Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,85%, Xây lắp 0%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 7,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.938.422.344 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.504.028.211 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,85%, Xây lắp 0%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 7,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.938.422.344 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.504.028.211 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đăng tải TBMT 06.XL: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 14:16
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG G98
19/08/2026 09:57
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Xây dựng Khung kiến trúc ICT phát triển Đô thị thông minh tỉnh Hà Tĩnh, phiên bản 2.0.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng Công nghệ số và Chuyển đổi số
19/08/2026 09:08
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 04.TVĐT: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH HT
19/08/2026 08:53
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở cơ quan Sở Khoa học và Công nghệ với 4 gói thầu.
18/08/2026 17:48
Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở cơ quan Sở Khoa học và Công nghệ.
18/08/2026 17:17
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình led, tivi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
18/08/2026 16:48
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ARPACO
18/08/2026 16:36
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP LÝ NGÂN - VINA
18/08/2026 16:29
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
gói thầu thuộc dự toán mua sắm, lắp đặt máy phát điện với 1 gói thầu.
15/08/2026 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu In ấn phục vụ phổ
biến, giới thiệu,
quảng bá và
thương mại sản
phẩm mang
CDĐL; In ấn sản
xuất công cụ
quảng bá phục vụ
gian hàng tại hội
chợ ".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ IN VÀ QUẢNG CÁO NHẬT HT
26/04/2025 14:41
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý sáng kiến trên địa bàn tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông Hà Tĩnh
15/04/2025 16:01
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của các gói thầu
thuộc nhiệm vụ: Quản lý và phát triển chỉ dẫn địa lý cho sản phẩm nhung
hươu Hương Sơn của tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
09/04/2025 16:40
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của các gói thầu
thuộc nhiệm vụ: Quản lý và phát triển chỉ dẫn địa lý cho sản phẩm nhung
hươu Hương Sơn của tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
09/04/2025 16:34
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thiết kế và xác lập quyền sở hữu trí tuệ trong nước năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LUẬT ALIAT
02/01/2025 17:20
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Thiết kế và xác lập quyền sở hữu trí tuệ trong nước năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
29/12/2024 21:33
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đăng tải TBMT Thiết kế và xác lập quyền sở hữu trí tuệ trong nước năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/12/2024 20:55
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Dịch vụ thiết kế và xác lập quyền sở hữu trí tuệ trong nước năm 2024 với 1 gói thầu.
10/12/2024 13:39
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01.MS: Mua sắm thiết bị âm thanh hội trường tầng 2, cơ quan Sở Khoa học và Công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
06/12/2024 09:34
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ vách tủ các phòng làm việc cơ quan Sở Khoa học và Công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÊ KHANG MINH
28/11/2024 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đăng tải TBMT 06.XL: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 14:16
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 05.TVTĐ: Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG G98
19/08/2026 09:57
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Xây dựng Khung kiến trúc ICT phát triển Đô thị thông minh tỉnh Hà Tĩnh, phiên bản 2.0.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Ứng dụng Công nghệ số và Chuyển đổi số
19/08/2026 09:08
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 04.TVĐT: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH HT
19/08/2026 08:53
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa trụ sở cơ quan Sở Khoa học và Công nghệ với 4 gói thầu.
18/08/2026 17:48
Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trụ sở cơ quan Sở Khoa học và Công nghệ.
18/08/2026 17:17
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình led, tivi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
18/08/2026 16:48
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ARPACO
18/08/2026 16:36
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP LÝ NGÂN - VINA
18/08/2026 16:29
Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
gói thầu thuộc dự toán mua sắm, lắp đặt máy phát điện với 1 gói thầu.
15/08/2026 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Hà Tĩnh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cái kết được chứa đựng trong sự khởi đầu. "
George Orwell