Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 121 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 117 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 159 gói thầu, trong đó có 116 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 68 gói (với 75 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 140 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,67%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 61,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.345.060.764 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.167.279.530 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 121 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,67%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 61,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.345.060.764 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.167.279.530 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 61 KHLCNT trong đó có 61 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In tờ rơi tuyên truyền các kết quả nổi bật đã thực hiện Chương trình 08-CTr/TU của Thành ủy của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI IN BAO BÌ TUẤN BẰNG
04/02/2025 16:03
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dâng hương tại các Nghĩa trang liệt sĩ Thành phố nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Phục vụ lễ tang Hà Nội - Sở Lao động Thương binh và Xã hội Tp.Hà Nội
21/01/2025 16:22
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phóng sự “Tổng kết Chương trình số 08-CTr/TU của Thành ủy Khóa XVII về “Phát triển hệ thống an sinh xã hội, nâng cao phúc lợi xã hội, chất lượng cuộc sống của Nhân dân Thủ đô giai đoạn 2021 - 2025” của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LẬP NGUYỄN MEDIA
21/01/2025 11:48
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Tổ chức dâng hương tại các Nghĩa trang liệt sĩ Thành phố nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:40
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Chương trình 08-CTr/TU của Thành ủy về “Phát triển hệ thống an sinh xã hội, nâng cao phúc lợi xã hội, chất lượng cuộc sống của Nhân dân Thủ đô giai đoạn 2021 - 2025” của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội với 2 gói thầu.
20/01/2025 10:40
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất phóng sự Tổng kết ngành Lao động - Thương binh và Xã hội năm 2024 của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LẬP NGUYỄN MEDIA
14/01/2025 15:59
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sản xuất phóng sự Tổng kết ngành Lao động - Thương binh và Xã hội năm 2024 của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:22
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Hiệu chỉnh phần mềm quản lý trợ cấp ưu đãi Người có công với cách mạng; Quân nhân, người làm công tác cơ yếu hưởng lương như đối với quân nhân đã phục viên, xuất ngũ, thôi việc; Công an nhân dân đang hưởng trợ cấp hằng tháng của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÙNG HUY
21/12/2024 15:06
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính để bàn làm việc phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC DUY LINH LAPTOP
21/12/2024 15:02
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
19/12/2024 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In tờ rơi tuyên truyền các kết quả nổi bật đã thực hiện Chương trình 08-CTr/TU của Thành ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI IN BAO BÌ TUẤN BẰNG
04/02/2025 16:03
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tổ chức dâng hương tại các Nghĩa trang liệt sĩ Thành phố nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Phục vụ lễ tang Hà Nội - Sở Lao động Thương binh và Xã hội Tp.Hà Nội
21/01/2025 16:22
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phóng sự “Tổng kết Chương trình số 08-CTr/TU của Thành ủy Khóa XVII về “Phát triển hệ thống an sinh xã hội, nâng cao phúc lợi xã hội, chất lượng cuộc sống của Nhân dân Thủ đô giai đoạn 2021 - 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LẬP NGUYỄN MEDIA
21/01/2025 11:48
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức dâng hương tại các Nghĩa trang liệt sĩ Thành phố nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:40
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sản xuất phóng sự Tổng kết ngành Lao động - Thương binh và Xã hội năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LẬP NGUYỄN MEDIA
14/01/2025 15:59
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đăng tải KHLCNT Sản xuất phóng sự Tổng kết ngành Lao động - Thương binh và Xã hội năm 2024 với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:22
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Hiệu chỉnh phần mềm quản lý trợ cấp ưu đãi Người có công với cách mạng; Quân nhân, người làm công tác cơ yếu hưởng lương như đối với quân nhân đã phục viên, xuất ngũ, thôi việc; Công an nhân dân đang hưởng trợ cấp hằng tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÙNG HUY
21/12/2024 15:06
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua máy tính để bàn làm việc phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC DUY LINH LAPTOP
21/12/2024 15:02
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
19/12/2024 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: In tờ rơi tuyên truyền các kết quả nổi bật đã thực hiện Chương trình 08-CTr/TU của Thành ủy của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI IN BAO BÌ TUẤN BẰNG
04/02/2025 16:03
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dâng hương tại các Nghĩa trang liệt sĩ Thành phố nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Phục vụ lễ tang Hà Nội - Sở Lao động Thương binh và Xã hội Tp.Hà Nội
21/01/2025 16:22
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Phóng sự “Tổng kết Chương trình số 08-CTr/TU của Thành ủy Khóa XVII về “Phát triển hệ thống an sinh xã hội, nâng cao phúc lợi xã hội, chất lượng cuộc sống của Nhân dân Thủ đô giai đoạn 2021 - 2025” của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LẬP NGUYỄN MEDIA
21/01/2025 11:48
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Tổ chức dâng hương tại các Nghĩa trang liệt sĩ Thành phố nhân dịp Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
21/01/2025 11:40
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Chương trình 08-CTr/TU của Thành ủy về “Phát triển hệ thống an sinh xã hội, nâng cao phúc lợi xã hội, chất lượng cuộc sống của Nhân dân Thủ đô giai đoạn 2021 - 2025” của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội với 2 gói thầu.
20/01/2025 10:40
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất phóng sự Tổng kết ngành Lao động - Thương binh và Xã hội năm 2024 của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LẬP NGUYỄN MEDIA
14/01/2025 15:59
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sản xuất phóng sự Tổng kết ngành Lao động - Thương binh và Xã hội năm 2024 của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:22
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Hiệu chỉnh phần mềm quản lý trợ cấp ưu đãi Người có công với cách mạng; Quân nhân, người làm công tác cơ yếu hưởng lương như đối với quân nhân đã phục viên, xuất ngũ, thôi việc; Công an nhân dân đang hưởng trợ cấp hằng tháng của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÙNG HUY
21/12/2024 15:06
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính để bàn làm việc phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC DUY LINH LAPTOP
21/12/2024 15:02
Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DMT VIỆT NAM
19/12/2024 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải 117 KHLCNT, trong đó có 159 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải 75 TBMT trong 68 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 49 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội đã đăng tải 140 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 140 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội có quan hệ với 121 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội có quan hệ với 30 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động - Thương binh và Xã hội Hà Nội có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Don’t ever say goodbye if you still want to hold on,Don’t ever say not loving him anymore if you can’t let him go.Đừng bao giờ bỏ cuộc nếu như bạn còn muốn cố gắng, đừng bao giờ nói lời chia tay nếu bạn còn muốn tiếp tục, đừng bao giờ nói không yêu chàng nữa nếu như bạn không thể để chàng ra đi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.