Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Đã công bố 238 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 32 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 128 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 298 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 181 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 157 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 179 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 177 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 3,70%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.847.941.575 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.043.492.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 79 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 3,70%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.847.941.575 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.043.492.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 238 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 129 KHLCNT trong đó có 125 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 337 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 310 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MH
23/04/2025 16:35
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH THU
11/04/2025 11:12
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KHOA HỌC VÀ TRIỂN KHAI KỸ THUẬT THỦY LỢI
11/04/2025 11:07
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ
11/04/2025 11:04
Bên mời thầu Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
03/04/2025 08:24
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HƯNG
03/03/2025 09:46
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2025 11:03
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 16:37
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 16:33
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG LINH
18/02/2025 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
03/04/2025 08:24
Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cải tạo hệ thống Mạng LAN tầng 1,2,3 nhà B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IUNI
17/02/2025 15:16
Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu số 01: Cải tạo hệ thống Mạng LAN tầng 1,2,3 nhà B thuộc kinh phí duy trì hệ thống thông tin ngành Nông nghiệp với 1 gói thầu.
17/02/2025 15:14
Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu số 01: Cải tạo hệ thống Mạng LAN tầng 1,2,3 nhà B thuộc kinh phí duy trì hệ thống thông tin ngành Nông nghiệp với 1 gói thầu.
17/02/2025 15:03
Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KHOA HỌC VÀ TRIỂN KHAI KỸ THUẬT THỦY LỢI
11/02/2025 18:07
Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
11/02/2025 18:04
Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn khảo sát xây dựng, lập phương án xử lý khẩn cấp, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chính sách và Kỹ thuật phòng, chống thiên tai
24/01/2025 10:54
Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra phương án xử lý khẩn cấp, báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KHOA HỌC VÀ TRIỂN KHAI KỸ THUẬT THỦY LỢI
24/01/2025 10:46
Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04 và 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI
20/01/2025 16:47
Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KHOA HỌC VÀ TRIỂN KHAI KỸ THUẬT THỦY LỢI
28/12/2024 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MH
23/04/2025 16:35
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH THU
11/04/2025 11:12
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KHOA HỌC VÀ TRIỂN KHAI KỸ THUẬT THỦY LỢI
11/04/2025 11:07
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ
11/04/2025 11:04
Bên mời thầu Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 65-HCL
03/04/2025 08:24
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HƯNG
03/03/2025 09:46
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2025 11:03
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 16:37
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 16:33
Bên mời thầu Ban Quản lý, Duy tu các công trình nông nghiệp và môi trường Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÙNG LINH
18/02/2025 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội đã đăng tải 128 KHLCNT, trong đó có 298 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội đã đăng tải 27 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội đã đăng tải 181 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 181 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 157 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội có quan hệ với 79 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nông nghiệp và PTNT Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những đồng tiền giống như những nô lệ – nếu không theo dõi, chúng sẽ đi khỏi. "
Tục ngữ Congo
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.