Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Nội vụ Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 871.114.402 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 866.170.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Nội vụ Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 871.114.402 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 866.170.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Nội vụ Quảng Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 34 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Giải pháp HTN
24/08/2026 14:32
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Nội vụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA QUẢNG NINH - CẨM PHẢ
06/08/2026 18:19
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tuyên truyền các hoạt động về lĩnh vực nội vụ, lao động, việc làm, người có công trên Tạp chí Tổ chức nhà nước và lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Tổ chức nhà nước và Lao động
23/07/2026 08:01
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tuyên truyền các hoạt động về lĩnh vực nội vụ, lao động, việc làm, người có công trên Báo in Nội vụ và Xã hội của Báo Dân trí..
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO DÂN TRÍ
23/07/2026 07:59
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Tuyên truyền các hoạt động về lĩnh vực nội vụ, lao động, việc làm, người có công trên các báo, tạp chí Trung ương năm 2026 với 2 gói thầu.
23/07/2026 07:55
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Nội vụ năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 16:01
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Nội vụ năm 2026 với 2 gói thầu.
03/07/2026 17:58
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê dịch vụ chỉnh lý và số hoá tài liệu lưu trữ lĩnh vực Thi đua khen thưởng của Sở Nội vụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NHẬT THIÊN
30/06/2026 17:00
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu In quyển báo cáo phân tích chuyên sâu chỉ số PAR INDEX, SIPAS, PCI, BPI tỉnh Quảng Ninh năm 2025; triển khai nhiệm vụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In nhanh Quảng Ninh
18/06/2026 17:18
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT In quyển báo cáo phân tích chuyên sâu chỉ số PAR INDEX, SIPAS, PCI, BPI tỉnh Quảng Ninh năm 2025; triển khai nhiệm vụ năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ “Bảo trì phần mềm quản lý hồ sơ người có công”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và công nghệ idocNet
04/07/2025 09:02
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Bảo trì phần mềm quản lý hồ sơ người có công với 1 gói thầu.
24/06/2025 10:53
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu thuê đường truyền số liệu chuyên dùng phục vụ hệ thống Hội nghị truyền hình trực tuyến và chính quyền điện tử tỉnh với 1 gói thầu.
30/05/2025 10:35
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp ấn phẩm, sách, tranh về an toàn, vệ sinh lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Thông tin và Truyền thông
19/05/2025 15:36
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp ấn phẩm, sách, tranh về an toàn, vệ sinh lao động với 1 gói thầu.
15/05/2025 17:03
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu phòng công chức viên chức từ năm 2018 đến năm 2021 của Sở Nội vụ tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Lưu Trữ Lịch Sử Tỉnh Quảng Ninh
05/09/2024 10:26
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu phòng Công chức, viên chức, Sở Nội vụ tỉnh Quảng Ninh từ năm 2018 đến năm 2021 với 1 gói thầu.
16/08/2024 15:30
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Biên tập và xây dựng bản đồ hiện trạng, bản đồ phương án sắp xếp đơn vị hành chính cấp xã, tỉnh Quảng Ninh giai đoạn 2023-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG VÀ BẢN ĐỒ VIỆT NAM
08/07/2024 09:19
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Biên tập và xây dựng bản đồ hiện trạng, bản đồ phương án sắp xếp đơn vị hành chính cấp xã, tỉnh Quảng Ninh giai đoạn 2023-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2024 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Giải pháp HTN
24/08/2026 14:32
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Nội vụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA QUẢNG NINH - CẨM PHẢ
06/08/2026 18:19
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tuyên truyền các hoạt động về lĩnh vực nội vụ, lao động, việc làm, người có công trên Tạp chí Tổ chức nhà nước và lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Tổ chức nhà nước và Lao động
23/07/2026 08:01
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tuyên truyền các hoạt động về lĩnh vực nội vụ, lao động, việc làm, người có công trên Báo in Nội vụ và Xã hội của Báo Dân trí..
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO DÂN TRÍ
23/07/2026 07:59
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Tuyên truyền các hoạt động về lĩnh vực nội vụ, lao động, việc làm, người có công trên các báo, tạp chí Trung ương năm 2026 với 2 gói thầu.
23/07/2026 07:55
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Nội vụ năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 16:01
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Nội vụ năm 2026 với 2 gói thầu.
03/07/2026 17:58
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê dịch vụ chỉnh lý và số hoá tài liệu lưu trữ lĩnh vực Thi đua khen thưởng của Sở Nội vụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NHẬT THIÊN
30/06/2026 17:00
Sở Nội vụ Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu In quyển báo cáo phân tích chuyên sâu chỉ số PAR INDEX, SIPAS, PCI, BPI tỉnh Quảng Ninh năm 2025; triển khai nhiệm vụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In nhanh Quảng Ninh
18/06/2026 17:18
Sở Nội vụ Quảng Ninh đăng tải KHLCNT In quyển báo cáo phân tích chuyên sâu chỉ số PAR INDEX, SIPAS, PCI, BPI tỉnh Quảng Ninh năm 2025; triển khai nhiệm vụ năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ Quảng Ninh đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ Quảng Ninh đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ Quảng Ninh đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ Quảng Ninh có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ Quảng Ninh có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ Quảng Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn còn rất nhỏ… Bố mẹ dành rất nhiều thời gian, dạy bạn cầm thìa, dùng đũa, nên ăn như thế nào… Dạy bạn mặc quần áo, đeo tất, buộc dây giày…Dạy bạn rửa mặt, dạy bạn chải đầu…Dạy bạn đạo lý làm người…Bạn có còn nhớ chăng thường xuyên ép hỏi bố mẹ, bạn từ đâu ra? Cho nên…Cho nên, đến một ngày bố mẹ già đi…Xin đừng trách tội họ…Khi họ bắt đầu quên cách buộc dây giày, quên đeo tất…Khi đôi tay chải đầu của họ bắt đầu run rẩy không ngừng…Xin đừng thúc giục họ, bởi vì khi bạn đang từ từ trưởng thành, thì họ lại dần dần già đi…Chỉ cần bạn luôn ở trước mắt họ… Trái tim của họ sẽ thực sự ấm áp…Nếu có một ngày, khi họ không còn đứng vững, muốn đi cũng không được…Xin bạn hãy siết chặt lấy tay họ, ở bên cạnh họ chậm rãi bước đi…Tựa như…Tựa như năm đó bố mẹ nắm lấy tay bạn. "
Angelina
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.