Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.325.247.889 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.983.546.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.325.247.889 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.983.546.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƯỜNG THỊNH BN
27/06/2025 14:35
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê dịch vụ vận chuyển của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:10
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xác định giá trị còn lại của tài sản gắn liền với đất Dự án xây dựng Trường Trung cấp nghề kỹ thuật cao Bắc Ninh tại phường Hạp Lĩnh, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hãng kiểm toán và Thẩm định giá Việt Nam
10/04/2025 16:48
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn xác định giá trị còn lại của tài sản gắn liền với đất Dự án xây dựng Trường Trung cấp nghề kỹ thuật cao Bắc Ninh tại phường Hạp Lĩnh, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:34
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ AZ
24/01/2025 10:35
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn định giá tài sản trong tố tụng hình sự (04 gói mua sắm thiết bị giáo dục) của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG ĐỊNH GIÁ VÀ KIỂM TOÁN CHÂU Á
23/01/2025 15:00
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tư vấn định giá tài sản trong tố tụng hình sự (04 gói mua sắm thiết bị giáo dục) của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh với 1 gói thầu.
21/01/2025 08:36
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảng led ngoài trời của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HẢI BẮC NINH
17/01/2025 18:52
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh với 1 gói thầu.
17/01/2025 18:34
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua bảng led ngoài trời của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh với 1 gói thầu.
15/01/2025 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƯỜNG THỊNH BN
27/06/2025 14:35
Sở Tài chính Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê dịch vụ vận chuyển với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:10
Sở Tài chính Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn xác định giá trị còn lại của tài sản gắn liền với đất Dự án xây dựng Trường Trung cấp nghề kỹ thuật cao Bắc Ninh tại phường Hạp Lĩnh, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hãng kiểm toán và Thẩm định giá Việt Nam
10/04/2025 16:48
Sở Tài chính Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ AZ
24/01/2025 10:35
Sở Tài chính Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Tư vấn định giá tài sản trong tố tụng hình sự (04 gói mua sắm thiết bị giáo dục).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG ĐỊNH GIÁ VÀ KIỂM TOÁN CHÂU Á
23/01/2025 15:00
Sở Tài chính Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tư vấn định giá tài sản trong tố tụng hình sự (04 gói mua sắm thiết bị giáo dục) với 1 gói thầu.
21/01/2025 08:36
Sở Tài chính Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua bảng led ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HẢI BẮC NINH
17/01/2025 18:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƯỜNG THỊNH BN
27/06/2025 14:35
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê dịch vụ vận chuyển của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:10
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xác định giá trị còn lại của tài sản gắn liền với đất Dự án xây dựng Trường Trung cấp nghề kỹ thuật cao Bắc Ninh tại phường Hạp Lĩnh, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hãng kiểm toán và Thẩm định giá Việt Nam
10/04/2025 16:48
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn xác định giá trị còn lại của tài sản gắn liền với đất Dự án xây dựng Trường Trung cấp nghề kỹ thuật cao Bắc Ninh tại phường Hạp Lĩnh, thành phố Bắc Ninh, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh với 1 gói thầu.
09/04/2025 14:34
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ AZ
24/01/2025 10:35
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn định giá tài sản trong tố tụng hình sự (04 gói mua sắm thiết bị giáo dục) của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG ĐỊNH GIÁ VÀ KIỂM TOÁN CHÂU Á
23/01/2025 15:00
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Tư vấn định giá tài sản trong tố tụng hình sự (04 gói mua sắm thiết bị giáo dục) của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh với 1 gói thầu.
21/01/2025 08:36
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảng led ngoài trời của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HẢI BẮC NINH
17/01/2025 18:52
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ năm 2025 của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh với 1 gói thầu.
17/01/2025 18:34
Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua bảng led ngoài trời của chủ đầu tư Sở Tài chính Bắc Ninh với 1 gói thầu.
15/01/2025 08:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 56 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong tiệc rượu chẳng nói năng quấy phá thì đúng là bậc quân tử, đối với tiền bạc đâu đó phân minh thì đó là bậc đại trượng phu. "
Lời Họ Tiết
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.