Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.634.792.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.557.979.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh An Giang như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.634.792.153 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.557.979.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh An Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 33 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 28 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Đoàn đại biểu Quốc hội và Hội đồng nhân dân tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TÂY AN Ô TÔ
19/08/2026 14:54
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Đề án số hóa tài liệu quản lý và sử dụng hiệu quả trụ sở, tài sản sau sắp xếp tổ chức bộ máy với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:44
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T2T
17/08/2026 15:00
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Kiểm tra và đánh giá việc xác định giá đất cụ thể làm cơ sở ước tính tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với Dự án Khu đô thị hỗn hợp Bãi Đất Đỏ của Công ty TNHH Mặt trời Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ CPA
12/08/2026 16:10
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ thẩm định giá xử lý tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân do Cục Thi hành án dân sự tỉnh An Giang chuyển giao để thực hiện phương án xử lý tài sản theo Quyết định số 1160/QĐ-UBND ngày 19/9/2025 của Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ MIỀN TÂY
12/08/2026 16:07
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: lập đề cương và dự toán xây dựng đề án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH INTER-PROTEX VIỆT NAM
12/08/2026 14:35
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập đề cương và dự toán xây dựng đề án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH INTER-PROTEX VIỆT NAM
12/08/2026 14:25
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị thực hiện xây dựng Đề án Nâng cao Chỉ số năng lực cạnh tranh cấp tỉnh (PCI) tỉnh An Giang giai đoạn 2026-2030 với 2 gói thầu.
06/08/2026 10:05
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị thực hiện xây dựng Đề án nâng cao chất lượng Xúc tiến đầu tư tỉnh An Giang giai đoạn 2026–2030 với 2 gói thầu.
06/08/2026 09:58
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thuê dịch vụ Kiểm tra và đánh giá việc xác định giá đất cụ thể làm cơ sở ước tính tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với Dự án Khu đô thị hỗn hợp – Bãi Đất Đỏ của Công ty TNHH Mặt trời Phú Quốc với 1 gói thầu.
05/08/2026 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Điều chỉnh quy hoạch tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM TƯ VẤN PHÁT TRIỂN KINH TẾ PHÍA NAM
27/06/2025 10:20
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Đề án “Phát triển tổng thể Phú Quốc đến năm 2040, tầm nhìn đến năm 2050”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ ĐỒNG TIẾN
25/06/2025 16:39
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:59
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Dự án Điều chỉnh quy hoạch tỉnh Kiên Giang thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 1 gói thầu.
24/06/2025 08:48
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Di dời, vận chuyển hồ sơ, chứng từ, kệ hồ sơ, tài sản từ Sở Tài chính về kho Công sản, Sở Tài chính tỉnh Kiên Giang với 1 gói thầu.
18/06/2025 14:13
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mở rộng hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI PHÙNG VĂN CỬ
18/06/2025 14:02
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Mở rộng hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở tài chính với 1 gói thầu.
17/06/2025 18:01
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Mở rộng hệ thống mạng nội bộ cơ quan Sở tài chính với 1 gói thầu.
17/06/2025 17:21
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Lập Đề án “Phát triển tổng thể thành phố Phú Quốc đến năm 2040, tầm nhìn đến năm 2050” với 1 gói thầu.
04/06/2025 15:11
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Lập Đề án “Phát triển tổng thể thành phố Phú Quốc đến năm 2040, tầm nhìn đến năm 2050” với 3 gói thầu.
17/04/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Đoàn đại biểu Quốc hội và Hội đồng nhân dân tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TÂY AN Ô TÔ
19/08/2026 14:54
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Đề án số hóa tài liệu quản lý và sử dụng hiệu quả trụ sở, tài sản sau sắp xếp tổ chức bộ máy với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:44
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH T2T
17/08/2026 15:00
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ Kiểm tra và đánh giá việc xác định giá đất cụ thể làm cơ sở ước tính tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với Dự án Khu đô thị hỗn hợp Bãi Đất Đỏ của Công ty TNHH Mặt trời Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ CPA
12/08/2026 16:10
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ thẩm định giá xử lý tài sản được xác lập quyền sở hữu toàn dân do Cục Thi hành án dân sự tỉnh An Giang chuyển giao để thực hiện phương án xử lý tài sản theo Quyết định số 1160/QĐ-UBND ngày 19/9/2025 của Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh An Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ MIỀN TÂY
12/08/2026 16:07
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: lập đề cương và dự toán xây dựng đề án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH INTER-PROTEX VIỆT NAM
12/08/2026 14:35
Sở Tài chính tỉnh An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập đề cương và dự toán xây dựng đề án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH INTER-PROTEX VIỆT NAM
12/08/2026 14:25
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị thực hiện xây dựng Đề án Nâng cao Chỉ số năng lực cạnh tranh cấp tỉnh (PCI) tỉnh An Giang giai đoạn 2026-2030 với 2 gói thầu.
06/08/2026 10:05
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị thực hiện xây dựng Đề án nâng cao chất lượng Xúc tiến đầu tư tỉnh An Giang giai đoạn 2026–2030 với 2 gói thầu.
06/08/2026 09:58
Sở Tài chính tỉnh An Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thuê dịch vụ Kiểm tra và đánh giá việc xác định giá đất cụ thể làm cơ sở ước tính tiền sử dụng đất, tiền thuê đất đối với Dự án Khu đô thị hỗn hợp – Bãi Đất Đỏ của Công ty TNHH Mặt trời Phú Quốc với 1 gói thầu.
05/08/2026 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh An Giang đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh An Giang đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh An Giang đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh An Giang có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh An Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thông minh tự có quyết định của riêng mình, kẻ ngu dốt đi theo dư luận. "
Grantland Rice