Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.164.244.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.080.883.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.164.244.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.080.883.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp bổ sung thiết bị, cơ sở vật chất của Đài truyền thanh các xã: xã La Dạ, huyện Hàm Thuận Bắc, xã Tam Thanh, huyện Phú Quý của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG LCL
23/06/2025 17:33
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Thuê giải pháp chuyển đổi số cho doanh nghiệp nhỏ và vừa của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:19
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải TBMT Nâng cấp bổ sung thiết bị, cơ sở vật chất của Đài truyền thanh các xã: xã La Dạ, huyện Hàm Thuận Bắc, xã Tam Thanh, huyện Phú Quý của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2025 10:13
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp bổ sung thiết bị, cơ sở vật chất của Đài truyền thanh các xã: xã La Dạ, huyện Hàm Thuận Bắc, xã Tam Thanh, huyện Phú Quý của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
28/05/2025 21:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập đề án thành lập Khu công nghệ cao tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Phát triển bền vững kinh tế địa phương Việt Nam - ASEAN
31/12/2024 17:16
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị tập huấn, diễn tập thực tế Kế hoạch ứng phó sự cố bức xạ , hạt nhân năm 2024 của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM HẠT NHÂN THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
06/12/2024 11:14
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị tập huấn, diễn tập thực tế Kế hoạch ứng phó sự cố bức xạ , hạt nhân năm 2024 của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
26/11/2024 08:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn lập đề án thành lập Khu công nghệ cao tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 16:05
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay mới bạt PANO chỉ dẫn địa lý “PHAN THIẾT” cho sản phẩm Nước mắm của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ DIA BÌNH THUẬN
30/10/2024 14:38
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay mới bạt PANO chỉ dẫn địa lý “PHAN THIẾT” cho sản phẩm Nước mắm của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
16/10/2024 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Nâng cấp bổ sung thiết bị, cơ sở vật chất của Đài truyền thanh các xã: xã La Dạ, huyện Hàm Thuận Bắc, xã Tam Thanh, huyện Phú Quý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG LCL
23/06/2025 17:33
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đăng tải KHLCNT Thuê giải pháp chuyển đổi số cho doanh nghiệp nhỏ và vừa với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:19
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận công bố KQMT gói thầu Nâng cấp bổ sung thiết bị, cơ sở vật chất của Đài truyền thanh các xã: xã La Dạ, huyện Hàm Thuận Bắc, xã Tam Thanh, huyện Phú Quý với 4 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 08:17
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đăng tải TBMT Nâng cấp bổ sung thiết bị, cơ sở vật chất của Đài truyền thanh các xã: xã La Dạ, huyện Hàm Thuận Bắc, xã Tam Thanh, huyện Phú Quý theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2025 10:13
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đăng tải KHLCNT Nâng cấp bổ sung thiết bị, cơ sở vật chất của Đài truyền thanh các xã: xã La Dạ, huyện Hàm Thuận Bắc, xã Tam Thanh, huyện Phú Quý với 1 gói thầu.
28/05/2025 21:18
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị tập huấn, diễn tập thực tế Kế hoạch ứng phó sự cố bức xạ , hạt nhân năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM HẠT NHÂN THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
06/12/2024 11:14
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị tập huấn, diễn tập thực tế Kế hoạch ứng phó sự cố bức xạ , hạt nhân năm 2024 với 1 gói thầu.
26/11/2024 08:39
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay mới bạt PANO chỉ dẫn địa lý “PHAN THIẾT” cho sản phẩm Nước mắm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ DIA BÌNH THUẬN
30/10/2024 14:38
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay mới bạt PANO chỉ dẫn địa lý “PHAN THIẾT” cho sản phẩm Nước mắm với 1 gói thầu.
16/10/2024 10:30
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐẠI PHÚC
11/10/2024 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp bổ sung thiết bị, cơ sở vật chất của Đài truyền thanh các xã: xã La Dạ, huyện Hàm Thuận Bắc, xã Tam Thanh, huyện Phú Quý của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỄN THÔNG LCL
23/06/2025 17:33
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Thuê giải pháp chuyển đổi số cho doanh nghiệp nhỏ và vừa của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:19
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải TBMT Nâng cấp bổ sung thiết bị, cơ sở vật chất của Đài truyền thanh các xã: xã La Dạ, huyện Hàm Thuận Bắc, xã Tam Thanh, huyện Phú Quý của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2025 10:13
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp bổ sung thiết bị, cơ sở vật chất của Đài truyền thanh các xã: xã La Dạ, huyện Hàm Thuận Bắc, xã Tam Thanh, huyện Phú Quý của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
28/05/2025 21:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập đề án thành lập Khu công nghệ cao tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Phát triển bền vững kinh tế địa phương Việt Nam - ASEAN
31/12/2024 17:16
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị tập huấn, diễn tập thực tế Kế hoạch ứng phó sự cố bức xạ , hạt nhân năm 2024 của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM HẠT NHÂN THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
06/12/2024 11:14
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị tập huấn, diễn tập thực tế Kế hoạch ứng phó sự cố bức xạ , hạt nhân năm 2024 của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
26/11/2024 08:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TỔNG HỢP NHẬT HUY đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn lập đề án thành lập Khu công nghệ cao tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/11/2024 16:05
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay mới bạt PANO chỉ dẫn địa lý “PHAN THIẾT” cho sản phẩm Nước mắm của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ DIA BÌNH THUẬN
30/10/2024 14:38
Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay mới bạt PANO chỉ dẫn địa lý “PHAN THIẾT” cho sản phẩm Nước mắm của chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
16/10/2024 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Bình Thuận có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sức mạnh của số phận được thốt lên bởi những người khốn khổ, còn người hạnh phúc quy thành công của họ đến từ công lao hoặc sự khôn ngoan. "
Jonathan Swift