Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.639.945.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.558.681.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.639.945.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.558.681.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Khảo sát và lập thuyết minh hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin Hệ thống mạng LAN cấp độ 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám sát, điều hành thông minh thành phố Cần Thơ
28/08/2026 08:53
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT ế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: kinh phí chi công tác bảo vệ bí mật nhà nước và
an toàn, an ninh mạng năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:51
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tiệc chiêu đãi và buổi ăn của lực lượng phục vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinpearl
24/08/2026 18:10
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Hế hoạch lựa chọn nhà thầu
dự toán mua sắm: kinh phí đón tiếp Đoàn Chủ tịch Quốc hội Bờ Biển Ngà với 1 gói thầu.
24/08/2026 18:08
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGHINH PHONG
20/08/2026 09:34
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ĐẠI SƠN CT
20/08/2026 09:31
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư
dự án: sửa chữa, cải tạo, xây mới hạng mục thuộc trụ sở làm việc của Sở Ngoại vụ phục vụ hoạt động giải quyết thủ tục hành chính về chứng nhận lãnh sự, hợp pháp hóa lãnh sự với 2 gói thầu.
11/08/2026 09:51
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LINH ĐIỀN
11/06/2026 09:42
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị
dự toán mua sắm: kinh phí mua sắm tài sản, trang thiết bị với 1 gói thầu.
05/06/2026 17:14
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tiền ăn và thuê phòng nghỉ đón tiếp Đoàn đại biểu tỉnh Champasak, Lào; Tiền ăn đón tiếp Đoàn đại biểu tỉnh Kampong Chhnang, Campuchia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
05/02/2026 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 1: tiệc chiêu đãi đại biểu khách mời, tiền ăn của lực lượng an ninh, phục vụ, tài xế phục vụ buổi tiệc chiêu đãi của Lãnh đạo thành phố trong khuôn khổ tổ chức Hội nghị AP.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinpearl
19/01/2025 17:32
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tiền ăn tiệc chiêu đãi, tiền thuê phòng nghỉ tiếp và làm việc Đoàn đại biểu tỉnh Champasak, Lào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
16/01/2025 13:49
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: tiền ăn tiệc chiêu đãi, tiền thuê phòng nghỉ tiếp và làm việc Đoàn đại biểu tỉnh Champasak, Lào với 1 gói thầu.
16/01/2025 13:44
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Họp mặt mừng năm mới năm 2025 cho người nước ngoài đang công tác, sinh sống, học tập trên địa bàn thành phố Cần Thơ với 3 gói thầu.
12/11/2024 17:12
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Di dời trụ sở Sở Ngoại vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẤT PHƯƠNG NAM
12/11/2024 10:19
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: di dời trụ sở Sở Ngoại vụ với 1 gói thầu.
12/11/2024 10:15
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TPP
11/11/2024 11:08
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN TÍN PHÚ
11/11/2024 11:07
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Họp mặt mừng năm mới năm 2025 cho người nước ngoài đang công tác, sinh sống, học tập trên địa bàn thành phố Cần Thơ với 3 gói thầu.
06/11/2024 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Khảo sát và lập thuyết minh hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin Hệ thống mạng LAN cấp độ 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám sát, điều hành thông minh thành phố Cần Thơ
28/08/2026 08:53
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT ế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: kinh phí chi công tác bảo vệ bí mật nhà nước và
an toàn, an ninh mạng năm 2026 với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:51
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tiệc chiêu đãi và buổi ăn của lực lượng phục vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinpearl
24/08/2026 18:10
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Hế hoạch lựa chọn nhà thầu
dự toán mua sắm: kinh phí đón tiếp Đoàn Chủ tịch Quốc hội Bờ Biển Ngà với 1 gói thầu.
24/08/2026 18:08
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGHINH PHONG
20/08/2026 09:34
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ĐẠI SƠN CT
20/08/2026 09:31
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư
dự án: sửa chữa, cải tạo, xây mới hạng mục thuộc trụ sở làm việc của Sở Ngoại vụ phục vụ hoạt động giải quyết thủ tục hành chính về chứng nhận lãnh sự, hợp pháp hóa lãnh sự với 2 gói thầu.
11/08/2026 09:51
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LINH ĐIỀN
11/06/2026 09:42
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị
dự toán mua sắm: kinh phí mua sắm tài sản, trang thiết bị với 1 gói thầu.
05/06/2026 17:14
Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Tiền ăn và thuê phòng nghỉ đón tiếp Đoàn đại biểu tỉnh Champasak, Lào; Tiền ăn đón tiếp Đoàn đại biểu tỉnh Kampong Chhnang, Campuchia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 622
05/02/2026 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Ngoại vụ thành phố Cần Thơ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Giá trị của sáng tạo không phải là sự mới mẻ; đó là sự thành thật. "
Thomas Carlyle