Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 162 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 133 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 295 gói thầu, trong đó có 133 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 75 gói (với 86 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 153 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 144 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 139 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,79%, Xây lắp 1,16%, Tư vấn 6,98%, Phi tư vấn 79,07%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 156.499.270.767 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 148.255.864.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 162 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,79%, Xây lắp 1,16%, Tư vấn 6,98%, Phi tư vấn 79,07%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 156.499.270.767 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 148.255.864.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 195 KHLCNT trong đó có 119 KHLCNT tự đăng tải, có 76 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 104 TBMT trong đó tự mời thầu 86 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN TÂM TÍN NGHĨA
24/08/2026 17:19
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Thẩm định giá chi phí tổ chức lớp bồi dưỡng nghiệp vụ công tác cải cách hành chính năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 18:18
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH BƯU ĐIỆN
22/08/2026 09:02
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kinh phí Triển khai thực hiện Đề án “Phát triển quan hệ lao động thành phố Hà Nội giai đoạn 2026 - 2030” với 2 gói thầu.
20/08/2026 16:12
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cài đặt, duy trì và hỗ trợ phần mềm Quản lý tài chính trợ cấp ưu đãi người có công thành phố Hà Nội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin - Bộ Nội vụ
20/08/2026 14:53
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Thẩm định giá giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc dự án: Hệ thống theo dõi, đánh giá CCHC các cấp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
19/08/2026 08:35
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sản xuất Phóng sự cho vay vốn đối với người nghèo, các đối tượng chính sách khác và đối tượng đặc thù để tạo việc làm, duy trì, mở rộng việc làm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LẬP NGUYỄN MEDIA
14/08/2026 11:41
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Viết bài tuyên truyền về công tác cho vay đối với người nghèo, các đối tượng chính sách khác và đối tượng đặc thù trên báo, tạp chí.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Thanh tra
14/08/2026 09:13
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá dịch vụ xây dựng, phát sóng phóng sự, trailer trên đài truyền hình và đăng tải bài viết trên báo điện tử tuyên truyền về công tác Nội vụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH BƯU ĐIỆN
14/08/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AGT
03/12/2025 17:19
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định EHSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu “Xây dựng chương trình, tài liệu và tổ chức bồi dưỡng kinh nghiệm quản lý, xây dựng và tổ chức thực hiện công tác quy hoạch, quản lý, đầu tư xây dựng phát triển đô thị xanh, thông minh, hiện đại - Lĩnh vực Tài nguyên môi trường”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VIETLAND
22/07/2025 08:32
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E - HSMT và đánh giá E - HSDT gói thầu “Xây dựng chương trình, tài liệu và tổ chức bồi dưỡng kinh nghiệm quản lý, xây dựng và tổ chức thực hiện công tác quy hoạch, quản lý, đầu tư xây dựng phát triển đô thị xanh, thông minh, hiện đại - Lĩnh vực Tài nguyên môi trường”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
22/07/2025 08:25
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01: Xây dựng chương trình, tài liệu và tổ chức bồi dưỡng kinh nghiệm quản lý nhà nước, tổ chức thực hiện định hướng, chiến lược nhiệm vụ phát triển ngành Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và công nghệ Smart VN
04/07/2025 12:11
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E - HSMT và đánh giá E - HSDT gói thầu số 01: Xây dựng chương trình, tài liệu và tổ chức bồi dưỡng kinh nghiệm quản lý nhà nước, tổ chức thực hiện định hướng, chiến lược nhiệm vụ phát triển ngành Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DNG
04/07/2025 12:09
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng “Kinh nghiệm quản lý nhà nước và tổ chức thực hiện định hướng, chiến lược nhiệm vụ phát triển ngành Y tế” với 3 gói thầu.
02/07/2025 15:31
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp bồi dưỡng “Kinh nghiệm quản lý nhà nước và tổ chức thực hiện định hướng, nhiệm vụ phát triển lĩnh vực Lao động, Thương binh và Xã hội” với 3 gói thầu.
02/07/2025 15:14
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ xe ô tô phục vụ Công tác kiểm tra Cải cách hành chính, Chuyển đổi số năm 2025 của thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH VIỆT H3
01/07/2025 17:35
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển hồ sơ, tài liệu, máy móc, trang thiết bị làm việc từ trụ sở cơ quan cũ số 75 Nguyễn Chí Thanh về trụ sở cơ quan mới số 62 Trần Quốc Toản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN CHUYỂN HẢI ÂU
01/07/2025 13:44
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định EHSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 1: Xây dựng chương trình, tài liệu và tổ chức bồi dưỡng kinh nghiệm quản lý nhà nước, tổ chức thực hiện định hướng, nhiệm vụ phát triển lĩnh vực Lao động, Thương binh và Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và phát triển NTT
30/06/2025 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH VÀ TƯ VẤN TÂM TÍN NGHĨA
24/08/2026 17:19
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Thẩm định giá chi phí tổ chức lớp bồi dưỡng nghiệp vụ công tác cải cách hành chính năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 18:18
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH BƯU ĐIỆN
22/08/2026 09:02
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Kinh phí Triển khai thực hiện Đề án “Phát triển quan hệ lao động thành phố Hà Nội giai đoạn 2026 - 2030” với 2 gói thầu.
20/08/2026 16:12
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cài đặt, duy trì và hỗ trợ phần mềm Quản lý tài chính trợ cấp ưu đãi người có công thành phố Hà Nội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin - Bộ Nội vụ
20/08/2026 14:53
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Thẩm định giá giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc dự án: Hệ thống theo dõi, đánh giá CCHC các cấp thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
19/08/2026 08:35
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sản xuất Phóng sự cho vay vốn đối với người nghèo, các đối tượng chính sách khác và đối tượng đặc thù để tạo việc làm, duy trì, mở rộng việc làm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG LẬP NGUYỄN MEDIA
14/08/2026 11:41
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Viết bài tuyên truyền về công tác cho vay đối với người nghèo, các đối tượng chính sách khác và đối tượng đặc thù trên báo, tạp chí.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Thanh tra
14/08/2026 09:13
Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá dịch vụ xây dựng, phát sóng phóng sự, trailer trên đài truyền hình và đăng tải bài viết trên báo điện tử tuyên truyền về công tác Nội vụ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH BƯU ĐIỆN
14/08/2026 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đã đăng tải 133 KHLCNT, trong đó có 295 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đã đăng tải 86 TBMT trong 75 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 86 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội đã đăng tải 153 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 153 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội có quan hệ với 162 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội có quan hệ với 59 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội Vụ thành phố Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một người là một người, dù nhỏ bé thế nào đi nữa. "
Dr Seuss