Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 133 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.688.000.612 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.481.406.404 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.688.000.612 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.481.406.404 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 35 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Phần mềm Chatbot AI hỗ trợ công vụ hàng ngày cho cán bộ Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình với 1 gói thầu.
20/06/2025 11:16
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Nâng cấp phần mềm quyết toán cho phòng Quản lý ngân sách của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ ANH TÚ
20/06/2025 09:50
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nâng cấp, cập nhật, duy trì phần mềm quản lý mua sắm tập trung của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP TRỰC TUYẾN TOÀN CẦU
20/06/2025 09:45
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Nâng cấp, đồng bộ dữ liệu cổng thông tin điên tử của Sở của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/06/2025 09:21
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hoá, dịch vụ để thực hiện kế hoạch năm 2025 thuộc Đề án “Phát triển công nghệ thông tin trong công tác quản lý tài chính tỉnh Thái Bình giai đoạn 2021 – 2025 và định hướng đến năm 2030" của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình với 3 gói thầu.
21/05/2025 15:52
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hoá, dịch vụ để thực hiện kế hoạch năm 2025 thuộc Đề án “Phát triển công nghệ thông tin trong công tác quản lý tài chính tỉnh Thái Bình giai đoạn 2021 – 2025 và định hướng đến năm 2030" của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình với 3 gói thầu.
21/05/2025 08:42
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hoá, dịch vụ để thực hiện kế hoạch năm 2024 thuộc Đề án “Phát triển công nghệ thông tin trong công tác quản lý tài chính tỉnh Thái Bình giai đoạn 2021 – 2025 và định hướng đến năm 2030" của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình với 3 gói thầu.
21/05/2025 08:41
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc của Sở Tài chính Thái Bình của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NGUYÊN
17/01/2025 15:41
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nâng cấp phần mềm cơ sở dữ liệu về giá tại địa phương. của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ KHOA HƯNG
31/12/2024 16:59
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc của Sở Tài chính Thái Bình của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2024 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính Thái Bình đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Phần mềm Chatbot AI hỗ trợ công vụ hàng ngày cho cán bộ Sở Tài chính với 1 gói thầu.
20/06/2025 11:16
Sở Tài chính Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Nâng cấp phần mềm quyết toán cho phòng Quản lý ngân sách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ ANH TÚ
20/06/2025 09:50
Sở Tài chính Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nâng cấp, cập nhật, duy trì phần mềm quản lý mua sắm tập trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP TRỰC TUYẾN TOÀN CẦU
20/06/2025 09:45
Sở Tài chính Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Nâng cấp, đồng bộ dữ liệu cổng thông tin điên tử của Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/06/2025 09:21
Sở Tài chính Thái Bình đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hoá, dịch vụ để thực hiện kế hoạch năm 2025 thuộc Đề án “Phát triển công nghệ thông tin trong công tác quản lý tài chính tỉnh Thái Bình giai đoạn 2021 – 2025 và định hướng đến năm 2030" với 3 gói thầu.
21/05/2025 15:52
Sở Tài chính Thái Bình đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hoá, dịch vụ để thực hiện kế hoạch năm 2025 thuộc Đề án “Phát triển công nghệ thông tin trong công tác quản lý tài chính tỉnh Thái Bình giai đoạn 2021 – 2025 và định hướng đến năm 2030" với 3 gói thầu.
21/05/2025 08:42
Sở Tài chính Thái Bình đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hoá, dịch vụ để thực hiện kế hoạch năm 2024 thuộc Đề án “Phát triển công nghệ thông tin trong công tác quản lý tài chính tỉnh Thái Bình giai đoạn 2021 – 2025 và định hướng đến năm 2030" với 3 gói thầu.
21/05/2025 08:41
Sở Tài chính Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc của Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NGUYÊN
17/01/2025 15:41
Sở Tài chính Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc của Sở Tài chính Thái Bình với 1 nhà thầu tham gia.
08/01/2025 10:04
Sở Tài chính Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nâng cấp phần mềm cơ sở dữ liệu về giá tại địa phương..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ KHOA HƯNG
31/12/2024 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Phần mềm Chatbot AI hỗ trợ công vụ hàng ngày cho cán bộ Sở Tài chính của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình với 1 gói thầu.
20/06/2025 11:16
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Nâng cấp phần mềm quyết toán cho phòng Quản lý ngân sách của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ ANH TÚ
20/06/2025 09:50
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nâng cấp, cập nhật, duy trì phần mềm quản lý mua sắm tập trung của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP TRỰC TUYẾN TOÀN CẦU
20/06/2025 09:45
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Nâng cấp, đồng bộ dữ liệu cổng thông tin điên tử của Sở của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
02/06/2025 09:21
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hoá, dịch vụ để thực hiện kế hoạch năm 2025 thuộc Đề án “Phát triển công nghệ thông tin trong công tác quản lý tài chính tỉnh Thái Bình giai đoạn 2021 – 2025 và định hướng đến năm 2030" của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình với 3 gói thầu.
21/05/2025 15:52
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hoá, dịch vụ để thực hiện kế hoạch năm 2025 thuộc Đề án “Phát triển công nghệ thông tin trong công tác quản lý tài chính tỉnh Thái Bình giai đoạn 2021 – 2025 và định hướng đến năm 2030" của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình với 3 gói thầu.
21/05/2025 08:42
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hoá, dịch vụ để thực hiện kế hoạch năm 2024 thuộc Đề án “Phát triển công nghệ thông tin trong công tác quản lý tài chính tỉnh Thái Bình giai đoạn 2021 – 2025 và định hướng đến năm 2030" của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình với 3 gói thầu.
21/05/2025 08:41
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc của Sở Tài chính Thái Bình của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ NGUYÊN
17/01/2025 15:41
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nâng cấp phần mềm cơ sở dữ liệu về giá tại địa phương. của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ KHOA HƯNG
31/12/2024 16:59
Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc của Sở Tài chính Thái Bình của chủ đầu tư Sở Tài chính Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2024 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 133 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải 42 TBMT trong 39 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình đã đăng tải 88 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Thái Bình có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã học được rằng… Giá trị cuộc sống không phải được đo bằng những năm tháng tích góp tài sản, mà bằng những phút giây quên đi hạnh phúc cá nhân để chia sẻ niềm tin, khơi nguồn hy vọng, lau khô nước mắt và xoa dịu nỗi đau. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống