Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 105 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.999.287.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.661.399.314 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 22,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.999.287.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.661.399.314 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 103 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 81 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 43 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 34 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Tham gia Chuỗi Triển lãm Quốc tế HI-TECH VIETNAM 2026 và Tuần lễ Công nghiệp và Công nghệ Việt Nam VITW 2026 với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:47
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công khu trưng bày và hạ tầng kỹ thuật không gian triển lãm hội nghị xúc tiến đầu tư tỉnh tây ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TỔ CHỨC SỰ KIỆN AN KHẢI MINH
04/09/2026 14:35
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm phần mềm phòng chống mã độc quản trị tập trung với 4 gói thầu.
04/09/2026 13:58
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tổ chức sự kiện phục vụ không gian triển lãm hội nghị xúc tiến đầu tư tỉnh Tây Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LÁ TANI
03/09/2026 17:14
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Truyền thông công bố Chiến lược phát triển hệ sinh thái phương tiện không người lái tỉnh Tây Ninh giai đoạn 2026-2030, tầm nhìn đến năm 2035.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LÁ TANI
03/09/2026 07:47
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Khảo sát năng lực và nhu cầu hỗ trợ đổi mới sáng tạo, khoa học, công nghệ của doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và kỹ thuật Mộc Nhiên
03/09/2026 07:43
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Tổ chức không gian trưng bày, giới thiệu hệ sinh thái phương tiện không người lái tại Hội nghị Xúc tiến đầu tư tỉnh Tây Ninh năm 2026 với 2 gói thầu.
03/09/2026 07:38
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải TBMT Mua sắm bản quyền phần mềm văn phòng Microsoft Office trên địa bàn tỉnh và dịch vụ triển khai, cài đặt, cấu hình VAMT, triển khai đến các cơ quan, đơn vị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:09
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải TBMT Thuê chỗ đặt Trung tâm dữ liệu tỉnh (cơ sở 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:04
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: “Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin Trung tâm dữ liệu tỉnh” với 3 gói thầu.
27/08/2026 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI DƯƠNG
17/12/2025 10:41
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số
15/08/2025 14:08
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm ổ cứng cho Trung tâm tích hợp dữ liệu và hệ thống máy chủ camera giám sát..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VIỄN THÔNG TIN HỌC 119
01/07/2025 15:09
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê đặt chỗ Trung tâm tích hợp dữ liệu chính.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
01/07/2025 11:34
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Giám sát, chống tấn công từ chối dịch vụ DDOS.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
01/07/2025 11:32
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tin nhắn SMS của các hệ thống thông tin dùng chung của tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Di Động
19/06/2025 10:55
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng hệ thống Truyền thanh cơ sở ứng dụng Công nghệ thông tin - Viễn thông với 14 gói thầu.
16/06/2025 10:27
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống thông tin công báo tỉnh Tây Nnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEKOFA
13/06/2025 15:19
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch thuê dịch vụ CNTT: Thuê Camera giám sát bộ phận 01 cửa trên địa bàn tỉnh với 3 gói thầu.
10/06/2025 15:58
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch thuê: Thuê Camera giám sát bộ phận 01 cửa trên địa bàn tỉnh với 3 gói thầu.
05/06/2025 11:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Tham gia Chuỗi Triển lãm Quốc tế HI-TECH VIETNAM 2026 và Tuần lễ Công nghiệp và Công nghệ Việt Nam VITW 2026 với 1 gói thầu.
04/09/2026 15:47
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công khu trưng bày và hạ tầng kỹ thuật không gian triển lãm hội nghị xúc tiến đầu tư tỉnh tây ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TỔ CHỨC SỰ KIỆN AN KHẢI MINH
04/09/2026 14:35
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua sắm phần mềm phòng chống mã độc quản trị tập trung với 4 gói thầu.
04/09/2026 13:58
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Tổ chức sự kiện phục vụ không gian triển lãm hội nghị xúc tiến đầu tư tỉnh Tây Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LÁ TANI
03/09/2026 17:14
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Truyền thông công bố Chiến lược phát triển hệ sinh thái phương tiện không người lái tỉnh Tây Ninh giai đoạn 2026-2030, tầm nhìn đến năm 2035.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LÁ TANI
03/09/2026 07:47
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh công bố kết quả gói thầu Khảo sát năng lực và nhu cầu hỗ trợ đổi mới sáng tạo, khoa học, công nghệ của doanh nghiệp trên địa bàn tỉnh Tây Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và kỹ thuật Mộc Nhiên
03/09/2026 07:43
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Tổ chức không gian trưng bày, giới thiệu hệ sinh thái phương tiện không người lái tại Hội nghị Xúc tiến đầu tư tỉnh Tây Ninh năm 2026 với 2 gói thầu.
03/09/2026 07:38
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải TBMT Mua sắm bản quyền phần mềm văn phòng Microsoft Office trên địa bàn tỉnh và dịch vụ triển khai, cài đặt, cấu hình VAMT, triển khai đến các cơ quan, đơn vị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:09
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải TBMT Thuê chỗ đặt Trung tâm dữ liệu tỉnh (cơ sở 2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:04
Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: “Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin Trung tâm dữ liệu tỉnh” với 3 gói thầu.
27/08/2026 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đã đăng tải 44 KHLCNT, trong đó có 78 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh đã đăng tải 114 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 114 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 105 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Khoa học và Công nghệ tỉnh Tây Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hóa ra trái tim đàn ông cũng giống như trái tim phụ nữ, dù oán hận đến mức nào, dù thời gian có qua bao lâu, thì hình bóng người đã từng in sâu trong lòng vẫn sẽ có ảnh hưởng tới mình. "
Minh Nguyệt Thính Phong
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.