Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.281.048.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.228.058.913 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.281.048.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.228.058.913 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 27 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định hồ sơ thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
04/09/2026 09:31
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
04/09/2026 09:20
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
29/08/2026 16:33
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC VIỆT
29/08/2026 16:31
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin Đường truyền mạng truyền số liệu chuyên dùng tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
28/08/2026 23:18
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin nâng cấp, mở rộng Nền tảng họp trực tuyến tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
28/08/2026 23:17
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin nâng cấp, mở rộng Nền tảng họp trực tuyến tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
28/08/2026 23:12
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin nâng cấp, mở rộng Hệ thống quản lý văn bản và điều hành tác nghiệp tỉnh Phú Thọ giai đoạn 2025 - 2026 với 3 gói thầu.
28/08/2026 23:01
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin Hệ thống thông tin xử lý vướng mắc của các cơ quan nhà nước tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
28/08/2026 22:46
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin Đường truyền mạng truyền số liệu chuyên dùng tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
28/08/2026 22:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
07/07/2025 17:15
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu công trình với 4 gói thầu.
07/07/2025 17:12
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Thi công Cải tạo nền sân, mái nhà xe Trụ sở làm việc Sở Khoa học và Công nghệ Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
22/01/2024 10:24
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Thi công Cải tạo nền sân, mái nhà xe Trụ sở làm việc Sở Khoa học và Công nghệ Phú Thọ với 1 nhà thầu tham gia.
11/01/2024 15:36
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải TBMT Thi công Cải tạo nền sân, mái nhà xe Trụ sở làm việc Sở Khoa học và Công nghệ Phú Thọ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/01/2024 11:41
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN AN
28/12/2023 16:03
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự toán: Cải tạo nền
sân, mái nhà xe Trụ sở làm việc Sở Khoa học và Công nghệ Phú Thọ với 2 gói thầu.
28/12/2023 15:57
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu In ấn công cụ nhận diện cho sản phẩm mang chỉ dẫn địa lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN THƯƠNG MẠI VÀ TRAO ĐỔI VĂN HÓA VIỆT NAM
17/11/2023 14:10
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Phân tích mẫu đất và mẫu nước cho vùng nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO
17/11/2023 11:49
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Phân tích các chỉ tiêu về ngoại quan và chỉ tiêu chất lượng của sản phẩm; kiểm soát, đánh giá chất lượng và an toàn thực phẩm sau khi đã được bảo hộ chỉ dẫn địa lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NHONHO
17/11/2023 11:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định hồ sơ thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
04/09/2026 09:31
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
04/09/2026 09:20
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
29/08/2026 16:33
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC VIỆT
29/08/2026 16:31
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin Đường truyền mạng truyền số liệu chuyên dùng tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
28/08/2026 23:18
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin nâng cấp, mở rộng Nền tảng họp trực tuyến tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
28/08/2026 23:17
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin nâng cấp, mở rộng Nền tảng họp trực tuyến tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
28/08/2026 23:12
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin nâng cấp, mở rộng Hệ thống quản lý văn bản và điều hành tác nghiệp tỉnh Phú Thọ giai đoạn 2025 - 2026 với 3 gói thầu.
28/08/2026 23:01
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin Hệ thống thông tin xử lý vướng mắc của các cơ quan nhà nước tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
28/08/2026 22:46
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ công nghệ thông tin Đường truyền mạng truyền số liệu chuyên dùng tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
28/08/2026 22:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ta hãy sôi sục trên cái vạc không thể lường trước, nỗi bối rối đầy mê hoặc, những thôi thúc làm thành món hổ lốn, phép màu bất diệt của ta – bởi tâm hồn phun ra điều kỳ diệu trong từng giây phút. Vận động và thay đổi là cốt lõi của con người; sự cứng nhắc là cái chết; sự an phận là cái chết; ta hãy nói điều xuất hiện trong đầu, lặp lại bản thân, đối lại bản thân, ném ra sự vô nghĩa ngông cuồng nhất, và đi theo những mộng tưởng tuyệt vời nhất mà không quan tâm thế giới làm gì hay nghĩ gì hay nói gì. Bởi chẳng có gì quan trọng ngoài cuộc sống. "
Virginia Woolf
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"