doanh và quản trị kinh doanh theo Đề án hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn tỉnh Sơn La giai đoạn 2019-2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
13/09/2022 21:00
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
07/09/2022 19:03
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
07/09/2022 19:01
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, đơn vị Sở Kế hoạch và Đầu tư của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
02/08/2022 14:32
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu chuyển đổi thông tin và lưu trữ hồ sơ đăng ký doanh nghiệp dưới dạng văn bản điện tử vào cơ sở dữ liệu quốc gia về đăng ký doanh nghiệp của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC EFY VIỆT NAM
02/08/2022 14:23
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ST689
29/07/2022 21:52
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thực hiện Hỗ trợ đào tạo khởi sự kinh doanh và quản trị kinh doanh theo Đề án hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn tỉnh Sơn La giai đoạn 2019-2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:17
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị và hệ thống tiêu âm phòng họp trực tuyến, phòng họp giao ban của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
18/07/2022 15:54
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm tài sản nội thất, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La.
18/07/2022 15:54
Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Hỗ trợ đào tạo khởi sự kinh doanh và quản trị kinh doanh theo Đề án hỗ trợ doanh nghiệp nhỏ và vừa trên địa bàn tỉnh Sơn La giai đoạn 2019-2025 của chủ đầu tư Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
14/07/2022 11:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ẩn sâu bên trong mỗi con người là nỗi lo lắng trước khả năng có thể sẽ phải cô độc trên thế gian, bị Chúa trời lãng quên, bị bỏ qua giữa hàng triệu hàng triệu thành viên của gia đình khổng lồ này. Người ta xua đi nỗi lo lắng này bằng cách nhìn vào người thân và bè bạn, nhưng nỗi lo lắng này vẫn ở đó, và chẳng ai dám nghĩ mình sẽ thế nào nếu tất cả những mối liên hệ ấy bị lấy đi khỏi mình. "
Soren Kierkegaard