Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 50,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.515.733.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.208.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 50,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.515.733.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.208.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình với 1 gói thầu.
12/11/2021 07:31
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thang máy tại Trụ sở Sở Khoa học và Công nghệ của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/11/2021 13:35
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thang máy tại Trụ sở Sở Khoa học và Công nghệ của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình với 1 gói thầu.
09/11/2021 10:21
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm và triển khai đào tạo của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ Phần mềm Trường Đại học Cần Thơ
17/06/2019 08:48
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm và triển khai đào tạo của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/04/2019 10:14
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng và áp dụng Hệ thống ISO điện tử theo tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2015 của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình với 4 gói thầu.
12/04/2019 20:29
Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng và áp dụng Hệ thống ISO điện tử theo tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của các cơ quan hành chính nhà nước tỉnh Quảng Bình.
12/04/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học với 1 gói thầu.
12/11/2021 07:31
Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thang máy tại Trụ sở Sở Khoa học và Công nghệ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/11/2021 13:35
Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thang máy tại Trụ sở Sở Khoa học và Công nghệ với 1 gói thầu.
09/11/2021 10:21
Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm và triển khai đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ Phần mềm Trường Đại học Cần Thơ
17/06/2019 08:48
Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Xây dựng phần mềm và triển khai đào tạo với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2019 08:01
Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm và triển khai đào tạo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/04/2019 10:14
Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng và áp dụng Hệ thống ISO điện tử theo tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2015 với 4 gói thầu.
12/04/2019 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tin học của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình với 1 gói thầu.
12/11/2021 07:31
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt thang máy tại Trụ sở Sở Khoa học và Công nghệ của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/11/2021 13:35
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thang máy tại Trụ sở Sở Khoa học và Công nghệ của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình với 1 gói thầu.
09/11/2021 10:21
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm và triển khai đào tạo của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ Phần mềm Trường Đại học Cần Thơ
17/06/2019 08:48
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm và triển khai đào tạo của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/04/2019 10:14
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng và áp dụng Hệ thống ISO điện tử theo tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2015 của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình với 4 gói thầu.
12/04/2019 20:29
Chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng và áp dụng Hệ thống ISO điện tử theo tiêu chuẩn TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của các cơ quan hành chính nhà nước tỉnh Quảng Bình.
12/04/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ Quảng Bình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bất cứ khi nào bạn xung đột với ai đó, có một yếu tố có thể tạo ra sự khác biệt giữa hủy hoại mối quan hệ và làm nó trở nên sâu sắc hơn. Yếu tố đó là thái độ. "
William James
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.