Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.940.470.352 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.917.800.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.940.470.352 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.917.800.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Toyota Fortuner biển kiểm soát 25A-000.07.
- Nhà thầu trúng thầu: Ga ra ô tô Cường Thịnh
24/08/2026 15:32
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa xe ô tô Toyota Fortuner biển kiểm soát 25A-000.07 với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:09
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH XUÂN
06/04/2026 16:07
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kinh doanh tổng hợp Hoàng Minh
03/04/2026 08:57
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng họp trực tuyến với 1 gói thầu.
30/03/2026 15:58
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2026 18:50
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn HDN
04/03/2026 17:22
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 2 gói thầu.
04/03/2026 17:17
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in, tủ tài liệu và bàn ghế phòng lãnh đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Hoàng Vũ
05/11/2025 22:02
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm máy tính, máy in, tủ tài liệu và bàn ghế phòng lãnh đạo với 1 gói thầu.
05/11/2025 21:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Kiểm tra nghiệm thu.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp đo đạc bản đồ Nông nghiệp 1
13/07/2023 10:14
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Đo đạc tọa độ bằng công nghệ GNSS và xây dựng biển báo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ SÔNG HỒNG
29/06/2023 15:29
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng bản đồ tỷ lệ 1/10.000 và in ấn hồ sơ, bản đồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ SÔNG HỒNG
21/06/2023 11:20
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 25A- 000.07.
- Nhà thầu trúng thầu: PHƯƠNG ANH AUTO
21/06/2023 11:11
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Đo đạc tọa độ bằng công nghệ GNSS và xây dựng biển báo với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2023 14:18
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng bản đồ tỷ lệ 1/10.000 và in ấn hồ sơ, bản đồ với 1 nhà thầu tham gia.
28/04/2023 14:11
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Xây dựng bản đồ tỷ lệ 1/10.000 và in ấn hồ sơ, bản đồ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2023 11:11
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Xây dựng bản đồ tỷ lệ 1/10.000 và in ấn hồ sơ, bản đồ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2023 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Toyota Fortuner biển kiểm soát 25A-000.07.
- Nhà thầu trúng thầu: Ga ra ô tô Cường Thịnh
24/08/2026 15:32
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Gói thầu: Sửa chữa xe ô tô Toyota Fortuner biển kiểm soát 25A-000.07 với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:09
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH XUÂN
06/04/2026 16:07
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kinh doanh tổng hợp Hoàng Minh
03/04/2026 08:57
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng họp trực tuyến với 1 gói thầu.
30/03/2026 15:58
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2026 18:50
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn HDN
04/03/2026 17:22
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 2 gói thầu.
04/03/2026 17:17
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy in, tủ tài liệu và bàn ghế phòng lãnh đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Hoàng Vũ
05/11/2025 22:02
Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm máy tính, máy in, tủ tài liệu và bàn ghế phòng lãnh đạo với 1 gói thầu.
05/11/2025 21:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Ngoại vụ tỉnh Lai Châu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hôn nhân không phải là con đường quan trọng mà người người đều phải đi qua. Đối với một số người nó là chiếc cầu độc mộc, đối với một số người khác nó lại là con đường lớn đẹp đẽ. "
Dạ Vi Lan