Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.258.849.460 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.581.027.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.258.849.460 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.581.027.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục về đổi mới sáng tạo và khởi nghiệp sáng tạp trên truyền hình, phát thanh và mạng xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, Truyền hình Khánh Hòa
03/09/2026 14:36
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Xây dựng chuyên mục về đổi mới sáng tạo và khởi nghiệp sáng tạo trên truyền hình, phát thành và mạng xã hội với 1 gói thầu.
03/09/2026 14:32
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Triển khai nội dung Tổ chức lớp tập huấn, đào tạo, thuê chuyên gia, xét chọn và chấm giải....
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần 3IE SUN
26/08/2026 11:39
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Triển khai nội dung chi Tuyên truyền Cuộc thi, tổ chức sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và kỹ thuật Mộc Nhiên
26/08/2026 11:33
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Xây dựng Đề án thành lập Công viên Đổi mới sáng tạo tỉnh Khánh Hòa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:01
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ “Xây dựng Đề án thành lập Công viên Đổi mới sáng tạo tỉnh Khánh Hòa” với 3 gói thầu.
22/08/2026 15:49
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 15:42
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tổ chức triển khai khóa đào tạo nhận thức về năng suất, chất lượng trên nền tảng khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo cho sinh viên các trường đại học, cao đẳng và trung cấp trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và kỹ thuật Mộc Nhiên
18/08/2026 15:31
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tổ chức triển khai khóa đào tạo áp dụng các giải pháp nâng cao năng suất, chất lượng trong lĩnh vực y tế trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và kỹ thuật Mộc Nhiên
18/08/2026 15:23
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Thiết bị hệ thống xử lý nước thải theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Trạm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường chất lượng - Đợt 3 với 8 gói thầu.
25/08/2025 14:10
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thiết bị thử nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECOTEC GROUP , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT MỸ THÀNH
28/07/2025 15:02
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Diễn tập ứng phó sự cố bức xạ và hạt nhân trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Ứng dụng Công nghệ thông tin và Bức xạ
09/07/2025 15:45
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Thiết bị thử nghiệm với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 15:21
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố KQMT gói thầu Diễn tập ứng phó sự cố bức xạ và hạt nhân trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 08:52
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ CHÂU Á
23/06/2025 14:20
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Diễn tập ứng phó sự cố bức xạ và hạt nhân trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/06/2025 14:15
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thiết bị thử nghiệm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2025 11:02
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thang máy chở người kết hợp tải hàng 04 điểm dừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM CÔNG NGHỆ THANG MÁY CITY
06/06/2025 15:30
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Diễn tập ứng phó sự cố bức xạ và hạt nhân trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục về đổi mới sáng tạo và khởi nghiệp sáng tạp trên truyền hình, phát thanh và mạng xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, Truyền hình Khánh Hòa
03/09/2026 14:36
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Xây dựng chuyên mục về đổi mới sáng tạo và khởi nghiệp sáng tạo trên truyền hình, phát thành và mạng xã hội với 1 gói thầu.
03/09/2026 14:32
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Triển khai nội dung Tổ chức lớp tập huấn, đào tạo, thuê chuyên gia, xét chọn và chấm giải....
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần 3IE SUN
26/08/2026 11:39
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Triển khai nội dung chi Tuyên truyền Cuộc thi, tổ chức sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và kỹ thuật Mộc Nhiên
26/08/2026 11:33
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Xây dựng Đề án thành lập Công viên Đổi mới sáng tạo tỉnh Khánh Hòa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:01
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ “Xây dựng Đề án thành lập Công viên Đổi mới sáng tạo tỉnh Khánh Hòa” với 3 gói thầu.
22/08/2026 15:49
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 15:42
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tổ chức triển khai khóa đào tạo nhận thức về năng suất, chất lượng trên nền tảng khoa học, công nghệ và đổi mới sáng tạo cho sinh viên các trường đại học, cao đẳng và trung cấp trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và kỹ thuật Mộc Nhiên
18/08/2026 15:31
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tổ chức triển khai khóa đào tạo áp dụng các giải pháp nâng cao năng suất, chất lượng trong lĩnh vực y tế trên địa bàn tỉnh Khánh Hòa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và kỹ thuật Mộc Nhiên
18/08/2026 15:23
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Thiết bị hệ thống xử lý nước thải theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 49 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có sự phát triển và tiến bộ liên tục, những từ như cải thiện, thành tích và thành công không có ý nghĩa. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.